TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
21/04
20/04
19/04
18/04
17/04
16/04
15/04
DATE
KSA Division 1
22:50 23/04
Al-Adalah
2-0
Al-Jandal
00:45 23/04
Al Taraji
0-3
Al-Batin
23:25 22/04
Ohod
1-1
Al Safa
23:10 22/04
Al-Ain SFC
3-1
Hajer
AFC U23 Asian Cup
22:30 23/04
Uzbekistan U23
3-0
Vietnam U23
22:30 23/04
Kuwait U23
2-1
Malaysia U23
IRQ Premier League
22:20 23/04
Al Zawraa SC
3-0
Naft Al-Basra SC
19:45 23/04
Al Karkh
1-1
Al Qasim SC
ROM D4
22:00 23/04
CS Timisul Sag
6-0
AS Gelu
CAE Elite One
22:00 23/04
AS Fortuna Mfou
1-2
PWD de Bamenda
22:00 23/04
UMS de Loum
2-1
Union Douala
20:00 23/04
Les Astres FC
4-3
Fovu de Baham
ARM Premier League
22:00 23/04
Urartu
0-1
FC Noah
20:00 23/04
BKMA
0-0
Shirak
EGY Premier League
21:30 23/04
Smouha SC
4-0
Baladiyat El Mahalla
00:00 23/04
El Dakhlia SC
1-1
Modern Future FC
00:00 23/04
Ittihad Alexandria SC
1-1
Ismaily SC
LAT Higher League
21:30 23/04
FK Liepaja
0-1
Jelgava
17:00 23/04
Grobina
0-4
Rigas Futbola Skola
INT FRL
21:10 23/04
Denmark U16
2-2
Poland U16
16:00 23/04
Romania U16
4-0
China U16
IND Super League
21:00 23/04
Odisha FC
2-1
Mohun Bagan Super Giant
CYP First Division
21:00 23/04
Ethnikos Achnas FC
3-3
Apollon Limassol FC
ALG Ligue 2
21:00 23/04
JS Bordj Menaiel
0-0
USM Annaba
GIẢI VĐQG ROMANIA
21:00 23/04
CS Voluntari
0-0
FCU 1948 Craiova
BOS Premier League
21:00 23/04
FK Igman Konjic
0-0
GOSK Gabela
DEN U19
21:00 23/04
Horsens U19
3-6
BrondbyU19
OMA Professional League
20:50 23/04
Ibri SCC
1-0
Dhofar SCSC
20:40 23/04
Al Wehda(OMA)
1-2
Al Shabab SC
23:15 22/04
Sur SC
3-1
Al Seeb SC
BUR Cup
20:40 23/04
Kayanza United
3-3
LLB Academic
20:00 23/04
Academie Deira
2-1
Association Sportif Inter Star
18:00 23/04
Moso Sugar Company
1-2
Lumiere Ngozi
EGY Division 2
20:30 23/04
Abu Qir Semad
3-1
Masr El Makasa
20:30 23/04
Nasr Taadeen
2-2
Nogoom El Mostakbal
20:30 23/04
Gomhoryet Shebin
1-1
Dikernis SC
20:30 23/04
Makadi FC
2-3
Telecom Egypt
KSA Youth League
20:10 23/04
Jeddah Youth
1-2
Al Wehda Mecca Youth
19:30 23/04
Al Ettifaq Youth
1-0
Al Shabab Youth
SYR 1st Division
20:00 23/04
Al Shorta Damascus
0-0
Al Hilal SYR
20:00 23/04
Khattab
2-1
Al Shouleh
RWA Cup
20:00 23/04
Gasogi United
0-1
Police
20:00 23/04
Bugesera FC
1-0
Rayon Sports FC
IRN Division 2
20:00 23/04
Setaregan Bahman
1-1
Sepidrood Rasht
20:00 23/04
Foolad Khuzestan B
3-1
Kian Sam Babol
20:00 23/04
FC Yasa
0-0
Shohada Razakan
SWE U21 Allsvenskan
20:00 23/04
Orgryte U21
2-2
Skowad U21
ENG U21 League 2
20:00 23/04
Millwall U21
3-3
Barnsley U21
19:00 23/04
Watford U21
1-0
Coventry U21
19:00 23/04
Ipswich U21
2-0
Wigan U21
19:00 23/04
Cardiff City U21
5-1
Peterborough U21
19:00 23/04
Bristol City U21
3-1
Hull U21
19:00 23/04
Swansea City U21
1-2
Burnley U21
UZB D1B
19:10 23/04
Turon Nukus
0-5
Navbahor Namangan B
18:40 23/04
Pakhtakor II
3-0
Paktako 79
18:20 23/04
Sirdaryo FA
2-0
Xorazm FA
TM Yokary Ligasy
19:00 23/04
Merw
1-0
Nebitçi FT
ARM First League
19:00 23/04
Alashkert B
1-2
Gandzasar Kapan
IND Manipur SL
17:40 23/04
Maharashtra Oranje FC
0-1
GMSC
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)
17:30 23/04
Redlands United FC
0-1
Moreton Bay United
AUS QLD League 1
17:15 23/04
Ipswich City
2-0
Southside Eagles
16:30 23/04
Eastern Suburbs Brisbane
4-2
Mitchelton FC
ENG Reserve League
17:00 23/04
Blackpool (R)
3-0
Barrow Reserves
UZB Women's League
17:00 23/04
Neftchi Fargona(w)
1-1
Pakhtakor Tashkent (w)
AUS FFA Cup
17:00 23/04
Macarthur Rams
1-1
Inter Lions
17:00 23/04
Cringila Lions
7-1
Rydalmere Lions FC
17:00 23/04
Caroline Springs George Cross
4-0
Banyule City
17:00 23/04
Altona East
0-0
Avondale FC
16:45 23/04
Darwin Hearts
2-0
Hellenic AC
16:30 23/04
Hamilton Olympic
3-1
New Lambton FC
16:30 23/04
Blacktown Spartans
3-1
Dunbar Rovers FC
16:30 23/04
Newcastle Olympic FC
3-1
New Lambton FC
16:00 23/04
Sydney Olympic
4-1
Wollongong Olympic FC
AUS NSW League 2
17:00 23/04
PCYC Parramatta Eagles
3-1
Sydney University
17:00 23/04
Mounties Wanderers
3-3
South Coast Flame FC
IND SPL
16:45 23/04
Shillong Lajong FC
0-5
Mawlai SC
AUS QLD Women's League
16:30 23/04
Virginia United(w)
4-4
Moreton City Excelsior (W)
AUS QPS Cup
16:30 23/04
Moreton Bay United Reserves
2-2
Caboolture FC
BGD Federation Cup
16:00 23/04
Sheikh Jamal
0-3
Bangladesh Police Club
AUS QLD U23
15:30 23/04
Redlands United U23
0-12
Moreton Bay United U23
15:15 23/04
Ipswich FC U23
2-2
Southside Eagles U23
CHN Women's League One
15:15 23/04
Guangxi Pingguo Beinong(w)
2-1
Dalian(w)
15:15 23/04
Wuhan Sports University(w)
1-1
Tianjin Shengde (w)
15:15 23/04
Qingdao West Coast(w)
5-3
Beijing Normal University Women
15:15 23/04
Sichuan(w)
0-3
Liaoning Shenbei Hefeng(w)
13:00 23/04
Shanghai Shenhua(w)
1-0
Guangdong Sports Lottery (w)
13:00 23/04
Hebei(w)
3-2
Yunnan Antai(w)
13:00 23/04
Foshan Sports(w)
2-0
Fujian Nanan (w)
ALG Women's League
15:00 23/04
CR Belouizdad (W)
2-2
Afak Relizane Women
IND DSD
14:16 23/04
United Bharat FC
3-1
National United SC
Chinese U-21 League
14:00 23/04
Henan FC U21
1-0
Nantong Zhiyun U21
14:00 23/04
Guangxi Pingguo Haliao U21
0-7
Chengdu Rongcheng U21
14:00 23/04
Wuhan Three Towns U21
0-0
Beijing Guoan U21
14:00 23/04
Changchun Yatai U21
1-2
Meizhou Hakka U21
MEX Liga MX Femenil
10:05 23/04
Monterrey(w)
7-0
Saint Louis Athletica (w)
08:00 23/04
Club America(w)
3-0
Unam Pumas (w)
05:00 23/04
Club Necaxa(w)
2-3
Mazatlan FC (w)
04:45 23/04
Cruz Azul Women(w)
2-3
Toluca (w)
India U21 DL
10:00 23/04
Delhi FC U21
2-0
East Bengal Club U21
CRC Primera Division
09:00 23/04
AD Guanacasteca
1-2
Herediano
Categoría Primera A
08:20 23/04
Deportivo Pasto
2-3
La Equidad
06:10 23/04
Boyaca Chico
1-2
Aguilas Doradas
04:00 23/04
Fortaleza
0-2
Atletico Bucaramanga
JAM Premier League
07:30 23/04
Arnett Gardens
1-1
Portmore United
05:00 23/04
Waterhouse FC
1-1
Siti Worley Garden J
CHI Primera B
07:30 23/04
Universidad de Concepcion
2-0
Curico Unido
07:30 23/04
Deportes La Serena
2-1
Deportes Santa Cruz
05:00 23/04
Barnechea
1-0
Union San Felipe
ARG Division 2
07:10 23/04
Quilmes
2-2
Patronato Parana
01:00 23/04
Almirante Brown
1-2
CA Brown Adrogue
01:00 23/04
Deportivo Maipu
1-1
Club Atletico Guemes
COL Liga Betplay Femenina
07:00 23/04
Independiente Medellin(w)
3-4
Atletico Nacional Medellin (w)
05:00 23/04
Deportivo Pasto s (W)
2-3
Inter Palmira (W)
BRA Serie B
07:00 23/04
Vila Nova
2-0
Guarani SP
PAR Division Intermedia
06:30 23/04
Deportivo Santani
0-1
Deportivo Carapegua
04:15 23/04
Sportivo San Lorenzo
3-1
Sol de America Pastoreo
ARG Torneo A
06:00 23/04
Sportivo Belgrano
1-0
Gimnasia C. Uruguay
00:30 23/04
Club Ciudad de Bolivar
1-0
CA Juventud Unida San Luis
MLS Next PL
06:00 23/04
Chicago flame B
2-1
Carolina Core
BRA Serie C
06:00 23/04
Ferroviaria SP
1-1
ABC RN
06:00 23/04
AD Confiança
1-1
Londrina PR
ARU Division Di Honor
06:00 23/04
SV Unistars
5-1
SV Atlantico Deportivo
Brasileirão Feminino
05:00 23/04
SC Corinthians Paulista(w)
0-0
Ferroviaria SP (w)
03:00 23/04
Bragantino(w)
1-0
Gremio (w)
BRA Campeonato Acreano
03:30 23/04
Vasco AC
4-1
Sao Francisco AC
SIL PL
02:20 23/04
Luawa FC
1-3
Lamboi
ICE WC
02:15 23/04
Akranes(w)
4-4
UMF Selfoss (w)
02:15 23/04
Afturelding(w)
4-0
Hlidarendi Women
01:00 23/04
Kr Reykjavik(w)
2-0
Alftanes (w)
Urvalsdeild Women
02:15 23/04
Fylkir(w)
1-1
Trottur Reykjavik Women
01:00 23/04
Stjarnan(w)
1-2
Vikingur Reykjavik (w)
01:00 23/04
Breidablik(w)
3-0
Keflavik (w)
00:00 23/04
Tindastoll Neisti(w)
0-1
Hafnarfjordur (w)
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02:15 23/04
SC Farense
1-3
Benfica
NIR Reserve League
02:00 23/04
Larne Reserves
0-6
Coleraine Reserves
01:45 23/04
Newry City Reserves
1-7
Glentoran Reserves
01:45 23/04
Loughgall U20
1-0
Carrick Rangers Reserves
BOL Primera Division
02:00 23/04
San Antonio Bulo Bulo
6-1
Independiente Petrolero
FRA National
02:00 23/04
Sochaux
2-1
Chamois Niortais
Anh EFL Championship
02:00 23/04
Middlesbrough
3-4
Leeds United
La liga
02:00 23/04
Sevilla
2-1
Mallorca
Liga MX U23
01:50 23/04
Tijuana U23
4-2
Puebla U23
MAU Ligue 2
01:45 23/04
FC Arafat
1-1
FC Brakna
23:00 22/04
FC Dar El Barka
0-1
Widad Arafat
IRE Leinster Senior League
01:45 23/04
Rockmount
1-2
Midleton FC
00:50 23/04
University College Cork
1-2
College Corinthians
ENG Northern League Division One
01:45 23/04
Liversedge
1-2
Grantham Town
NIR Premier League
01:45 23/04
Linfield FC
1-1
Larne FC
IRE Premier Division
01:45 23/04
Shelbourne
0-0
Shamrock Rovers
01:45 23/04
Derry City
3-1
St. Patricks Athletic
01:45 23/04
Sligo Rovers
0-0
Galway United
ENG-N Premier League
01:45 23/04
Matlock Town
5-1
Ashton United
ENG-S Premier League
01:45 23/04
Plymouth Parkway
0-3
AFC Totton
Serie A
01:45 23/04
AC Milan
1-2
Inter Milan
23:30 22/04
AS Roma
1-3
Bologna
URU Reserve League
01:30 23/04
Penarol Reserve
2-1
Torque Reserves
01:30 23/04
Boston River Reserve
2-0
Atletico Fenix Reserves
ICE U19 League
01:30 23/04
HK Ymir U19
1-1
Vikingur U19
01:15 23/04
FH Hafnarfjordur U19
6-1
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19
BRA Youth Championship
01:30 23/04
Vila Nova Youth
1-1
Atletico Goianiense U20
00:30 23/04
Figueirense SC (Youth)
0-2
Hercilio Luz U20
ML Premiere Division
01:30 23/04
Afrique Football Elite
0-1
Onze Createurs
23:30 22/04
Stade Malien
2-1
USC Kita
ARG Tebolidun League GpC
01:30 23/04
Sportivo Barracas
2-0
Juventud Unida
01:30 23/04
Argentino de Rosario
0-0
Deportivo Espanol
SPA Segunda Division
01:30 23/04
FC Cartagena
2-0
Real Oviedo
SWI Challenge League
01:15 23/04
Thun
1-0
FC Sion
BEL U21
01:10 23/04
Lierse U21
1-2
Kortrijk U21
00:30 23/04
Deinze U21
1-1
Francs Borains U21
PER Liga 2
01:00 23/04
Universidad San Martin
0-1
Academia Deportiva Cantolao
ENG U21 Premier League
01:00 23/04
Blackburn Rovers U21
2-2
Arsenal U21
01:00 23/04
Sunderland U21
2-1
Liverpool U21
HUN NBⅡ
01:00 23/04
ETO FC Győr
0-1
Szeged Csanad
NED Eerste Divisie
01:00 23/04
PSV Eindhoven Youth
2-0
FC Utrecht (Youth)
01:00 23/04
Alkmaar Youth
2-1
VVV Venlo
GER Frauen Bundesliga
00:30 23/04
Bayern Munchen(w)
3-0
Werder Bremen (w)
FIN Women's Suomen Cup
00:15 23/04
ToTe (W)
0-3
IF Gnistan (W)
NAFR Cup U17
00:00 23/04
Algeria U17
1-1
Tunisia U17
NOR 3.Divisjon
00:00 23/04
Honefoss BK
1-0
Fredrikstad B
00:00 23/04
Ullern FC
2-2
KFUM 2
00:00 23/04
Oppsal
4-3
Sparta Sarpsborg B
23:30 22/04
IL Hodd B
3-3
Spjelkavik
LIB Premier League
00:00 23/04
Al Ahli Benghzi
1-0
Al-Nasr Benghazi
GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
00:00 23/04
Nordsjaelland
7-2
Aarhus AGF
SWE Division 2
00:00 23/04
Åtvidabergs FF
2-0
Smedby AIS
00:00 23/04
FBK Balkan
0-2
Hassleholms IF
SWE Damallsvenskan
00:00 23/04
Linkopings(w)
1-1
BK Hacken (w)
SWE Superettan
00:00 23/04
Orebro SK
3-1
Varbergs BoIS FC
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN
00:00 23/04
Elfsborg
1-2
Kalmar
TUR First League
00:00 23/04
Umraniyespor
1-0
Kocaelispor
TNK Super League
00:00 23/04
Sivasspor
2-2
Fenerbahce
Liga Portugal 2
00:00 23/04
Nacional da Madeira
3-1
SL Benfica B
GIẢI VĐQG BA LAN
00:00 23/04
Warta Poznan
5-2
Stal Mielec
MAU Ligue 1
23:15 22/04
ASC Snim
1-1
F.C. Nouadhibou
POL Liga 2
23:15 22/04
Olimpia Elblag
1-1
OKS Stomil Olsztyn
BF Division 1
23:00 22/04
KOZAF
1-0
Royal FC
23:00 22/04
ASF Bobo Dioulasso
0-2
Salitas FC
23:00 22/04
AS Douanes Ouagadougou
3-1
ASEC Koudougou
UEFA Youth League
23:00 22/04
Olympiakos Piraeus U19
3-0
AC Milan U19
SER Super liga
23:00 22/04
Mladost Lucani
3-1
FK Napredak Krusevac