TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
17/03
16/03
15/03
14/03
13/03
12/03
11/03
DATE
POR Campeonato Nacional
22:55 19/03
Rabo Peixe
0-1
Imortal
22:00 19/03
FC Serpa
2-2
Lusitano Evora
22:00 19/03
Arronches e Benfica
1-2
Loures
22:00 19/03
Vila Mea
2-1
Pevidem SC
22:00 19/03
Fabril Barreiro
1-2
Praiense
22:00 19/03
Rebordosa
2-1
FC Alpendorada
22:00 19/03
Lusitania
2-0
Machico
22:00 19/03
GD Resende
0-1
Beira Mar
22:00 19/03
Salgueiros
1-1
Valadares Gaia FC
22:00 19/03
Benfica C.Branco
1-2
Dezembro
22:00 19/03
FC Ferreiras
1-2
Oriental Dragon
22:00 19/03
Pero pinheiro
1-0
Alcains
22:00 19/03
UD Santarem
4-1
Mortagua
22:00 19/03
Coruchense
2-2
Sertanense FC
22:00 19/03
Sintrense
3-1
Uniao Da Serra
22:00 19/03
Gondomar
2-1
Camacha
22:00 19/03
Moncao
4-0
Brito SC
22:00 19/03
Marr Tino
0-0
Maria da Fonte
22:00 19/03
Vilar de Perdizes
1-1
Amarante
22:00 19/03
Tirsense
2-0
GD Braganca
22:00 19/03
Atletico Clube Purtugal
1-1
Juventude de Evora
22:00 19/03
Vianense
0-0
Dumiense
22:00 19/03
Merelinense
2-1
Pedras Salgadas
22:00 19/03
Guarda Desportiva
1-5
Leca
LIT A Lyga
22:55 19/03
FK Zalgiris Vilnius
1-0
FK Riteriai
STDRFEF
22:45 19/03
CD Binefar
3-1
CD Carinena
22:30 19/03
CD Galapagar
1-3
CF Trival Valderas
22:30 19/03
CF Peralada
2-2
Fundacio Esportiva Grama
22:00 19/03
CF Platges De Calvia
1-0
CE Mercadal
21:30 19/03
Calahorra B
0-0
Vianes
NED Eredivisie
22:45 19/03
Vitesse Arnhem
1-1
PSV Eindhoven
CAE Elite One
22:40 19/03
Canon Yaounde
2-0
Renaissance Ngoumou
22:00 19/03
Bamboutos
1-0
Union Douala
21:30 19/03
FC Gazelle
3-2
Yafoot FC
ICPD Premier Division
22:30 19/03
Abidjan competition
1-1
LYS Sassandra
BHR FA Cup
22:30 19/03
Isa Town
1-3
Al Hidd
22:30 19/03
Al Tadhmon
0-4
Bahrain SC
22:30 19/03
Buri
2-2
Al-Muharraq
22:30 19/03
East Riffa
0-1
Sitra
22:30 19/03
Um Alhassam
0-2
Al Khaldiya
SPA U19
22:30 19/03
CF Rayo Majadahonda U19
0-0
UD La Cruz Villanovense U19
22:00 19/03
CD 26 de Febrero U19
3-2
UD Tomares U19
GRE Super League
22:30 19/03
Volos NPS
0-3
Olympiakos Piraeus
Liga Portugal 2
22:30 19/03
Porto B
4-0
Leixoes
22:30 19/03
SC Farense
4-0
Belenenses SAD
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
22:30 19/03
Casa Pia AC
2-0
Maritimo
POL Liga 2
22:30 19/03
Polonia Warszawa
3-3
Lech II Poznan
SWI Challenge League
22:30 19/03
Lausanne Sports
1-3
Thun
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
22:30 19/03
Young Boys
3-0
FC Basel 1893
22:30 19/03
Lugano
1-1
Servette
KSA Division 1
22:25 19/03
Hajer
1-2
Al-Ain SFC
21:15 19/03
Al Orubah
0-0
Al Sahel
CRO Women's First League
22:15 19/03
Dinamo Maksimir (w)
1-2
ZNK Osijek (w)
ITA Serie B
22:15 19/03
Ternana
1-0
Bari
SPA Segunda Division
22:15 19/03
SD Huesca
1-1
Real Zaragoza
La liga
22:15 19/03
Real Sociedad
2-0
Elche
22:15 19/03
Osasuna
0-3
Villarreal
TOG Premier Division
22:00 19/03
Unisport de Sokode
3-0
Sara FC
22:00 19/03
Kakadl FC
0-2
Dynamic Togolais
22:00 19/03
Gomido FC
0-1
AC Semassi
22:00 19/03
Gbohloesu
0-2
Entente 2
22:00 19/03
AS Togo Port
1-1
AS OTR
NAM Premier League
22:00 19/03
UNAM FC
0-1
Okahandja United FC
Congo Premier League
22:00 19/03
JS Talangai
1-0
Etoile du Congo
21:00 19/03
Leopard
3-0
FC Nathalys
BEN Ligue 1
22:00 19/03
Buffles du Borgou
1-0
Dadje FC
22:00 19/03
Bani Ganse
0-1
Takunnin FC
22:00 19/03
Coton de Ouidah
1-0
Ayema
22:00 19/03
Aziza FC
2-1
Ouidah
22:00 19/03
Pantheres
4-1
Soleil FC
22:00 19/03
Bembereke
0-0
Tonnerre FC
22:00 19/03
Djeffa FC
0-0
Sitatunga
22:00 19/03
Ofmas Sad
1-0
Sobemap
22:00 19/03
Benin Cavaliers
1-2
LOTO
22:00 19/03
JAK
2-1
ASPAC Cotonou
GIAO HỮU CLB
22:00 19/03
Sundsvalls DFF(w)
0-1
IK Uppsala (w)
22:00 19/03
Odds BK
2-1
Jerv
22:00 19/03
Orebro(w)
2-0
FC Rosengard (w)
21:30 19/03
Zenit Penza
1-0
Dinamo Barnaul
21:30 19/03
Vaxjo(w)
3-4
Linkopings (w)
MLW
22:00 19/03
FUS Rabat (W)
3-1
ARAFF (w)
LFA First Dicision
22:00 19/03
Heaven Eleven
3-3
Cece United
SCO Women's Cup
22:00 19/03
Hearts(w)
1-5
Celtic (w)
21:00 19/03
Glasgow Girls(w)
0-4
Motherwell (w)
IRE U19
22:00 19/03
Bray Wanderers U19
0-4
Shamrock Rovers U19
21:30 19/03
Derry City U19
1-1
Sligo U19
21:00 19/03
Treaty United FC U19
4-1
Kerry DL U19
21:00 19/03
Dundalk U19
3-2
St. Patricks U19
ISR Youth League
22:00 19/03
Football Club Nave Yosef U19
0-0
Maccabi Tzur ShalomU19
EGY LC
22:00 19/03
El Mokawloon El Arab
0-0
Haras El Hedoud
GER NOFV-Oberliga
22:00 19/03
Arminia Hannover
6-1
FC Hansa Luneburg
22:00 19/03
Erndtebruck
3-1
FC Eintracht Rheine
21:30 19/03
Fortuna Cologne II
2-2
Borussia Freialdenhoven
21:30 19/03
Leher TS Bremerhaven
2-1
TuS Schwachhausen
21:30 19/03
Blau Weib Friesdorf
2-3
FC Pesch 1956
21:30 19/03
VfL Vichttal
0-3
Wegberg-Beeck
21:30 19/03
TuRU Dusseldorf
0-0
Sportverein Sonsbeck
21:15 19/03
SpVg Frechen 20
0-0
Eintracht Hohkeppel
21:00 19/03
TuS Bersenbruck
2-3
Heeslinger SC
21:00 19/03
SpVgg Vreden 1921
4-0
SV Westfalia Rhynern
21:00 19/03
Lupo Martini Wolfsburg
1-1
HSC Hannover
21:00 19/03
TSV Buchholz 08
3-2
FC Türkiye Wilhelmsburg
21:00 19/03
Siegen Sportfreunde
1-1
1. FC Gievenbeck
21:00 19/03
TSV Sasel
4-1
Hamburger SV III
21:00 19/03
SV Schermbeck
1-1
SG Finnentrop/Bamenohl
21:00 19/03
Schwarz Weiss Essen
4-1
FSV Duisburg
21:00 19/03
Union 60 Bremen
4-0
TuS Komet Arsten
21:00 19/03
FC Union Tornesch
1-0
FC Suderelbe
21:00 19/03
TSV Victoria Clarholz
1-2
Sportfreunde Lotte
21:00 19/03
FC Kray
0-2
Ratingen SV
21:00 19/03
TSV Meerbusch
2-1
SF Baumberg
21:00 19/03
ASC 09 Dortmund
1-4
Gutersloh
21:00 19/03
BC Viktoria Glesch Paffendorf
1-2
Siegburger SV 04
MAR Botola 2
22:00 19/03
Raja de Beni Mellal
1-3
Chabab Atlas Khenifra
22:00 19/03
Chabab Ben Guerir
1-1
Olympique Dcheira
22:00 19/03
Renaissance Zmamra
0-1
Racing Casablanca
22:00 19/03
JSM Jeunesse Sportive El Massi
5-1
CAYB Club Athletic Youssoufia
CYP First Division
22:00 19/03
Olympiakos Nicosia FC
1-2
Anorthosis Famagusta FC
POR Women's Campeonato Nacional
22:00 19/03
SL Benfica(w)
5-0
Sf Damaiense (w)
22:00 19/03
Valadares (w)
0-0
Clube Albergaria (w)
22:00 19/03
Ca Ouriense(w)
0-2
Vilaverdense (w)
22:00 19/03
Amora(w)
1-0
Famalicao (w)
22:00 19/03
Valadares (w)
0-0
Clube Albergaria (w)
BEL Second Division
22:00 19/03
Club Brugge Ⅱ
2-1
Beerschot Wilrijk
CHI Primera B
22:00 19/03
Deportes La Serena
1-0
Cobreloa
EST Premium Liiga
22:00 19/03
Tammeka
0-0
Paide Linnameeskond
MEX U20
22:00 19/03
Leon U20
1-3
Santos Laguna U20
22:00 19/03
Pumas U20
0-0
Pachuca U20
22:00 19/03
Queretaro U20
0-1
FC Juarez U20
GRE Super League 2
22:00 19/03
Apollon Larissas
0-3
Apollon Pontou FC
GHA Premier League
22:00 19/03
Real Tamale United
0-0
Berekum Chelsea
22:00 19/03
Nsoatreman FC
3-0
Accra Lions
22:00 19/03
Accra Hearts of Oak
1-0
Kotoku Royals FC
22:00 19/03
Bechem United
3-1
Karela United FC
22:00 19/03
Medeama SC
2-0
Great Olympics
Liga F Women
22:00 19/03
Sporting Huelva(w)
0-3
Levante UD (w)
SWI Divison 1
22:00 19/03
Servette U21
4-3
La Sarraz-Eclepens
22:00 19/03
FC Kosova Zurich
1-1
FC Linth 04
SPDRFEFA
22:00 19/03
UD Logrones
0-1
CF Intercity
ALB Super league
22:00 19/03
Partizani Tirana
4-1
Kastrioti Kruje
AUT 3.Liga
22:00 19/03
SV Telfs
0-3
SVG Reichenau
LUX National Division
22:00 19/03
UNA Strassen
2-2
Victoria Rosport
22:00 19/03
Racing Union
0-1
FC Wiltz 71
22:00 19/03
Mondercange
3-3
Progres Niedercorn
22:00 19/03
Hostert
0-1
Jeunesse Esch
22:00 19/03
Fola Esch
0-1
Swift Hesperange
22:00 19/03
Etzella Ettelbruck
2-5
F91 Dudelange
22:00 19/03
Red Boys Differdange
2-1
US Mondorf-les-Bains
GER Frauen Bundesliga
22:00 19/03
SV Meppen(w)
1-2
Bayer Leverkusen (w)
22:00 19/03
Freiburg(w)
0-1
Hoffenheim (w)
GER Regionalliga
22:00 19/03
FC Lokomotive Leipzig
0-2
Energie Cottbus
GIẢI VĐQG BULGARIA
22:00 19/03
Botev Plovdiv
1-1
Lokomotiv Plovdiv
BEL Pro League
22:00 19/03
Oud Heverlee Leuven
0-2
Anderlecht
RUS FNL
22:00 19/03
Baltika Kaliningrad
1-1
Akron Togliatti
21:30 19/03
Neftekhimik Nizhnekamsk
1-1
Volgar-Gazprom Astrachan
CAE Women's League
21:55 19/03
Lekie Filles FC (w)
3-1
Amazone Fap Women
OMA Professional League
21:45 19/03
Al Nahda
2-0
Al Oruba Sur
21:35 19/03
Oman Club
2-1
Al Seeb SC
21:35 19/03
Al Bashaer
2-4
Al-Suwaiq
GFA Championnat D1
21:30 19/03
Mangasport
3-0
Lozo
3. HNL
21:30 19/03
NK Granicar Zupanja
3-0
NK Gornja Vrba
21:30 19/03
Sava Gao Char Meisel
3-4
NK Udarnik Kurilovec
21:30 19/03
NK Bedem Ivankovo
4-1
Vuteks Sloga
21:00 19/03
NK Junak
2-1
Nk Neretvanac Opuzen
FIFA Beach Soccer
21:30 19/03
Uruguay Beach Soccer
5-4
Chile Beach Soccer
CAE Elite Two
21:30 19/03
Racing de Bafoussam
1-0
OFTA of Kribi
21:30 19/03
nternational Sporting De Douala
1-0
AS Lausanne de Yaounde
AUT Landesliga
21:30 19/03
Haitzendorf
0-1
Ardagger
Italy-B w
21:30 19/03
Genoa (W)
2-1
SSD ACF Calcio Arezzo (W)
ITA Serie D
21:30 19/03
FC Lamezia Terme
0-1
Vibonese
GIẢI VĐQG ROMANIA
21:30 19/03
Farul Constanta
2-1
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
POL Mloda Ekstraklasa
21:30 19/03
Slask Wroclaw Youth
2-3
Korona Kielce U19
ENG Women's South Conference
21:30 19/03
Gillingham (w)
2-0
Plymouth Argyle (w)
CZE Women's Liga
21:30 19/03
Dukla Prague(w)
2-3
FC Viktoria Plzen (w)
HUN NB I
21:30 19/03
Puskas Akademia
5-1
Ujpest FC
Bundesliga
21:30 19/03
Union Berlin
2-0
Eintracht Frankfurt
FA Cup
21:15 19/03
Brighton Hove Albion
5-0
Grimsby Town
ARG Women's League
21:00 19/03
erro Carril Oeste(w)
5-1
Estudiantes LP (w)
Ger-V
21:00 19/03
Calcio Leinfelden-Echterdingen
3-3
FV Biberach
ACP W
21:00 19/03
erro Carril Oeste(w)
5-1
Estudiantes LP (w)
BOS 1st League
21:00 19/03
GOSK Gabela
4-1
Zvijezda Gradacac
MOL Women's Championship
21:00 19/03
Real Succes-SS11 (w)
1-0
FC Nistru GTC (W)
WAL Women's Premier League
21:00 19/03
Cardiff(w)
9-0
Cardiff Metropolitan (w)
21:00 19/03
Abergavenny(w)
0-1
Aberystwyth (w)
21:00 19/03
Pontypridd Town (w)
0-0
Barry Town (w)
21:00 19/03
Swansea City(w)
4-1
The New Saints (w)
SLO 3.Liga
21:00 19/03
NK Fama Vipava
3-3
NK Dren Vrhinka
21:00 19/03
SD Videm
0-0
Zavrc
21:00 19/03
Šmartno 1928
1-7
NK Podvinci
IRE MCUP
21:00 19/03
Lucan United
0-2
Rockmount
BSA D
21:00 19/03
KLSK Londerzeel
0-0
Bocholter VV
21:00 19/03
Solieres Sport
1-1
RFC Meux
FRA National 3
21:00 19/03
Saint Etienne B
0-1
AS Domerato
ENG FA Women's Cup
21:00 19/03
Reading(w)
1-3
Chelsea FC (w)
21:00 19/03
Birmingham(w)
0-2
Brighton H.A. (w)
ENLW
21:00 19/03
Sporting Khalsa(w)
3-0
Sheffield (w)
CZE Fourth Division
21:00 19/03
Stara Rise
1-1
Velka Bites
21:00 19/03
FK Louny
3-0
Admira Praha II
POL Liga 3
21:00 19/03
Podhale Nowy Targ
2-3
Czarni Polaniec
GER SHL
21:00 19/03
SV Grun-Weib Siebenbaumen
4-1
TSV Pansdorf