KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Bilbao U19
0-2
Real Madrid U19
Bahrain SC
2-3
Al-Shabbab
Al Hala
0-1
Manama Club
Atromitos Athens
0-1
AEK Athens
JS Tahoua
1-1
Urana
Sahel SC
0-1
AS GNN
ASPAC Cotonou
2-0
Ayema
ASVO
0-0
Requins
Damissa
2-0
Dadje FC
JAK
0-1
Coton de Ouidah
Bani Ganse
0-0
Benin Cavaliers
Takunnin FC
0-2
LOTO
Dynamo Abomey
2-0
Buffles du Borgou
ASPAC
2-2
Dragons
HJK Helsinki
2-3
SJK Seinajoen
Raufoss IL
1-2
Polissya Zhytomyr
FK Khimik-Avgust
0-3
Nosta Novotroitsk
R. B. Linense
0-0
Jerv
Alay
1-0
FC Abdysh-Ata Kant
St. Lucia
0-2
La Horquetta Rangers FC
NK Aluminij
4-2
NK Fuzinar
NK Rudar Velenje
0-4
Maribor
Tabor Sezana
0-1
NK Rogaska
AS Stade Mandji
0-1
Mangasport
Lozo
1-1
Dikaki
Bouenguidi
0-2
Mberi Sportif
NK Samobor
2-1
HNK Segesta Sisak
AS Fortuna Mfou
1-1
Young Sports
France U16
1-0
Luxembourg U16
Kuwait U17(w)
2-3
Saudi Arabia (W) U17
Hungary U17
0-1
Norway U17
Kustosija
0-0
NK Orijent Rijeka
NK Croatia Zmijavci
2-0
NK Dubrava Zagreb
SG Dynamo Schwerin
0-0
SC Staaken
FC Mecklenburg Schwerin
0-4
TuS Makkabi Berlin
Mont Fleuri
0-5
LMS United
Czech Republic U17(w)
0-1
Romania (w) U17
Estonia U17(w)
0-2
Poland (w) U17
Kyrgyzstan U20 (w)
2-0
Guam (w) U20
Thailand U20 (w)
2-0
Uzbekistan (w) U20
Palestine(w) U20
0-6
Nepal (w) U20
Laos(w) U20
2-2
Hong Kong China (w) U20
Lebanon(w)U20
6-2
Bhutan (W) U20
Turkmenistan(w)U20
1-7
Iran U20 (w)
Chinese Taipei U20 (W)
14-0
Tajikistan (w)U20
Cambodia(w) U20
0-2
Myanmar (w) U20
China U20(w)
6-0
Philippines (w) U20
Jezero Plav
0-0
Mornar
Jedinstvo Bijelo Polje
2-1
FK Iskra Danilovgrad
Arsenal Tivat
1-1
FK Buducnost Podgorica
Brondby IF U17
4-1
FC Kobenhavn U17
Caykur Rizespor
3-0
Adanaspor
Manisa FK
2-1
Bodrum FK
Erzurumspor BB
0-1
Keciorengucu
Al Wakrah
1-1
Al Shahaniya
Thyella Patras
0-0
Diagoras Vrachneikon
Ajax Tavrou
1-2
AO Mikrasiatikos
Agia Paraskevi
1-2
Aris Petroupolis
Beitar Petah Tikva
3-0
MS Hapoel Lod
A.C. Crema 1908
1-2
Giana
Asd Pineto Calcio
1-0
Cynthiabalonga
Sanremese
1-2
Chisola
Tatran LM
2-2
MFK Skalica
CS Constantine U21
1-1
US Biskra U21
Al Orubah
2-2
Al-Jabalain
AO Tympakiou
2-2
Agios Ierotheos
Ypato
2-0
Byzas Megaron
Lalysos
2-2
AE Pyliou
AO Chaniotis
2-2
Pierikos
CS Constantine U21
1-1
US Biskra U21
Ethio Electric FC
1-3
Bahir Dar City
Volos 2004(w)
0-1
Trikala 2011 Women
Abu Qir Semad
0-1
Baladiyat El Mahalla
El Olympi
0-0
Gomhoryet Shebin
Debreceni VSC II
2-2
DEAC
Etincelles
0-0
Marines FC
Musanze FC
2-0
Bugesera
Kedah
2-2
Penang FC
Perak FC
1-2
Sri Pahang FC
Haladas(w)
2-1
Astra Hungary (w)
Bekescsaba U19
2-2
Szeged-Csanad Grosics U19
Budapest Honved U19
2-1
Ferencvarosi TC U19
Pecsi MFC U19
1-1
Vasas U19
FC Saburtalo Tbilisi
2-1
FC Shukura Kobuleti
Samtredia
0-2
Torpedo Kutaisi
FC Samgurali Tskhaltubo
1-0
FC Telavi
FC Gagra
3-5
Dinamo Tbilisi
U.S.Monastir
1-0
TP Mazembe Englebert
Marumo Gallants FC
2-0
USM Alger
Kamenica
1-0
FK Sloga 1934 Vinica
FK Ohrid 2004
2-0
KF Arsimi
Lokomotiva Skopje
3-0
Belasica Strumica
FK Rinija
1-1
Pelister Bitola
Detonit Junior
0-0
FK Kozuv
Borec Veles
0-3
FC Vardar Skopje
KF Besa Doberdoll
0-1
Voska Sport
FK Loznica
1-1
Metalac Gornji Milanovac
FC Erzgebirge Aue U17
1-3
Viktoria Berlin U17
FK Skopje
1-1
FK Makedonija Gjorce Petrov
Sileks
1-2
Bregalnica Stip
FC Struga
2-1
FK Shkupi
Shkendija Tetovo
3-1
Rabotnicki Skopje
AP Brera
3-0
Pobeda Prilep
Diyarbekirspor
0-3
Kirklarelispor
Paide Linnameeskond
2-1
Trans Narva
KCB
1-0
FC Talanta
Vihiga Bullets
0-1
Posta Rangers
Tusker
1-0
Bandari
Kenya Police FC
3-2
Kariobangi Sharks
Nzoia Sugar
2-2
Gor Mahia
Ulinzi Stars Nakuru
1-0
Kakamega Homeboyz
Sofapaka FC
1-0
Mathare United
MCF FC
3-0
Kajiado
Gusii FC
0-1
Mombasa Elite
Alanyaspor U19
3-2
Galatasaray U19
Istanbulspor U19
4-0
Buyuksehir BLD.Spor U19
Ankaragucu U19
3-1
Kayserispor U19
Goztepe U19
0-4
Fenerbahce U19
Malisheva
1-2
KF Dukagjini
KF Ferizaj
2-1
KF Llapi
KF Drenica Skenderaj
1-2
KF Trepca 89
South Korea U20
0-0
Tajikistan U20
Jordan U20
0-0
Oman U20
SpVgg Unterhaching U19
0-4
FSV Mainz 05 U19
Sarajevo
0-0
FK Zeljeznicar
Khonkaen FC
1-1
Sakon Nakhon FC
Nonthaburi United
1-2
Samut Sakhon City
Nonthaburi United
1-2
Samut Sakhon City
Ubon Krua Napat FC
2-1
Nakhon Ratchasima United FC
Bankunmae FC
3-3
Chamchuri United FC
Inter Bangkok
1-1
Samut Prakan FC
Surin Khong Chimul FC
1-5
Muang Loei United
Royal Thai Air Force FC
1-3
Kasem Bundit University FC
Thonburi United FC
0-1
Bangkok
Royal Thai Army FC
1-1
Siam FC
Yasothon United FC
0-1
Sisaket United
Prime Bangkok FC
3-1
North Bangkok University FC
Rasi Salai United
4-3
Udon United
Surin City FC
1-5
Mahasarakham SBT FC
Qarabag II
2-0
Sabayi II
Standard Sumgayit II
1-3
Araz Nakhchivan
FK Mughan
1-0
Qaradag Lokbatan
Kyoto Sanga
1-3
Gamba Osaka
Cerezo Osaka
1-0
FC Tokyo
Kashiwa Reysol
1-1
Kashima Antlers
Avispa Fukuoka
1-0
Albirex Niigata
Vissel Kobe
0-2
Nagoya Grampus
Sanfrecce Hiroshima
3-1
Yokohama FC
Shonan Bellmare
0-0
Urawa Red Diamonds
Shimizu S Pulse
3-2
Kawasaki Frontale
Yokohama Marinos
1-0
Jubilo Iwata
Sagan Tosu
0-0
Hokkaido Consadole Sapporo
Borneo FC Samarinda
3-1
Persija Jakarta
Persib Bandung
0-2
Persik Kediri
Helensburgh Thistle
6-3
Taravana Blue
Henan (w)
0-2
Hangzhou Bank(w)
Shaanxi(w)
0-3
Wuhan Jianghan (w)
Jiangsu Wuxi(w)
2-1
Sichuan (w)
Guangdong(w)
1-0
Beijing (w)
Shanghai RCB(w)
4-1
Changchun Dazhongzhuoyue (w)
Yongchuan Chashan Bamboo Sea(w)
1-1
Shandong Jsff (w)
Monarcas Morelia
1-2
Mineros de Zacatecas
Atletico La Paz
4-1
Correcaminos UAT
CD Alacranes de Durango
3-0
CSyD Dorados de Sinaloa
Tigres UANL
0-0
Orlando City
Alianza San Salvador
0-0
Philadelphia Union
Violette AC
3-0
Austin FC
Calor de San Pedro
1-0
Alebrijes de Oaxaca II
Liga Universitaria Quito
4-0
Delfin SC
River Plate Montevideo
0-4
CA Penarol
Caracas FC
0-1
Academia Puerto Cabello
Tacuary
2-2
General Caballero
Audax Italiano
3-2
Univ Catolica
Atletico Junior Barranquilla(w)
0-1
Deportivo Cali (w)
Atletico Bucaramanga(w)
0-1
Atletico Huila (w)
CRB
1-0
ABC RN
Alagoinhas Atletico BA
1-0
Centro Sportivo Alagoano
Rio Branco AC
1-0
Placido de Castro
ADESG
0-4
Independent AC
SV La Fama
6-0
Racing Club Savaneta
Brasil de Pelotas
2-0
Ponte Preta
Criciuma
2-0
Atletico Catarinense
Atletico Tucuman
1-3
Estudiantes Rio Cuarto
CD Victoria La Ceiba Reserves
1-2
CD Olimpia Reservas
Real Espana Reserves
4-0
Olancho FC Reserves
Motagua Reserves
3-2
Honduras Progreso Reserves
Tre Fiori
0-1
Murata
Faetano
0-1
San Giovanni
Rosario Central(w)
0-0
Belgrano (w)
Rosario Central(w)
0-0
Belgrano (w)
Racing Club de Montevideo Reserves
1-0
Danubio Reserves
Plaza Colonia Reseves
2-2
Atletico Fenix Reserves
France Indoor Soc
2-0
Serbia Indoor Soccer
Benfica
5-1
Club Brugge
Chelsea
2-0
Borussia Dortmund
AFC Telford United
4-0
Bradford Park Avenue
Reading
0-1
Sheffield United
West Brom
1-0
Wigan Athletic
Plymouth Argyle
2-1
Derby County
Ballinamallard United
2-1
HW Welders