TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
22/04
21/04
20/04
19/04
18/04
17/04
16/04
DATE
STDRFEF
22:45 24/04
UD Gran Tarajal ST
0-1
CD Buzanada
BUL Cup
22:45 24/04
Ludogorets Razgrad
4-0
FC Hebar Pazardzhik
RUS FNL
22:30 24/04
Chayka
1-0
FK Ufa
22:00 24/04
Metallurg Lipetsk
2-2
FK Chelyabinsk
22:00 24/04
Tekstilshchik Ivanovo
1-1
Torpedo Miass
22:00 24/04
Avangard
1-2
FK Kaluga
22:00 24/04
Sokol
0-2
Yenisey Krasnoyarsk
22:00 24/04
Neftekhimik Nizhnekamsk
1-2
Shinnik Yaroslavl
21:30 24/04
Akron Togliatti
0-0
FK Leningradets
21:00 24/04
Volga Ulyanovsk
0-1
Khimik Dzerzhinsk
21:00 24/04
Volgar Gazprom Astrachan
1-1
Torpedo Moscow
21:00 24/04
Alania Vladikavkaz
3-0
Kuban Krasnodar
20:00 24/04
Irtysh 1946 Omsk
0-0
Spartak Kostroma
20:00 24/04
Mashuk KMV
1-0
Dinamo Bryansk
20:00 24/04
Tyumen
1-1
Chernomorets Novorossijsk
19:30 24/04
Sibir-M Novosibirsk
1-1
Rodina Moskva II
18:30 24/04
FK Krasnodar II
1-2
FC Murom
16:00 24/04
SKA Khabarovsk
2-1
Rodina Moscow
FIN Ykkonen
22:30 24/04
Mikkelin Palloilijat
1-1
JIPPO
22:30 24/04
JaPS
2-3
Salon Palloilijat
22:30 24/04
PK-35 Vantaa
1-1
TPS Turku
22:30 24/04
KTP Kotka
5-1
SJK Seinäjoki II
22:30 24/04
Jaro
4-2
Käpylän Pallo
QAT Stars League
22:30 24/04
Umm Salal
2-0
Al Duhail
22:30 24/04
Al Shamal
0-4
Al-Sadd
22:30 24/04
Muaither SC
3-5
Qatar SC
22:30 24/04
Al Wakrah
2-4
Al-Gharafa
22:30 24/04
Al Rayyan
4-1
Al-Ahli Doha
22:30 24/04
Al Arabi SC
1-2
Al Markhiya
GIẢI NGOẠI HẠNG NGA
22:15 24/04
FC Pari Nizhniy Novgorod
2-3
Lokomotiv Moscow
20:00 24/04
Gazovik Orenburg
1-2
Dynamo Moscow
TOG Cup
22:00 24/04
Gbohloesu
1-1
Gomido FC
ISR Youth League
22:00 24/04
Hapoel Raanana Roei U19
2-1
Hapoel Hadera U19
22:00 24/04
Bnei Sakhnin U19
2-3
Ashdod MS U19
21:30 24/04
Maccabi Petach Tikva U19
1-1
Hapoel Beer Sheva U19
SER Women's League
22:00 24/04
Zfk Tsc (w)
1-0
Vojvodina (w)
ARG Reserve League
22:00 24/04
San Martin Burzaco Reserves
2-1
Villa Dalmine Reserves
21:00 24/04
Deportivo Camioneros Reserves
1-1
Ferro Carril Oeste Reserves
NGA Women's League
22:00 24/04
Confluense Queens(w)
0-0
Nasarawa Amazons (w)
ROM D4
22:00 24/04
CSU Universitatea de Vest Timisoara
3-1
Unirea Jimbolia
POL Women's Cup
22:00 24/04
Aplg Gdansk (w)
1-2
Wks Slask Wroclaw Women
21:00 24/04
UKS Lodz(w)
0-1
GKS Katowice (w)
INT FRL
22:00 24/04
Jordan(w) U20
0-3
Lebanon (w)U20
20:30 24/04
Turkey U18
10-1
Jamaica U18
20:15 24/04
Croatia U16
2-2
Uruguay U16
20:00 24/04
Tajikistan U18(w)
4-0
Turkmenistan U18 (W)
20:00 24/04
Ecuador U18
0-2
Slovakia U18
17:30 24/04
Finland U16
0-2
Sweden U16
17:00 24/04
Uzbekistan(w) U18
6-1
Kyrgyzstan (w) U18
16:00 24/04
Mali U18
4-2
Saudi Arabia U18
15:30 24/04
Morocco U18
1-1
GuatemalaU18
CYP First Division
22:00 24/04
Karmiotissa Polemidion
6-6
Othellos Athienou
Angola Girabola League
22:00 24/04
Petro Atletico de Luanda
5-0
CD Sao Salvador
CAE Elite One
22:00 24/04
Bamboutos de
0-2
APEJES Academy
20:00 24/04
Fauve Azur Elite
2-0
Aigle Royal Menoua
LIT A Lyga
22:00 24/04
Transinvest
1-2
Hegelmann Litauen
MNE Second League
22:00 24/04
Otrant
4-1
Lovcen Cetinje
22:00 24/04
Mladost Ljeskopolje
2-1
FK Grbalj Radanovici
22:00 24/04
Bokelj Kotor
0-1
KOM Podgorica
22:00 24/04
FK Berane
2-3
FK Iskra Danilovgrad
21:50 24/04
Internacional Podgorica
0-2
OSK Igalo
BOS 1st League
21:30 24/04
Zeljeznicar Banja Luka
1-1
Sutjeska Foca
21:30 24/04
FK Velež Nevesinje
3-1
BSK Banja Luka
21:30 24/04
Rudar Prijedor
5-0
Leotar
21:30 24/04
Ljubic Prnjavor
3-1
Famos Vojkovici
21:30 24/04
FK Kozara
2-2
Sloboda Mrkonjic Grad
21:30 24/04
FK Slavija
2-1
Drina Zvornik
EGY Premier League
21:30 24/04
Gaish
1-0
Enppi
SVK 2.Liga
21:30 24/04
FC STK 1914 Samorin
1-1
MSK Zilina B
21:30 24/04
MSK Puchov
3-2
Tatran Presov
21:30 24/04
Povazska Bystrica
1-1
KFC Komarno
21:30 24/04
Dolny Kubin
0-0
Humenne
21:30 24/04
Tatran LM
1-2
Slavoj Trebisov
21:30 24/04
FC Artmedia Petrzalka
2-0
Spisska Nova Ves
20:00 24/04
Slovan Bratislava B
3-2
OFK Malzenice
SER Cup
21:00 24/04
Radnicki 1923 Kragujevac
0-1
Vojvodina Novi Sad
AFC Futsal Championship
21:00 24/04
Uzbekistan Futsal
2-1
Vietnam Futsal
18:00 24/04
Thailand Futsal
3-2
Iraq Futsal
16:00 24/04
Iran Futsal
6-1
Kyrgyzstan Futsal
14:00 24/04
Tajikistan Futsal
1-1
Afghanistan Futsal
IND Super League
21:00 24/04
FC Goa
2-3
Mumbai City FC
NAFR Cup U17
21:00 24/04
Morocco U17
1-3
Egypt U17
17:00 24/04
Algeria U17
2-0
Libya U17
ROM Liga II
21:00 24/04
ACS Viitorul Selimbar
2-2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
BOS Premier League
21:00 24/04
FK Zvijezda 09
3-2
FK Tuzla City
GRE Super League
21:00 24/04
Lamia
1-1
PAOK Saloniki
GIẢI VĐQG ROMANIA
20:45 24/04
Universitaea Cluj
1-0
ACSM Politehnica Iași
GIAO HỮU CLB
20:30 24/04
Kosuyolu
3-0
Anadolu Kavagi Spor
20:00 24/04
Kedah
2-0
Negeri Sembilan
ROM Women's Liga I
20:30 24/04
Olimpia Cluj(w)
0-0
Farul Constanta (W)
19:00 24/04
Banat Girls (w)
1-6
CSM Alexandria (w)
16:30 24/04
ASU Politehnica Timisoara(w)
0-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
ZAM Super League
20:20 24/04
MUZA FC
0-0
Nkwazi
IRN Division 2
20:10 24/04
Shahrdari Hamedan
1-1
Shahrdari Noshahr
20:00 24/04
Kavir Moghava
3-0
Navad Urmia
GRE CW
20:00 24/04
Paok Saloniki(w)
0-0
Panathinaikos (W)
GRE Gamma Ethniki
20:00 24/04
Agios Nikolaos
2-0
Proodeftiki FC
20:00 24/04
Nea Artaki
1-1
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00 24/04
Trikala
2-0
Thyella Katsikas
TZA Premier League
20:00 24/04
JKT Tanzania
0-0
Young Africans
ZIM Premier League
20:00 24/04
Bikita Minerals FC
1-0
Simba Bhora
20:00 24/04
FC Platinum
0-1
ZPC Kariba
20:00 24/04
Tron
1-1
Bulawayo Chiefs
20:00 24/04
Chicken Inn
1-0
Hwange Colliery
20:00 24/04
Herentals FC
2-2
Highlanders
20:00 24/04
Ngezi Platinum
2-2
Yadah FC
BUR Cup
20:00 24/04
Vitalo
2-1
Olympique Star
20:00 24/04
Fc Tigre Noir
2-2
Le Messager Ngozi
20:00 24/04
Magara Young Boys
0-4
Flambeau du Centre
20:00 24/04
Bumamuru
1-1
Buganda City
18:00 24/04
Rukinzo FC
2-0
Telaviv FC
SVK WD1
20:00 24/04
Topolcany(w)
4-5
Tatran Presov (w)
ALB Division 1
20:00 24/04
KS Korabi Peshkopi
5-1
Luzi 2008
KOS Cup
20:00 24/04
FC Ballkani
2-2
FC Suhareka
20:00 24/04
FC Drita
0-0
Prishtina
ITA Serie D
20:00 24/04
Virtus Bolzano
2-2
Portogruaro
AZE Cup
20:00 24/04
FK Gilan Gabala
0-2
Zira FK
RUS FNL2
20:00 24/04
Kuban Holding
0-1
Spartak Nalchik
20:00 24/04
FK Pobeda Junior
0-0
FC Sevastopol
UGA Premier League
20:00 24/04
Express FC
1-2
Airtel Kitara FC
DEN U19
20:00 24/04
FC Kobenhavn U19
1-3
Nordsjaelland U19
CHN HKFA Cup Junior Divisio
19:30 24/04
WSE
0-3
Yuen Long FC
TM Yokary Ligasy
19:30 24/04
Sagadam FK
0-2
Altyn Asyr FK
19:00 24/04
Kopetdag FK
0-2
HTTU Asgabat FK
18:00 24/04
Energetik
0-1
Ahal FK
RWA Women's League
19:00 24/04
Rayon Sports (W)
2-0
As Kigali (w)
THA LC
19:00 24/04
Buriram United
1-1
Lamphun Warriors
18:30 24/04
Ratchaburi Mitr Phol FC
0-3
BG Pathum United
18:00 24/04
Singha Chiangrai United
1-2
Port FC
Ken-SL
19:00 24/04
Coastal Heroes
0-1
Darajani Gogo
17:20 24/04
Migori
0-1
Mara Sugar FC
GIẢI VĐQG INDONESIA
19:00 24/04
Persik Kediri
4-4
PSS Sleman
15:00 24/04
Persebaya Surabaya
0-2
Bali United
UZB D1B
18:30 24/04
Tashkent VFA
3-4
FK Chigatoy
18:00 24/04
Buxoro University
4-2
Zaamin
AUS-S State League 2
18:00 24/04
Port Adelaide Pirates
2-1
Northern Demons
Mongolia Cup
18:00 24/04
Bavarians FC
0-9
Khovd
15:00 24/04
FC Ulaanbaatar
7-0
Erchim
VIE Second Class League
18:00 24/04
Ho Chi Minh City II
1-1
An Giang
16:00 24/04
Da Nang II
0-2
TDTT Bac Ninh
15:00 24/04
Tay Nguyen
0-1
T T Hanoi B
15:00 24/04
Dinh Huong
3-1
Tien Giang
BLR Women's League
18:00 24/04
Smorgon (w)
0-1
Gomel Women
YBC Levain Cup
17:30 24/04
Gainare Tottori
2-5
Urawa Red Diamonds
17:00 24/04
Kataller Toyama
0-0
Shimizu S-Pulse
17:00 24/04
FC Ryukyu Okinawa
2-1
Gamba Osaka
17:00 24/04
Fagiano Okayama
2-2
Yokohama FC
17:00 24/04
Nara Club
0-6
Sanfrecce Hiroshima
17:00 24/04
Nagano Parceiro
2-2
Kyoto Sanga
17:00 24/04
Thespa Gunma
1-3
Kashiwa Reysol
17:00 24/04
Roasso Kumamoto
0-1
Sagan Tosu
17:00 24/04
Blaublitz Akita
1-1
Shonan Bellmare
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)
17:30 24/04
Sunshine Coast Wanderers FC
3-1
Queensland Lions SC
AUS FFA Cup
17:00 24/04
Eschol Park
1-4
Sydney United 58 FC
16:30 24/04
Wollongong United
2-1
Central Coast United FC
16:30 24/04
Western Eagles
2-2
Hoppers Crossing SC
16:30 24/04
South Melbourne
4-3
Eastern Lions SC
16:30 24/04
Rockdale City Suns
2-1
Hakoah Sydney FC
16:30 24/04
Bundoora United
0-1
Bayside Argonauts FC
16:30 24/04
Blacktown City Demons
3-0
Fraser Park FC
16:30 24/04
SD Raiders FC
2-4
Marconi Stallions
16:15 24/04
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
5-0
Berkeley Vale
16:00 24/04
Northbridge Bulls
2-1
Sutherland Sharks
16:00 24/04
Phoenix (AUS)
3-3
Lindfield FC
IND DSD
17:00 24/04
Ajmal FC
1-2
Hindustan Aeronautics Limited
IND RAD
17:00 24/04
Champion Maker Club Ajmer
0-13
Zinc Football Academy
AUS QLD Women's League
17:00 24/04
South West Queensland Thunder(w)
1-0
Ipswich knights SC Women
16:30 24/04
Capalaba Women(w)
0-3
Logan Lightning (w)
AFC champions league
17:00 24/04
Yokohama Marinos
3-2
Ulsan HD FC
KAZ Division 2
16:30 24/04
Turan Turkistan Reserves
0-5
FK Taraz Reserves
14:00 24/04
FK Taraz-Karatau
1-1
Kaisar Kyzylorda Reserves
14:00 24/04
FC Astana Reserves
3-0
FC Yelimay Reserves
AFC Cup
16:00 24/04
Central Coast Mariners
3-0
FC Abdish-Ata Kant
CZE U19
16:00 24/04
Vysocina Jihlava U19
0-5
Sparta Praha U19
AUS QPS Cup
16:00 24/04
Brisbane Roar Youth
4-2
Brisbane Strikers
AUS-S Reserve League
15:45 24/04
Port Adelaide Pirates Reserves
2-0
Northern Demons Reserves
AUS QLD U23
15:30 24/04
Sunshine Coast Wanderers U23
2-4
Lions FC U23
AUS NSW-N Reserves League
15:00 24/04
Belmont Swansea United SC Reserves
5-0
Kahibah FC Reserves
NZ Northern Premier League
14:30 24/04
Auckland City
0-1
Bay Olympic
NEP Division 3
14:15 24/04
Golbazar
1-1
Raniban Sports Club
Chinese U-21 League
14:00 24/04
Zhejiang U21
1-2
Cangzhou Mighty Lions U21
14:00 24/04
Shenzhen Peng City U21
3-0
Heilongjiang Ice City U21
14:00 24/04
Qingdao Hainiu U21
1-1
Qingdao West Coast U21
14:00 24/04
Shanghai Shenhua U21
5-0
Tianjin Jinmen Tiger U21
CONMEBOL U20 Women's Sudamericano
09:40 24/04
Colombia U20(w)
1-0
Peru (w) U20
07:10 24/04
Paraguay U20 (w)
2-0
Venezuela (w) U20
CONCACAF Champions League
09:15 24/04
Club America
1-1
Pachuca
IND Goa U20
09:00 24/04
Andamans Nicobar U20
0-3
Telangana U20
Copa Sudamericana
09:00 24/04
Alianza Petrolera
1-3
CD Universidad Católica
07:30 24/04
Argentinos Juniors
1-0
Corinthians Paulista (SP)
07:00 24/04
Deportivo Garcilaso
1-1
Cuiaba
07:00 24/04
Sportivo Trinidense
2-0
Nacional Potosi
Copa Libertadores
09:00 24/04
Atletico Junior Barranquilla
1-1
Liga Dep Universitaria Quito
07:30 24/04
Colo Colo
0-0
Alianza Lima
07:00 24/04
Atletico Mineiro
3-2
CA Penarol
BRA RR
08:10 24/04
Rio Negro RR
6-0
Progresso RR
BRA LP
08:00 24/04
Ciex Sports Academy
1-3
Sporting San Miguelito Reserves
CAN Championship
08:00 24/04
Cavalry FC
1-0
Vancouver FC
HON Primera Division
08:00 24/04
Real Espana
2-1
Genesis
COL Copa
07:40 24/04
Tigres Zipaquira
1-0
Cucuta Deportivo