TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
20/04
19/04
18/04
17/04
16/04
15/04
14/04
DATE
GIAO HỮU CLB
22:30 22/04
Al Qadisiya SC
2-2
Kazma
18:00 22/04
RB Leipzig U19
1-2
FC Liefering
INT FRL
22:30 22/04
Saudi Arabia (W) U17
0-3
Guam U17 (W)
20:30 22/04
GuatemalaU18
2-2
Ecuador U18
20:00 22/04
Tajikistan U18(w)
0-3
Kyrgyzstan (w) U18
20:00 22/04
Saudi Arabia U18
2-1
Jamaica U18
17:00 22/04
Turkmenistan U18 (W)
0-7
Iran (w) U18
16:00 22/04
Slovakia U18
1-1
Morocco U18
15:30 22/04
Turkey U18
2-2
Mali U18
NOR 3.Divisjon
22:30 22/04
Sandvikens
2-1
Haugesund B
AFC U23 Asian Cup
22:30 22/04
Thailand U23
0-1
Tajikistan U23
22:30 22/04
Saudi Arabia U23
1-2
Iraq U23
20:00 22/04
United Arab Emirates U23
1-2
China U23
20:00 22/04
Japan U23
0-1
South Korea U23
IRQ Premier League
22:15 22/04
Duhok
2-2
Naft Al-Wassat SC
19:45 22/04
Al-Hedod
1-2
Al-Naft SC
ETH Premier League
22:00 22/04
Bahir Dar City
2-1
Welkite Ketema
GHA Division 1
22:00 22/04
Northern City
3-1
VC Warriors
GEO Erovnuli Liga 2
22:00 22/04
FC Spaeri
0-1
FC Metalurgi Rustavi
21:00 22/04
Dinamo Tbilisi II
3-1
Shturmi
20:00 22/04
WIT Georgia Tbilisi
1-0
FC Sioni Bolnisi
19:10 22/04
Gareji Sagarejo
2-1
Kolkheti 1913 Poti
19:00 22/04
Aragvi Dusheti
3-1
Lokomotiv Tbilisi
GHA Premier League
22:00 22/04
Berekum Chelsea
2-0
Medeama SC
UKR Premier League
22:00 22/04
FC Shakhtar Donetsk
2-1
Zorya
19:30 22/04
Metalist 1925 Kharkiv
1-1
Obolon Kyiv
17:00 22/04
FC Minaj
1-1
Rukh Vynnyky
GIẢI VĐQG CROATIA
22:00 22/04
Rudes
0-2
NK Varteks Varazdin
LAT Higher League
21:30 22/04
FK Valmiera
0-1
BFC Daugavpils
NGA PL
21:00 22/04
Osun United
0-0
Solution FC
SLO U19
21:00 22/04
Ns Mura U19
3-1
Olimpija Ljubljana U19
UAE U21
21:00 22/04
Al-Jazira(UAE) U21
3-3
Al-Sharjah U21
21:00 22/04
Ittihad Kalba U21
2-4
Shabab Dubai U21
21:00 22/04
Baniyas SC U21
5-5
Khor Fakkan U21
21:00 22/04
Al-Nasr U21
1-3
Al Bataeh U21
NAFR Cup U17
21:00 22/04
Libya U17
1-1
Morocco U17
SER Super liga
21:00 22/04
IMT Novi Beograd
0-0
FK Zeleznicar Pancevo
SER Prva Liga
21:00 22/04
FK Vrsac
0-0
Mladost Novi Sad
UZB Cup
21:00 22/04
Qoraqalpogiston FA
0-16
FC OKMK Olmaliq
21:00 22/04
Mashal Muborak
0-0
Buxoro FK
18:00 22/04
Namangan FA
1-4
Xorazm Urganch
EGY Premier League
21:00 22/04
ZED FC
3-0
El Gounah
AFC Futsal Championship
21:00 22/04
Bahrain Futsal
2-3
Afghanistan Futsal
21:00 22/04
Iran Futsal
4-0
Kuwait Futsal
18:00 22/04
Korea Republic Futsal
5-5
Kyrgyzstan Futsal
18:00 22/04
Japan Futsal
1-1
Tajikistan Futsal
BUL Second League
21:00 22/04
FK Septemvri Sofia
1-2
FC Dunav Ruse
21:00 22/04
CSKA 1948 Sofia II
0-1
Marek Dupnitza
UAE Division 1 GpA
21:00 22/04
GULF. F. C
1-2
Dubai United
NOR 2.Divisjon
21:00 22/04
Orn Horten
2-3
Brann 2
OMA Professional League
20:55 22/04
Sohar SC
1-1
Bahla SC
20:55 22/04
Al Nasr
1-2
Rustaq SC
Linafoot
20:30 22/04
Maniema Union
3-1
CS Don Bosco
AIG RL
20:20 22/04
MO Constantine
4-2
AD Constantine
SYR Youth League
20:00 22/04
Wahda Damascus U23
4-2
Al Futowa (Youth)
20:00 22/04
Al-Taliya (Youth)
2-0
Al Wathba SC U23
20:00 22/04
Al Sahel Tartous U23
0-0
Tishreen U23
19:50 22/04
Al-Karamah(SY) (Youth)
1-0
Jaish Damascus U23
TZA Premier League
20:00 22/04
Tanzania Prisons
0-0
Kagera Sugar
ESL
20:00 22/04
Siltie Worabe
1-2
Nekemte Ketema
13:00 22/04
Woldia SC
1-1
Bench Maji Buna FC
GRE Super League 2
20:00 22/04
Iraklis
1-0
Aiolikos Mytilene
ENG U21 League 2
20:00 22/04
Charlton Athletic U21
2-3
Sheffield United U21
19:00 22/04
Crewe Alexandra U21
1-4
Fleetwood Town U21
ARM Premier League
20:00 22/04
FC West Armenia
1-2
Ararat Yerevan
18:00 22/04
FK Van
2-3
Alashkert
ENG U21 Premier League
19:30 22/04
Leeds United U21
1-1
Everton U21
ARG Women's League
19:10 22/04
CA Estudiantes Caseros(w)
1-3
San Luis FC (W)
ARM First League
19:00 22/04
Andranik
0-2
BKMA II
GIẢI VĐQG INDONESIA
19:00 22/04
PSIS Semarang
2-1
Rans Nusantara FC
15:00 22/04
Persis Solo FC
2-1
Persikabo 1973
PAR Reserve League
18:30 22/04
Tacuary Reserves
1-1
Guarani Asuncion Reserves
18:30 22/04
Nacional Asuncion Reserves
0-1
Olimpia Asuncion Reserves
18:30 22/04
Sol de America Reserves
4-2
Sportivo Luqueno Reserves
GIẢI NGOẠI HẠNG TRUNG QUỐC
18:30 22/04
Guangzhou FC
2-1
Wuxi Wugou
MGL Premier League
18:15 22/04
Bavarians FC
0-5
Khangarid Klub
KYR Premier League
18:00 22/04
FK Alga Bishkek
1-1
FK Dordoi Bishkek
IND Manipur SL
18:00 22/04
Millat FC
2-3
Hope United
UKR Second League
18:00 22/04
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
2-0
Skala 1911 Stryi
16:00 22/04
Real Pharma Ovidiopol
0-1
Kudrivka
NPL Victoria 2
17:30 22/04
FC Bulleen Lions
1-1
Kingston City
AUS FFA Cup
17:00 22/04
Westvale Olympic
1-5
Oakleigh Cannons
IND RAD
17:00 22/04
ASL FC
0-2
Jaipur Elite
12:00 22/04
Sunrise FC Rajasthan
0-1
Royal Jaipur
KOR WK League
17:00 22/04
Suwon Fmc(w)
3-2
Gyeongju FC (w)
17:00 22/04
Hyundai Steel Red Angels(w)
2-0
Seoul Amazones (w)
17:00 22/04
Kspo(w)
2-0
Changnyeong (w)
14:00 22/04
Boeun Sangmu(w)
0-0
Sejong Gumi Sportstoto (w)
IND SPL
16:45 22/04
Nangkiew Irat
1-2
Rangdajied United
Aus NPL U23
16:00 22/04
Heidelberg United U23
3-0
Moreland City U23
ITA Campionato Primavera 1
16:00 22/04
Lecce Youth
1-0
Sampdoria U19
NPL U23 A
15:15 22/04
Bulleen Lions U23
6-1
Kingston City U23
MLS Next PL
10:00 22/04
Tacoma Defiance
0-0
Vancouver Whitecaps Reserve
04:00 22/04
Portland Timbers Reserves
3-4
MINNESOTA United B
03:30 22/04
Colorado Rapids B
0-2
North Texas SC
02:00 22/04
Philadelphia Union II
1-1
New York Red Bulls B
02:00 22/04
Columbus Crew B
0-2
New York City Team B
02:00 22/04
Atlanta United FC II
1-4
Cincinnati II
India U21 DL
09:30 22/04
Roots U21
1-0
Parappur U21
Categoría Primera A
08:30 22/04
Deportes Tolima
2-1
Patriotas FC
06:20 22/04
Medellin Independiente
2-2
Atletico Nacional Medellin
04:10 22/04
Deportivo Cali
2-0
Envigado FC
02:00 22/04
Independiente Santa Fe
1-0
America de Cali
CRC Primera Division
08:15 22/04
AD San Carlos
0-1
Sporting San Jose
07:00 22/04
Municipal Liberia
3-1
Cartagines Deportiva SA
06:00 22/04
Santos De Guapiles
2-1
Puntarenas
NIC Liga Primera
08:00 22/04
UNAN Managua
0-1
Diriangen
08:00 22/04
Real Esteli
2-1
Managua FC
05:00 22/04
Organica Masachapa FC
0-5
Walter Ferretti
URU Segunda League
07:45 22/04
Albion FC
0-0
Tacuarembo
03:50 22/04
Oriental
3-2
Uruguay Montevideo
BAR Premier League
07:30 22/04
Weymouth Wales
3-0
UWI Blackbirds
Mỹ MLS
07:15 22/04
LA Galaxy
4-3
San Jose Earthquakes
05:10 22/04
Charlotte FC
0-3
Minnesota United FC
MEX Liga MX Femenil
07:06 22/04
Tijuana(w)
5-2
Santos Laguna (w)
05:00 22/04
Pachuca(w)
3-0
Chivas Guadalajara (w)
ARU Division Di Honor
07:00 22/04
SV Caiquetio
2-4
Sport Club United
05:00 22/04
Bubali SC
3-0
CD Rooi Afo
PAR Primera Division
07:00 22/04
FC Nacional Asuncion
0-1
Olimpia Asuncion
04:30 22/04
Tacuary
4-4
Guarani CA
CHI Primera Division
07:00 22/04
Cobreloa
0-3
Audax Italiano
04:30 22/04
Union Espanola
5-3
CD Copiapo S.A.
02:00 22/04
Palestino
2-2
Universidad de Chile
MEX Liga MX
07:00 22/04
Cruz Azul
2-2
Atlas
USA NWSL
06:40 22/04
Angel City FC(w)
2-1
North Carolina (w)
05:00 22/04
OL Reign(w)
1-2
Chicago Red Stars (w)
USA NPSL
06:30 22/04
Tormenta FC
0-3
Greenville Triumph
PAN LPF
06:15 22/04
Sporting San Miguelito
3-2
Costa Del Este
04:00 22/04
UMECIT
0-0
CA Independente
BRA LP
06:00 22/04
FC Tauro II
0-0
Potros Del Este Reserves
06:00 22/04
FC Tauro II
1-2
Potros Del Este
06:00 22/04
Herrera FC Reserves
2-4
Veraguas FC Reserves
04:00 22/04
Udelas FC
2-1
San Francisco Reserves
SKN Premier League
06:00 22/04
SLH St Pauls Utd
1-1
Conaree United
HON Primera Division
06:00 22/04
CD Olimpia
2-2
CD Motagua
ARG Division 2
06:00 22/04
AA Estudiantes (Río Cuarto)
2-0
Deportivo Moron
04:30 22/04
Atletico Rafaela
1-2
San Telmo
02:00 22/04
Gimnasia y Tiro
0-0
Gimnasia Jujuy
02:00 22/04
Aldosivi Mar del Plata
0-0
Nueva Chicago
ARG Torneo A
05:50 22/04
Sportivo Las Parejas
1-1
Defensores Pronunciamiento
05:30 22/04
Sarmiento de La Banda
4-0
Juventud Antoniana
05:30 22/04
Central Norte Salta
2-1
Crucero del Norte
02:00 22/04
Estudiantes de San Luis
1-2
CDA Monte Miaz
02:00 22/04
Sansinena
0-0
Deportivo Rincon
02:00 22/04
Atenas
0-1
San Martin Mendoza
CRC Women's Primera Division
05:30 22/04
Alajuelense(w)
1-0
Sporting FC (w)
02:00 22/04
Municipal Pococi (w)
0-2
Saprissa (w)
PAR Women's League
05:15 22/04
Sportivo Trinidense (W)
1-0
Cerro Porteno (w)
MEX LT
05:00 22/04
Atletico Saltillo
0-1
Tritones Vallarta MFC
05:00 22/04
Real Apodaca FC
2-3
Estudiantes Tecos
LDF
05:00 22/04
Universidad O&M
0-1
Atletico Pantoja
03:00 22/04
Promex Harlem United SC
1-0
South East FC
BRA Copa do Nordeste
05:00 22/04
Fortaleza
5-0
Altos/PI
BRA Campeonato Acreano
05:00 22/04
Independent AC
1-0
Rio Branco AC
03:00 22/04
Galvez AC
2-2
Humaita AC
BRA Serie C
05:00 22/04
Floresta CE
1-2
Botafogo PB
02:30 22/04
Nautico
1-1
Sao Bernardo
02:30 22/04
Figueirense
2-1
Ferroviario CE
BRA Campeonato Gaucho 2
04:30 22/04
CE Lajeadense
1-1
CF Com Vida SAF
CHI Primera C
04:30 22/04
Provincial Ovalle
2-1
D. Concepcion
02:00 22/04
Osorno
1-0
Lautaro de Buin
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL
04:30 22/04
Botafogo RJ
5-1
Juventude
04:30 22/04
Atletico Clube Goianiense
0-3
Sao Paulo
02:00 22/04
Vitoria BA
2-2
Bahia
02:00 22/04
Palmeiras
0-0
CR Flamengo
02:00 22/04
Athletico Paranaense
1-0
Internacional RS
VEN Primera Division
04:30 22/04
Universidad Central de Venezuela
0-0
Academia Puerto Cabello
CHI Primera B
04:30 22/04
Deportes Limache
2-2
Santiago Wanderers
SLV Primera Division
04:30 22/04
Santa Tecla
0-0
Once Deportivo Ahuachapan
04:30 22/04
CD Platense
0-2
Alianza San Salvador
04:30 22/04
Jocoro FC
0-0
Aguila
04:30 22/04
CD Dragon
3-2
Fuerte San Francisco
ARG Tebolidun League GpB
04:15 22/04
Ferrocarril Midland
1-0
Sportivo Dock Sud
VEN Segunda Division
04:00 22/04
Bolívar SC
1-1
Academia Anzoategui
03:00 22/04
Aragua FC
0-0
Trujillanos
02:30 22/04
Urena SC
2-2
Heroes de Falcon
02:30 22/04
Deportivo Miranda
1-1
Deportivo Nueva Esparta
02:30 22/04
Academia Rey
2-0
Real Frontera
COL Liga Betplay Femenina
04:00 22/04
Alianza Petrolera (w)
1-0
America de Cali (w)
BRA Serie B
04:00 22/04
Ponte Preta
1-1
Coritiba PR
GUA Liga Nacional
04:00 22/04
Deportivo Xinabajul
2-0
Antigua GFC
04:00 22/04
Xelaju MC
1-0
Deportivo Mixco
04:00 22/04
C.S.D. Comunicaciones
1-3
CD Achuapa
04:00 22/04
Coban Imperial
3-3
Guastatoya
04:00 22/04
Coatepeque
0-4
CSD Municipal
COL Torneo BetPlay Dimayor
03:30 22/04
Real Santander
2-3
Boca Juniors De Cali
COL U19
03:00 22/04
Bogota FC U19
4-0
Alberto Zamora U19
CRC 2.Liga
03:00 22/04
Quepos Cambute FC
0-0
Santa Ana
03:00 22/04
Limon FC
3-0
ADR Jicaral
MAR Botola Pro
03:00 22/04
Renaissance Zmamra
1-2
Raja Club Athletic
CSL
03:00 22/04
York United FC
0-3
Forge FC
MAU Ligue 1
02:50 22/04
ASAC Concorde
0-3
AS Douanes Nouakchott
PER Liga 1
02:30 22/04
Atletico Grau
1-2
FBC Melgar
BRA Campeonato Rondoniense
02:30 22/04
Porto Velho/RO
3-0
Genus RO
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02:30 22/04
SCP
3-0
Vitoria Guimaraes
Besta-deild karla
02:15 22/04
Vikingur Reykjavik
4-1
Breidablik
Brazil W L2
02:00 22/04
Recanto da Crianca(w)
0-6
3B Sport AM (w)
BRA Campeonato SMG
02:00 22/04
Operario MS
3-1
Dourados
Ligue 1
02:00 22/04
PSG
4-1
Lyon
La liga
02:00 22/04
Real Madrid
3-2
FC Barcelona