Kết quả bóng đá Hôm nay
-
22:00 16/05Puerto Nuevo Reserves 2-1 Real Pilar Reserves
-
22:00 16/05UAI Urquiza Reserves 1-1 Sacachispas Reserves
-
22:00 16/05Portugal U16(w) 3-1 Ireland U16 (w)
-
22:00 16/05Burkina Faso U17 0-0 Nigeria U17
-
22:00 16/05FC Trinity Zlin 1-1 Dynamo Ceske Budejovice
-
22:00 16/05FK Jablonec 3-0 Pardubice
-
22:00 16/05Bohemians Prague 1905 1-3 MFK Karvina
-
22:00 16/05Tukums 1-2 Grobina
-
22:00 16/05BFC Daugavpils 4-0 Metta/LU Riga
-
22:00 16/05Fasil Ketema 1-0 Welkite Ketema
-
22:00 16/05Mjondalen IF 2-1 Stjørdals-Blink Fotball
-
22:00 16/05Strindheim IL 4-1 Tromsdalen
-
22:00 16/05FK Arendal 3-3 Jerv
-
22:00 16/05Volgar Gazprom Astrachan 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk
-
21:55 16/05Radnicki 1923 Kragujevac 0-0 Vojvodina Novi Sad
-
21:30 16/05Serbia U16 2-1 Bulgaria U16
-
21:30 16/05Khooshe Talaee Sana Saveh 0-0 Pars Jonoubi Jam
-
21:20 16/05Villa San Carlos Reserves 6-2 Los Andes Reserves
-
21:10 16/05Al-Ain FC 0-1 Ittihad Kalba FC
-
21:00 16/05Deportivo Camioneros Reserves 0-2 Defensores de Belgrano Reserves
-
21:00 16/05Bodrum FK 2-0 Boluspor
-
21:00 16/05Belgium U16(w) 0-4 Germany (w) U16
-
21:00 16/05Damash Gilan FC 4-1 Mes Soongoun Varzaghan
-
21:00 16/05Shahrdari Astara 3-2 Ario Eslamshahr
-
21:00 16/05Pogon Szczecin Youth 3-1 Arka Gdynia Youth
-
21:00 16/05FK Leningradets 1-1 Arsenal Tula
-
21:00 16/05Urartu 6-1 Alashkert
-
20:30 16/05Uttara FC (W) 0-7 Siraj Srity Songsod (W)
-
20:00 16/05KVZ SC 7-3 Maendeleo FC
-
20:00 16/05Argentina U17 1-0 Paraguay U17
-
20:00 16/05Deportivo Moron Reserves 1-1 CA Brown de Adrogue Reserves
-
20:00 16/05Talleres Remedios Reserves 1-2 Tristan Suarez Reserves
-
20:00 16/05Green Buffaloes 0-0 Nkana FC
-
20:00 16/05San Martin Burzaco Reserves 0-0 Excursionistas Reserves
-
20:00 16/05Buxoro FK 3-0 Shurtan Guzor
-
20:00 16/05FK Kokand 1912 3-2 Mashal Muborak
-
20:00 16/05Qaradag Lokbatan 2-3 Shamakhi FK
-
20:00 16/05Araz Saatli 2-1 Mil Mugan Fk
-
20:00 16/05Nejmeh 1-2 Al Ansar SC
-
20:00 16/05Racing FC Union 1-5 Al Ahed SC
-
20:00 16/05FK Taraz 1-2 Ulytau Zhezkazgan
-
20:00 16/05Khan Tengri FC 4-0 Yassy Turkistan
-
20:00 16/05FK Kaspyi Aktau 3-1 Kaisar Kyzylorda Reserves
-
20:00 16/05AEK Athens B 1-1 Niki Volou
-
20:00 16/05Panathinaikos B 0-2 Panahaiki-2005
-
20:00 16/05Olympiakos Piraeus B 3-1 AO Giouchtas
-
20:00 16/05Diagoras 1-1 Egaleo Athens
-
20:00 16/05Newroz 4-3 Naft Al-Wassat SC
-
20:00 16/05Ararat Yerevan II 1-3 BKMA II
-
20:00 16/05Andranik 0-0 Shirak Gjumri B
-
19:30 16/05Mighty Tigers 4-1 Baka City
-
19:00 16/05Montenegro U16 1-2 North Macedonia U16
-
19:00 16/05Tashkent VFA 3-4 Namangan FA
-
19:00 16/05Turon Nukus 1-3 FC Bunyodkor II Chrichik
-
19:00 16/05Almirante Brown Reserves 0-1 All Boys Reserves
-
19:00 16/05KCB 0-0 Gor Mahia
-
19:00 16/05Welayta Dicha 0-5 Ethiopia Nigd Bank
-
19:00 16/05Kjelsas 3-1 Valerenga B
-
19:00 16/05Tyumen 1-0 SKA Khabarovsk
-
19:00 16/05Syunik 5-0 Nikarm
-
18:35 16/05Sportivo Luqueno Reserves 2-1 Club Libertad Reserve
-
18:35 16/05Shandong Taishan FC 3-2 Shenzhen Peng City FC
-
18:15 16/05Andijan FA 1-3 Pakhtakor II
-
18:15 16/05Erchim 1-6 Deren FC
-
18:00 16/05Lokomotiv Tashkent Women(w) 3-1 Neftchi Fargona (w)
-
18:00 16/05ARB Sporting Club (w) 2-2 Nasrin Sports Academy Women
-
18:00 16/05North Korea U17(w) 1-0 China (w)U17
-
18:00 16/05Akzhayik Oral 1-2 FC Jetisay
-
18:00 16/05Ekibastuz 0-0 Altay FK
-
18:00 16/05FK Aktobe II 1-4 SD Family
-
17:30 16/05Cringila Lions 0-3 Phoenix (AUS)
-
17:00 16/05Austria U17(w) 1-0 France (w) U16
-
17:00 16/05Phuentsholing Heroes FC 2-1 BFF Academy U19
-
17:00 16/05Champion Maker Club Ajmer 2-3 ASL FC
-
16:20 16/05US Souf U21 1-0 NC Magra U21
-
16:00 16/05Bosnia U19 1-1 Slovenia U19
-
16:00 16/05Montenegro U18 3-2 North Macedonia U17
-
16:00 16/05Sweden(w) U16 0-1 Switzerland (w)U16
-
16:00 16/05Czech U16(w) 1-0 Latvia (w) U16
-
16:00 16/05Ho Chi Minh City FC(w) 5-0 Ha Noi II Women
-
16:00 16/05Son La (w) 0-3 Phong Phu Ha Nam (w)
-
15:45 16/05Kelantan U20 1-3 Kuala Lumpur U20
-
15:30 16/05UHO MZF 3-0 PS Belitung Timur
-
15:30 16/05Persiku Kudus 0-1 Persiba Bantul
-
15:30 16/05PS Hizbul Wathan 0-1 Surakarta University
-
15:30 16/05Adhyaksa Farmel 1-1 Persibo Bojonegoro
-
15:30 16/05757 Kepri FC 1-3 PSD Demak
-
15:30 16/05PSM Madiun 3-2 Josal FC
-
15:15 16/05SP Falcons 5-1 Khovd
-
15:00 16/05Tri Brata Rafflesia FC 0-3 Persekabpas Pasuruan
-
15:00 16/05Sumbersari FC 1-1 Persedikab Kediri
-
14:00 16/05Japan U17(w) 3-0 Korea Rep. (w) U17
-
10:00 16/05Tampico Madero 1-0 Racing Porto Palmeiras
-
09:30 16/05Portland Timbers 4-2 San Jose Earthquakes
-
09:05 16/05Chivas Guadalajara 0-0 Club America
-
09:00 16/05CD Alacranes de Durango 0-1 Los Cabos United
-
09:00 16/05Alajuelense 1-0 Herediano
-
09:00 16/05Davis Legacy SC 2-2 San Francisco Glens SC
-
09:00 16/05Univ.Cesar Vallejo 2-2 Always Ready
-
08:30 16/05A.D. Isidro Metapan 0-2 Municipal Limeno
-
08:30 16/05Colorado Rapids 1-0 Vancouver Whitecaps
-
08:30 16/05Real Salt Lake 2-0 Seattle Sounders
-
08:05 16/05Fortaleza 1-0 Deportivo Pereira
-
08:00 16/05Cancun 1-1 CF Atlante
-
08:00 16/05AS Magenta Noumea 8-0 Vaivase Tai FC
-
07:40 16/05Austin FC 1-0 Houston Dynamo
-
07:30 16/05Baymon FC 1-1 Caguas Sporting
-
07:30 16/05Palmeiras 2-1 Independiente del Valle
-
07:30 16/05CR Flamengo 4-0 Bolivar
-
07:30 16/05Ponte Preta 1-2 Santos
-
07:30 16/05Paysandu SC 1-1 Goiás EC
-
07:30 16/05Ceara 2-1 Amazonas FC
-
07:30 16/05Nashville SC 2-0 Toronto FC
-
07:30 16/05St. Louis City SC 0-2 Los Angeles FC
-
07:30 16/05Minnesota United FC 2-2 Los Angeles Galaxy
-
07:30 16/05Chicago Fire 0-1 Charlotte FC
-
07:15 16/05Central Norte Salta 1-1 Sarmiento de La Banda
-
07:15 16/05Gutierrez 2-2 CA Juventud Unida San Luis
-
07:10 16/05Crown Legacy FC 4-1 Chattanooga
-
07:00 16/05Deportivo Yautepec FC 2-2 CD Muxes
-
07:00 16/05Virginia Dream 1-2 Alexandria Reds
-
07:00 16/05Sueno FC 1-2 Saint Charles FC
-
07:00 16/05Chicago Dutch Lions 0-5 Des Moines Menace
-
07:00 16/05Cuiaba 1-1 Deportivo Garcilaso
-
07:00 16/05Boca Juniors 1-1 Fortaleza
-
07:00 16/05Alianza Lima 1-1 Colo Colo
-
07:00 16/05San Antonio(ECU) 2-2 Guayaquil City
-
07:00 16/05Birmingham Legion 0-1 Charleston Battery
-
06:30 16/05Midwest United 1-0 South Bend Lions
-
06:30 16/05Defensores Pronunciamiento 1-1 Gimnasia C. Uruguay
-
06:30 16/05CA 9 de Julio Rafaela 0-0 Independiente Chivilcoy
-
06:30 16/05Montreal Impact 1-3 Columbus Crew
-
06:30 16/05Philadelphia Union 1-2 New York City FC
-
06:30 16/05Orlando City 0-0 Inter Miami CF
-
06:30 16/05DC United 1-4 New York Red Bulls
-
06:30 16/05FC Cincinnati 1-0 Atlanta United
-
06:00 16/05Nacional AC MG 1-1 Democrata SL/MG
-
06:00 16/05Caldense MG 0-0 Boa EC
-
06:00 16/05Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 EC Mamore MG
-
06:00 16/05North Esporte Clube 1-0 Varginha EC
-
06:00 16/05Palm City(w) 3-0 Swan City W
-
06:00 16/05Trinidad and Tobago 2-0 Guyana
-
06:00 16/05Southern Soccer Academy Kings 0-0 Dothan United SC
-
06:00 16/05Virginia Beach City 1-0 Northern Virginia FC
-
06:00 16/05Union Sunchales 1-1 Sarmiento Resistencia
-
06:00 16/05Defensores Belgrano Vr 1-0 Sportivo Belgrano
-
06:00 16/05Club Cipolletti 2-0 Sol de Mayo
-
06:00 16/05Atenas 1-0 Huracan Las Heras
-
06:00 16/05Independiente Santa Fe 1-1 Atletico Bucaramanga
-
06:00 16/05Deportes Limache 2-2 Santiago Morning
-
05:30 16/05Aymores 2-0 Tupi Juiz de Fora MG
-
05:30 16/05Sportivo Las Parejas 1-0 Douglas Haig
-
05:05 16/05Real Noroeste 2-3 Rio Branco ES
-
05:00 16/05Atletico Pantoja 6-0 Atletico San Cristobal
-
05:00 16/05CA Talleres de Córdoba Reserves 2-0 Huracan Reserves
-
05:00 16/05North Carolina FC U23 2-0 West Virginia Alliance FC
-
05:00 16/05Savannah Clovers 2-1 Georgia Lions
-
05:00 16/05Lanus 5-0 Metropolitanos FC
-
05:00 16/05Athletico Paranaense 1-2 Danubio FC
-
05:00 16/05Belgrano 1-0 Real Tomayapo
-
05:00 16/05Deportivo Tachira 0-1 Nacional Montevideo
-
05:00 16/05The Strongest 4-0 Huachipato
-
05:00 16/05Ituano SP 1-0 Sport Club do Recife
-
05:00 16/05Brusque FC 0-0 Operario Ferroviario PR
-
05:00 16/05America MG 0-0 Mirassol
-
04:00 16/05Quito FC(w) 0-7 LDU Quito (w)
-
04:00 16/05Sporting FC(w) 5-2 Tsunami Azul (W)
-
03:30 16/05Birmingham Legion B 1-1 East Atlanta
-
03:15 16/05Almirante Brown 3-3 San Martin Tucuman
-
03:00 16/05Cd Laguna(w) 3-1 Aldea Blanca (W)
-
03:00 16/05Club Nanas(w) 1-2 Dragonas IDV (W)
-
03:00 16/05CD Pioneros Junior 0-4 Faraones Texcoco
-
03:00 16/05Moca FC 1-0 Atlantico FC
-
03:00 16/05Independiente Santa Fe(w) 1-0 Alianza Petrolera (w)
-
03:00 16/059 de Octubre 0-0 Club Leones del Norte
-
03:00 16/05Getafe 0-3 Atletico Madrid
-
03:00 16/05RC Celta de Vigo 2-1 Athletic Bilbao
-
02:30 16/05Ipojuca AC U20 0-1 Atletico Torres PE U20
-
02:15 16/05KA Asvellir 3-0 Skallagrimur
-
02:15 16/05Fylkir(w) 0-2 Breidablik (w)
-
02:05 16/05Hamilton Academical F.C. 2-1 Inverness
-
02:00 16/05Drogheda Town 0-0 Dublin University AFC
-
02:00 16/05Liffey Wanderers 2-5 Bluebell United
-
02:00 16/05Drogheda Town FC 1-0 Dublin University FC
-
02:00 16/05Belfast Celtic(w) 1-1 Sion Swifts Women
-
02:00 16/05Estudiantes de San Luis 1-1 Club Ciudad de Bolivar
-
02:00 16/05Deportivo Rincon 2-2 Germinal de Rawson
-
02:00 16/05OCK Olympique de Khouribga 0-1 MCO Mouloudia Oujda
-
02:00 16/05Porto Velho EC 1-2 Vilhena RO
-
02:00 16/05Atalanta 0-1 Juventus
-
02:00 16/05Motherwell (w) 4-2 Hamilton Women
-
02:00 16/05Partick Thistle(w) 0-2 Glasgow City (w)
-
02:00 16/05Reims 1-0 Marseille
-
02:00 16/05Nice 1-2 Paris Saint Germain (PSG)
-
02:00 16/05Manchester United 3-2 Newcastle United
-
01:45 16/05St. Mochtas 1-1 St Francis FC
-
01:45 16/05St Mirren F.C. 2-2 Heart of Midlothian
-
01:45 16/05St Johnstone F.C. 1-1 Ross County
-
01:45 16/05Hibernian F.C. 3-0 Motherwell
-
01:45 16/05Aberdeen F.C. 5-1 Livingston
-
01:45 16/05Brighton Hove Albion 1-2 Chelsea
-
01:30 16/05Kilbarrack United 0-3 Maynooth University Town FC
-
01:30 16/05Tiller IL U19 3-7 Charlottenlund U19
-
01:30 16/05Koro FC 2-0 AS Korofina
-
01:30 16/05Sansinena 0-0 Santa Marina Tandil
-
01:30 16/05Club Circulo Deportivo 1-1 Villa Mitre
-
01:30 16/05Boca Unidos 2-2 G.San Martin Formosa
-
01:30 16/05Lausanne Sports 0-2 Luzern
-
01:30 16/05FC Zurich 2-1 Servette
-
01:30 16/05Kilmarnock F.C. 0-5 Celtic FC
-
01:30 16/05Goias Youth 3-3 Bahia (Youth)
-
01:30 16/05Aberdeen(w) 1-1 Dundee United (w)
-
01:30 16/05Central Ballester 0-0 Club Lujan
-
01:20 16/05Sol de America de Formosa 1-0 Juventud Antoniana
-
01:15 16/05KFUM U19 0-2 Kongsvinger U19
-
01:15 16/05Ullern U19 6-3 Moss U19
-
01:15 16/05Tottenham Hotspur(w) 0-1 Chelsea FC (w)
-
01:10 16/05FC Chatel St Denis 0-1 FC Plan Les Ouates
-
01:10 16/05Nanset U19 3-1 Orn Horten U19
-
01:00 16/05CD Aguila Reserves 2-1 Alianza FC Reserves
-
01:00 16/05Valeriodoce Esporte Clube (MG) 0-0 Betim MG
-
01:00 16/05Atletico Mineiro U20 (W) 0-2 Corinthians U20 (W)
-
01:00 16/05Fortaleza U20 (W) 2-1 Botafogo PB U20 (W)
-
01:00 16/05River Plate Reserves 1-2 Banfield Reserves
-
01:00 16/05Barracas Central Reserves 1-1 Argentinos Jrs Reserves
-
01:00 16/05Platense Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve
-
01:00 16/05Independiente Rivadavia U20 3-2 Deportivo Riestra Reserves
-
01:00 16/05Racing Club Reserves 0-0 Rosario Central Reserves
-
01:00 16/05FF Lillehammer U19 7-2 Oppsal U19
-
01:00 16/05Olimpo Bahia Blanca 1-1 Kimberley Mar del Plata
-
01:00 16/05Crystal Palace U21 1-0 Jong PSV Eindhoven (Youth)
-
01:00 16/05KA Akureyri 3-1 Vestri
-
01:00 16/05Gimnasia Mendoza 0-1 Atletico Mitre de Santiago del Estero
-
01:00 16/05America MG Youth 2-0 Santos (Youth)
-
01:00 16/05Palmeiras Youth 0-2 Bragantino RB Youth
-
01:00 16/05Fluminense Youth 1-0 Cuiaba (MT) (Youth)
-
01:00 16/05Brondby IF 1-0 Nordsjaelland
-
01:00 16/05Trottur Reykjavik(w) 0-1 Vikingur Reykjavik (w)
-
00:50 16/05Al-Ain SFC 1-1 Al-Adalah
-
00:45 16/05Unia Skierniewice 3-3 Mlawianka Mlawa
-
00:45 16/05Maan 0-1 Al Wehdat
-
00:45 16/05Zenit StPetersburg 0-0 CSKA Moscow
-
00:30 16/05FC Muhlhausen 1927 0-6 FC Zuzenhausen
-
00:30 16/05Eintracht Celle 4-2 Rotenburger SV
-
00:30 16/05Ajax Amsterdam(w) 1-1 PSV Eindhoven (w)
-
00:30 16/05Twente Enschede(w) 3-0 Fortuna Sittard (w)
-
00:30 16/05Corvinul Hunedoara 2-2 FC Otelul Galati
-
00:30 16/05Paks 0-0 Ferencvarosi TC
-
00:30 16/05Slavia Praha 3-0 FC Viktoria Plzen
-
00:30 16/05Sevilla 0-1 Cadiz
-
00:30 16/05Rayo Vallecano 2-1 Granada CF
-
00:15 16/05FC Union Schafhausen 0-2 Hennef 05
-
00:05 16/05Valerenga(w) 0-1 Rosenborg BK (w)
-
00:00 16/05CA San Telmo Reserves 1-0 Nueva Chicago Reserves
-
00:00 16/05CD Platense Zacate Coluca Reserves 2-3 CD FAS Reserves
-
00:00 16/05TSV Bardowick 0-2 TuS Neetze
-
00:00 16/05Arminia Hannover 1-3 Kickers Emden
-
00:00 16/05Rozwoj Katowice 1-0 MKS Myszkow
-
00:00 16/05GrIFK U23 0-0 LJS
-
00:00 16/05Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-0 Maccabi Netanya U19
-
00:00 16/05SV Kumberg 5-1 SV Baumit Peggau
-
00:00 16/05Yeni Orduspor 1-0 Aliaga Futbol
-
00:00 16/05Switzerland U18 1-3 Austria U18
-
00:00 16/05Ferro Gen. Pico 1-0 San Martin Mendoza
-
00:00 16/05Dinamo Zagreb 0-0 Rijeka
-
00:00 16/05Holy Ghost 0-4 Township Rollers
-
00:00 16/05Moadon Sport Tira 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya
-
00:00 16/05Hibernian(w) 2-3 Glasgow Rangers (w)
-
00:00 16/05Hearts(w) 1-3 Celtic (w)
-
00:00 16/05PAOK Saloniki 4-1 Panathinaikos
-
00:00 16/05Olympiakos Piraeus 2-0 AEK Athens
-
00:00 16/05Torpedo Kutaisi 1-0 Dinamo Batumi
-
00:00 16/05Vasteras SK FK 0-2 IFK Varnamo
-
00:00 16/05Mjallby AIF 3-0 Hammarby
-
00:00 16/05Halmstads 3-0 Hacken
-
00:00 16/05Elfsborg 6-1 AIK
-
23:45 15/05SV Kuchl 1-2 FC Pinzgau Saalfelden
-
23:30 15/05Monchengladbach U19 2-6 Hoffenheim U19
-
23:30 15/05England U17(w) 2-0 Poland (w) U17
-
23:30 15/051. FC Lok Stendal 0-1 SV Fortuna Magdeburg
-
23:30 15/05Brikama United 1-2 Fortune FC
-
23:30 15/05RS Tallinding 1-0 Red Hawks FC
-
23:30 15/05FC Kirkkonummi 0-3 EPS Reservi
-
23:30 15/05Banjul United 0-2 Greater Tomorrow FC
-
23:30 15/05Monrovia Black Star 1-1 Binga
-
23:30 15/05Djoliba 3-0 USC Kita
-
23:30 15/05Afrique Football Elite 1-1 Bougouba
-
23:30 15/05Busaiteen 1-3 Al-Riffa
-
23:30 15/05Sitra 1-1 East Riffa
-
23:30 15/05Manama Club 0-0 Al Hidd
-
23:30 15/05Al Ahli 0-1 Al-Shabbab
-
23:30 15/05Mighty Blackpool 0-1 Bo Rangers
-
23:20 15/05Al Qaisumah 0-0 Ohod
-
23:15 15/05Klofta U19 2-0 Ullensaker U19
-
23:10 15/05FC Vorskla Poltava 1-2 FC Shakhtar Donetsk
-
23:10 15/05Al Fahaheel SC 2-2 Al Naser SC
-
23:00 15/05Lechia Tomaszow Mazowiecki 7-0 Jagiellonia Bialystok II
-
23:00 15/05Macara (W) 0-1 Barcelona Guayaquil (w)
-
23:00 15/05Vineta Wolin 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA
-
23:00 15/05Pniowek Pawlowice 2-2 Slask Wroclaw II
16/05/2024
15/05/2024