Kết quả bóng đá Hôm nay
-
20:30 19/05Bangor (W) 6-1 Ballymena Allstars (w)
-
20:30 19/05Wilton United 1-0 Glebe North FC
-
20:30 19/05U.S.Monastir 2-0 AS Gabes
-
20:30 19/05Oulun Luistinseura 1-0 PK Keski Uusimaa
-
20:30 19/05FK Pobeda Junior 0-0 Rubin Yalta
-
20:30 19/05FK Krasnodar II 0-0 Chaika Peschanokopskoe
-
20:30 19/05Rheindorf Altach B 0-2 SC Schwaz
-
20:30 19/05St Pauli II 0-2 Hannover 96 Am
-
20:30 19/05FC Vorskla Poltava 3-1 Obolon Kyiv
-
20:30 19/05SV Wehen Wiesbaden 1-2 FC St. Pauli
-
20:30 19/05VfL Osnabrück 2-1 Hertha Berlin
-
20:30 19/05Kaiserslautern 5-0 Eintracht Braunschweig
-
20:30 19/05Hansa Rostock 1-2 SC Paderborn 07
-
20:30 19/05Hannover 96 1-2 Holstein Kiel
-
20:30 19/05Hamburger SV 4-1 1. FC Nürnberg
-
20:30 19/05Greuther Fürth 2-0 Schalke 04
-
20:30 19/05SV Elversberg 0-3 Karlsruher SC
-
20:30 19/05Fortuna Dusseldorf 3-2 1. FC Magdeburg
-
20:30 19/05FK Rostov 2-1 Baltika Kaliningrad
-
20:15 19/05Mlandege FC 5-2 Maendeleo FC
-
20:10 19/05Glasgow City(w) 2-0 Hearts (w)
-
20:10 19/05Celtic(w) 1-0 Hibernian (w)
-
20:10 19/05Glasgow Rangers(w) 4-0 Partick Thistle (w)
-
20:00 19/05Olimpia SP Youth 2-1 Fernandopolis/SP U23
-
20:00 19/05ECUS U23 2-0 Atletico Mogi SP U23
-
20:00 19/05Crusaders Newtownabbey Strikers(w) 2-2 Shamrock Rovers (W)
-
20:00 19/05Lazio(w) 1-1 Parma(W)
-
20:00 19/05Genoa (W) 1-2 ASD Res Roma (W)
-
20:00 19/05Rochefort 0-5 Royal Union Tubize-Braine
-
20:00 19/05Rodez Aveyron(w) 1-1 Metz Women
-
20:00 19/05Lens (W) 3-1 US Orleans (w)
-
20:00 19/05Paris Saint Germain U19 5-0 Lyon U19
-
20:00 19/05Nantes U19 0-4 Montpellier U19
-
20:00 19/05KaPa 5-2 Roi United
-
20:00 19/05Nice (w) 1-1 Marseille (w)
-
20:00 19/05Strasbourg (w) 2-0 Nantes (w)
-
20:00 19/05VfR Gommersdorf 1-2 FC Astoria Walldorf II
-
20:00 19/05Germania Friedrichstal 0-3 Spielberg
-
20:00 19/05Turkspor Dortmund 4-2 Wattenscheid 09
-
20:00 19/05Le Messager Ngozi 1-2 Rukinzo FC
-
20:00 19/05Bordeaux U19 (w) 4-2 St Etienne U19 (w)
-
20:00 19/05Reims U19(w) 1-0 Metz U19 (w)
-
20:00 19/05DSG Sele Zell 2-2 St Michael Lav
-
20:00 19/05Nkana FC 1-0 Kansanshi Dynamos
-
20:00 19/05Teplice 0-1 Hradec Kralove
-
20:00 19/05Pilica Bialobrzegi 2-6 Lechia Tomaszow Mazowiecki
-
20:00 19/05Ballyfermot United 3-0 Rockmount
-
20:00 19/05Uruguay Montevideo 1-2 CA Juventud
-
20:00 19/05IA Sud América 2-1 Albion FC
-
20:00 19/05Philippine Army 3-4 Loyola Meralco Sparks
-
20:00 19/05Security Systems FC 2-3 Sua Flamingoes
-
20:00 19/05Township Rollers 1-0 Jwaneng Galaxy
-
20:00 19/05Matebele FC 0-0 VTM FC
-
20:00 19/05Chicken Inn 3-2 Simba Bhora
-
20:00 19/05Manica Diamond 2-0 GreenFuel
-
20:00 19/05CAPS Utd 1-1 Dynamos FC
-
20:00 19/05Esteghlal Dushanbe 6-1 FK Eskhata
-
20:00 19/05GBK Kokkola 2-5 SJK Akatemia B
-
20:00 19/05Torpedo-2 Zhodino 1-1 Volna Pinsk
-
20:00 19/05FK Kolomna 0-0 Salyut-Energia Belgorod
-
20:00 19/05Kuopion Elo 5-2 OPS-jp
-
20:00 19/05JDFS Alberts 3-0 Rezekne/BJSS
-
20:00 19/05FK Astrakhan 3-0 Dinamo Makhachkala B
-
20:00 19/05Siauliai B 2-5 Atomsfera Mazeikiai
-
20:00 19/05Mashuk KMV 0-1 Irtysh 1946 Omsk
-
20:00 19/05FK Kaluga 3-0 Khimik Dzerzhinsk
-
20:00 19/05Dinamo Bryansk 0-0 Volga Ulyanovsk
-
20:00 19/05Police FC 2-1 Onduparaka FC
-
20:00 19/05Syrianska Botkyrka IF 3-0 Mjolby AI FF
-
20:00 19/05WIT Georgia Tbilisi 1-2 Spaeri FC
-
20:00 19/05FC Metalurgi Rustavi 1-0 Aragvi Dusheti
-
20:00 19/05FC Sioni Bolnisi 4-0 Kolkheti 1913 Poti
-
20:00 19/05Umea FC 3-1 Karlbergs BK
-
20:00 19/05Trelleborgs(w) 0-2 Brommapojkarna (w)
-
20:00 19/05Linkopings(w) 0-2 Djurgardens (w)
-
20:00 19/05SJK Seinäjoki II 2-0 Salon Palloilijat
-
20:00 19/05Gnistan Helsinki 0-0 KuPs
-
20:00 19/05Sandvikens IF 3-1 Varbergs BoIS FC
-
20:00 19/05Upington City 0-0 Casric Stars
-
20:00 19/05Pretoria University 1-1 Baroka FC
-
20:00 19/05Platinum City 1-2 Hungry Lions
-
20:00 19/05Milford 2-1 Pretoria Callies
-
20:00 19/05Marumo Gallants FC 1-0 Orbit College
-
20:00 19/05Magesi 2-2 Venda
-
20:00 19/05JDR Stars 1-2 Maritzburg United
-
20:00 19/05FC West Armenia 3-2 BKMA
-
20:00 19/05Oliveirense 1-3 Leixoes
-
20:00 19/05Udinese 1-1 Empoli
-
20:00 19/05Monza 0-1 Frosinone
-
20:00 19/05Tabor Sezana 0-0 ND Primorje
-
20:00 19/05NK Rudar Velenje 0-5 Krka
-
20:00 19/05NK Nafta 1903 0-2 Dravinja
-
20:00 19/05NK Brinje Grosuplje 1-1 MNK FC Ljubljana
-
20:00 19/05ND Bilje 3-0 Bistrica
-
20:00 19/05Polonia Warszawa 1-1 Odra Opole
-
20:00 19/05Warta Poznan 0-1 Legia Warszawa
-
19:50 19/05Sao Paulo Youth 2-0 OSTO youth team
-
19:50 19/05HNK Sibenik 2-1 HNK Vukovar 1991
-
19:30 19/05Ihefu SC 0-0 Young Africans
-
19:30 19/05Bangwe All Stars 0-1 Mafco
-
19:30 19/05Dedza Dynamos 0-0 Chitipa United
-
19:30 19/05Colombe du Dja et Lobo 3-0 Eding Sport FC
-
19:30 19/05Silver Strikers 2-0 Be Forward Wanderers
-
19:30 19/05Karonga United 1-1 Civo United
-
19:30 19/05Roma(w) 5-0 Fiorentina (w)
-
19:30 19/05Veres 2-2 FK Oleksandria
-
19:30 19/05Rukh Vynnyky 2-0 Chernomorets Odessa
-
19:30 19/05FC Minaj 3-2 Kolos Kovalyovka
-
19:30 19/05Metalist 1925 Kharkiv 3-3 Polissya Zhytomyr
-
19:30 19/05PEC Zwolle 1-2 FC Twente Enschede
-
19:30 19/05Vitesse Arnhem 2-2 AFC Ajax
-
19:30 19/05Sparta Rotterdam 2-1 SC Heerenveen
-
19:30 19/05PSV Eindhoven 3-1 RKC Waalwijk
-
19:30 19/05Heracles Almelo 0-0 Fortuna Sittard
-
19:30 19/05Feyenoord 4-0 Excelsior SBV
-
19:30 19/05Volendam 1-2 Go Ahead Eagles
-
19:30 19/05AZ Alkmaar 3-3 FC Utrecht
-
19:30 19/05Almere City FC 1-4 NEC Nijmegen
-
19:15 19/05PVF CAND 4-1 Dong Tam Long An
-
19:15 19/05Penang 0-0 Terengganu FC
-
19:00 19/05Coimbra EC U20 0-2 Athletic Club MG U20
-
19:00 19/05Team Viborg(w) 4-0 FC King George (W)
-
19:00 19/05GrIFK U20 0-0 FC Kirkkonummi U20
-
19:00 19/05Hallen 2-3 SC Freital
-
19:00 19/05Kenya (W) U17 3-0 Ethiopia U17 (w)
-
19:00 19/05CSM Alexandria (w) 9-1 FCM Targu Mures (w)
-
19:00 19/05AFC Leopards 0-1 Bidco United
-
19:00 19/05Crawley Town 2-0 Crewe Alexandra
-
19:00 19/05Gor Mahia 3-0 Muhoroni Youth
-
19:00 19/05Bandari 2-2 Sofapaka FC
-
19:00 19/05Borneo FC Samarinda 2-3 Madura United
-
19:00 19/05Hang Sai 1-7 M.U.S.T. Chao Pak Kei
-
19:00 19/05Thisted FC 1-0 HIK Hellerup
-
19:00 19/05Slovacko(w) 2-2 Slovan Liberec (w)
-
19:00 19/05Ravshan Kulob 3-0 FC Kuktosh
-
19:00 19/05FK Lokomotiv Gomel 1-1 Energetik-BGU Minsk
-
19:00 19/05Fc Ilves Kissat 1-6 Tampere United
-
19:00 19/05Odense BK 2-0 Randers FC
-
19:00 19/05Rodina Moskva II 2-0 Rotor Volgograd
-
19:00 19/05Metallurg Lipetsk 0-0 Sibir-M Novosibirsk
-
19:00 19/05Chelyabinsk 0-0 FK Ufa
-
19:00 19/05Tekstilshchik Ivanovo 1-0 FC Avangard Kursk
-
19:00 19/05Torpedo Miass 0-3 Spartak Kostroma
-
19:00 19/05FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 Kyzylzhar Petropavlovsk
-
19:00 19/05FC Shakhter Karagandy 1-0 Tobol Kostanai
-
19:00 19/05Adama City 2-1 Sidama Bunna
-
19:00 19/05Kajiado 1-3 Kisumu All Stars
-
19:00 19/05Åtvidabergs FF 3-0 Syrianska FC
-
19:00 19/05Lidkopings FK 3-0 Sifhalla
-
19:00 19/05Bergdalens IK 2-1 BK Astrio
-
19:00 19/05Ik Uppsala(w) 1-0 Sunnana SK (w)
-
19:00 19/05Pitea IF 2-2 FC Stockholm Internazionale
-
19:00 19/05Orebro(w) 0-0 Pitea IF (w)
-
19:00 19/05Hammarby 2-1 AIK
-
19:00 19/05Brommapojkarna 2-1 IFK Norrkoping FK
-
19:00 19/05Gornik Zabrze Youth 2-1 Polonia Warszawa Youth
-
19:00 19/05FK Gilan Gabala 2-0 Araz Nakhchivan
-
19:00 19/05Weinberg(w) 0-4 Carl Zeiss Jena (w)
-
19:00 19/05Frankfurt II(w) 1-0 SC Sand (w)
-
19:00 19/05Ratchaburi Mitr Phol FC 2-2 Port FC
-
19:00 19/05Yverdon II 5-0 FC Portalban/Gletterens
-
19:00 19/05Eibar 1-0 FC Cartagena
-
18:40 19/05Atlantis U20 3-1 MP U20
-
18:30 19/05FK Dordoi Bishkek 0-0 Neftchi Kochkor-Ata
-
18:30 19/05Supreme FC 2-1 Tsuen Wan
-
18:30 19/05FC Otelul Galati 0-2 Universitaea Cluj
-
18:30 19/05Hangzhou Qiantang FC 1-2 Chongqing Tongliangloong FC
-
18:30 19/05Guangdong Mingtu 0-0 Guangxi Bushan
-
18:30 19/05Guizhou Zhucheng Jingji FC 0-0 Guangdong Red Treasure Football Club
-
18:30 19/05Cercle Brugge 1-2 Union Saint-Gilloise
-
18:30 19/05JK Tallinna Kalev 2-0 FC Nomme United
-
18:15 19/05Tuv Buganuud 1-0 SP Falcons
-
18:15 19/05Spartak Moscow 3-1 Rubin Kazan
-
18:10 19/05SV Babelsberg 03 0-0 VSG Altglienicke
-
18:00 19/05UKZN FC (W) 0-0 Dut Midlands (w)
-
18:00 19/05Bluebell United 2-3 St. Mochtas
-
18:00 19/05Home Farm FC 1-4 Lucan United
-
18:00 19/05Tottenham Hotspur U21 2-1 Chelsea U21
-
18:00 19/05Zorka BGU(w) 7-0 Gomel Women
-
18:00 19/05Las Palmas Atletico 0-1 CD Union Sur Yaiza
-
18:00 19/05North Korea U17(w) 1-0 Japan (w) U17
-
18:00 19/05Podlasie Biala Podlaska 0-2 Wislanie Jaskowice
-
18:00 19/05Gks Katowice(w) 3-0 Wks Slask Wroclaw Women
-
18:00 19/05Moncarapachense 0-1 SC Lusitania Dos Acores
-
18:00 19/05Binh Phuoc 3-0 Dong Nai Berjaya
-
18:00 19/05Zenit Penza 3-0 Kvant Obninsk
-
18:00 19/05FK Kosmos Dolgoprudny 1-0 FK Ryazan
-
18:00 19/05Arsenal Tula II 0-0 SKA Khabarovsk II
-
18:00 19/05Zenit St Petersburg B 2-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
-
18:00 19/05Saturn Ramenskoe 1-1 Chertanovo Moscow
-
18:00 19/05Saldus Leevon 2-0 Skanstes SK
-
18:00 19/05Spartans(w) 2-1 Aberdeen Women
-
18:00 19/05Hamilton(w) 0-3 Montrose LFC (W)
-
18:00 19/05Dundee United(w) 0-1 Motherwell (w)
-
18:00 19/05Ekranas Panevezys 3-1 Hegelmann Litauen II
-
18:00 19/05FBK Balkan 0-0 Rappe GOIF
-
18:00 19/05Bergnasets AIK 2-0 Umea FC Academy
-
18:00 19/05A.F.C Eskilstuna 1-1 Sollentuna United
-
18:00 19/05PK 35 Ry (w) 1-5 Hps (w)
-
18:00 19/05Landskrona BoIS 0-0 Orebro
-
18:00 19/05Nakhon Pathom FC 1-3 BG Pathum United
-
18:00 19/05FSV luckenwalde 1-3 BSG Chemie Leipzig
-
18:00 19/05FC Lokomotive Leipzig 2-0 FSV Zwickau
-
18:00 19/05Carl Zeiss Jena 2-0 Eilenburg
-
18:00 19/05Hertha BSC Berlin Youth 0-2 Energie Cottbus
-
18:00 19/05Greifswalder FC 4-1 ZFC Meuselwitz
-
18:00 19/05Chemnitzer 2-2 Rot-Weiss Erfurt
-
18:00 19/05Berliner FC Dynamo 3-1 Berliner AK 07
-
17:40 19/05Altach/Vorderland(w) 1-2 St. Polten (w)
-
17:30 19/05AE Prat 0-1 CE L'Hospitalet
-
17:30 19/05Kremin Kremenchuk 1-0 Khust City
-
17:30 19/05Tainan City 4-2 Hang Yuen FC
-
17:30 19/05Ming Chuan University 1-2 Athletic Club Taipei
-
17:30 19/05Okinawa SV 3-1 Sony Sendai
-
17:30 19/05Pomigliano(w) 3-1 Napoli (w)
-
17:30 19/05Khonkaen United 5-1 Sukhothai
-
17:30 19/05Sassuolo 0-2 Cagliari
-
17:30 19/05Cracovia Krakow 2-0 Rakow Czestochowa
-
17:10 19/05Tuloy Football Club 2-3 Manila Digger FC
-
17:00 19/05NoPS U20 3-1 HJS U20
-
17:00 19/05Killester Donnycarney 0-3 Kilbarrack United
-
17:00 19/05RTC FC 0-1 BFF Academy U19
-
17:00 19/05Sevilla U19 0-0 Deportivo La Coruna U19
-
17:00 19/05Aries Tokyo 3-2 Tokyo United
-
17:00 19/05Las Rozas 1-1 Leganes B
-
17:00 19/05CD Varea 1-1 CD Anguiano
-
17:00 19/05Almeria B 3-1 Atletico Malagueno B
-
17:00 19/05CD Colonia Moscardo 0-0 Mostoles
-
17:00 19/05Slask Wroclaw II 3-0 Rakow Czestochowa 2
-
17:00 19/05Pelikan Lowicz 3-2 Sieradz
-
17:00 19/05Nzoia Sugar 0-0 Nairobi Star City
-
17:00 19/05Zvyahel NV 1-0 Skala 1911 Stryi
-
17:00 19/05UCSA 4-0 FC Trostianets
-
17:00 19/05Druzhba Myrivka 1-1 Rukh Lviv II
-
17:00 19/05CD Izarra 1-0 Formentera
-
17:00 19/05Metalurh Zaporizhya 1-0 Podillya Khmelnytskyi
-
17:00 19/05Hirnyk Sport 2-3 FC Bukovyna chernivtsi
-
17:00 19/05FC Chernigiv 3-3 Nyva Ternopil
-
17:00 19/05Dinaz Vyshgorod 0-0 Metalist Kharkiv
-
17:00 19/05CE Europa 1-3 Real Betis B
-
17:00 19/05Hoa Binh 0-0 TTBD Phu Dong
-
17:00 19/05Ching Fung 1-2 S.L. Benfica de Macau
-
17:00 19/05Tanjong Pagar United 0-5 Balestier Khalsa FC
-
17:00 19/05Krylia Sovetov II 2-2 FC Nizhny Novgorod II
-
17:00 19/05MCF FC 7-0 Silibwet Leons FC
-
17:00 19/05Friska Viljor FC 2-2 Vasalunds IF
-
17:00 19/05Gyeongnam FC 1-3 Gimpo FC
-
17:00 19/05Suwon FC 1-0 Pohang Steelers
-
17:00 19/05Sandecja Youth 0-5 Lech Poznan (Youth)
-
17:00 19/05Legia Warszawa Youth 2-1 Zaglebie Lubin (Youth)
-
17:00 19/05Biu Chun Rangers 2-1 Hong Kong FC
-
17:00 19/05LNZ Cherkasy 2-1 Zorya
-
17:00 19/05AVS Futebol SAD 0-1 CD Tondela
-
17:00 19/05Viseu 2-2 Maritimo
-
16:30 19/05Myawady(w) 0-0 Thitsar Arman (w)
-
16:30 19/05Korona II Kielce 1-0 GKS Nowiny
-
16:30 19/05Double Flower 0-1 Ornament FC
-
16:30 19/05KCDRSC 2-1 St. Joseph's FC
-
16:30 19/05Mfa Zalgiris (w) 2-2 Gintra Universitetas (w)
-
16:30 19/05Olimpia Cluj(w) 4-1 ASU Politehnica Timisoara (w)
-
16:30 19/05Johvi FC Lokomotiv 5-1 Trans Narva B
-
16:30 19/05Tartu JK Maag Tammeka B 4-1 Viljandi Tulevik
-
16:30 19/05Tartu Kalev 1-3 Nomme JK Kalju II
-
16:30 19/05Tallinna JK Legion 2-0 FC Kuressaare II
-
16:30 19/05Viimsi MRJK 2-4 Flora Tallinn II
-
16:30 19/05JK Welco Elekter 2-1 Paide Linnameeskond B
-
16:30 19/05Tabasalu Charma 1-2 Tallinna FC Ararat TTU
-
16:20 19/05Apia Tigers(w) 3-2 Aime Rigi (w)
-
16:10 19/05Irkutsk 3-3 Dinamo Saint Petersburg
-
16:00 19/05Sveikata 0-4 FK Transinvest II
-
16:00 19/05Zelina 2-3 GAJ Mace
-
16:00 19/05Vasas SC II 2-1 ESMTK
-
16:00 19/05FKS Ukmerge 3-0 Suduva Marijampole II
-
16:00 19/05Dinamo Bucuresti U19 1-1 FC Bacau U19
-
16:00 19/05MOL Fehervar FC II 0-2 Kaposvar
-
16:00 19/05Gyirmot SE II 5-2 Zalaegerszegi TE II
-
16:00 19/05Puskas Akademia II 1-1 Budaorsi SC
-
16:00 19/05SV Union Lind 1-0 FC Dolsach
-
16:00 19/05Chojniczanka Chojnice II 4-3 Jaguar Gdansk
-
16:00 19/05Iskra Ksieginice 2-2 KS Luzyce Luban
-
16:00 19/05Polonia Leszno 2-3 Obra Koscian
-
16:00 19/05Slaven Belupo U19 3-2 Kustosija U19
-
16:00 19/05Switzerland U16(w) 3-0 Latvia (w) U16
-
16:00 19/05Czech U16(w) 1-7 Sweden (w)U16
-
16:00 19/05Hoffenheim U19 4-0 Monchengladbach U19
-
16:00 19/05Slavia TU Kosice 1-0 MFK Snina
-
16:00 19/05Guangxi Hengchen FC 2-1 Dalian Yingbo
-
16:00 19/05Wolfsburg II Women(w) 1-1 Ingolstadt 04 (w)
-
16:00 19/05Hoffenheim II(w) 0-2 SV Meppen (w)
-
16:00 19/05Andernach(w) 0-4 Hamburger SV (w)
-
16:00 19/05Gutersloh(w) 3-1 Bayern Munich II (w)
-
16:00 19/05Verona Youth 3-5 Cagliari U19
-
16:00 19/05Torino Youth 3-3 AC Milan U20
-
16:00 19/05Genoa Youth 2-4 Sassuolo U20
-
16:00 19/05Ural Yekaterinburg 3-3 Gazovik Orenburg
-
15:50 19/05Trencin U19 7-1 DAC Dunajska Streda U19
-
15:45 19/05Kuching City FC 2-2 Sri Pahang FC
-
15:30 19/05An Giang 0-0 Tien Giang
-
15:30 19/05Sapeli Polna 1-3 SK Okrisky
-
15:30 19/05FK Raca Bratislava 4-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom
19/05/2024