TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
16/03
15/03
14/03
13/03
12/03
11/03
10/03
DATE
STDRFEF
22:45 18/03
CD Cantolagua
2-2
Valle de Egues
22:30 18/03
CD Oberena
4-1
CD Huarte
22:30 18/03
Atlético Tordesillas
1-0
Ponferradina B
22:30 18/03
Numancia B
1-2
Atletico Astorga
22:30 18/03
CD Beti Onak
0-3
CD Ardoi Draw
22:30 18/03
Pasaia KE
2-1
CD Basconia
22:30 18/03
UD Rayo Ibense
1-0
Jove Espanol
22:30 18/03
CD Cortes
1-1
Alesves
22:30 18/03
UD Santa Marta
1-1
Almazan
22:30 18/03
Aurrera Ondarroa
1-0
Aurrera de Vitoria
22:30 18/03
CD Binissalem
1-1
UD Collerense
22:30 18/03
CD Robres
2-0
CD Caspe
22:30 18/03
CD Villacanas
0-2
Quintanar Del Rey
22:15 18/03
RSD Alcala Henares
4-1
CF Fuenlabrada Promesas
22:00 18/03
Villarreal C
3-0
Orihuela CF
22:00 18/03
UCD Burlades
1-0
Avance Ezcabarte
22:00 18/03
UD Levante B
1-0
Hercules II
22:00 18/03
UC Cartes
1-1
CD Cayon
22:00 18/03
CD Roda
1-0
Elche CF Ilicitano
22:00 18/03
Santanyi
1-0
SE Penya Independent
22:00 18/03
Andratx
7-0
CF Soller
KSA Division 1
22:45 18/03
Najran SC
1-0
Al-Arabi(KSA)
SSDRFEF
22:45 18/03
Ourense CF
1-1
Polvorin
22:30 18/03
Cádiz CF Mirandilla
2-1
Juventud Torremolinos CF
22:00 18/03
Real Betis B
0-0
UCAM Murcia
22:00 18/03
UD Logrones B
0-0
Alfaro
ZA Premier League
22:45 18/03
Orlando Pirates
1-0
Supersport United
ICPD Premier Division
22:30 18/03
Societe Omnisports De L'Armee
1-0
Stade d Abidjan
DEN Women's Cup
22:30 18/03
HB Koge Woman's(w)
0-0
Fortuna Hjorring (w)
SPA U19
22:30 18/03
UD Cornella U19
2-3
FE Grama U19
22:00 18/03
Badazous U19
0-4
Inter Amistad U19
22:00 18/03
Alcorcon U19
1-0
Alcobendas CF U19
22:00 18/03
Real Murcia U19
2-0
Toledo U19
22:00 18/03
Atletico Madrileno U19
2-0
Albacete U19
SPA SF Women
22:30 18/03
Granada B (w)
4-0
San Vicente (w)
22:30 18/03
CDEF Logrono II(w)
1-1
Arratia (w)
22:00 18/03
Salamanca (w)
0-3
Atletico Madrid C (w)
22:00 18/03
Mislata (w)
3-2
Ciudad de Murcia (w)
ISR Premier League
22:30 18/03
Maccabi Tel Aviv
2-0
Maccabi Netanya
Isthmian League Premier Division
22:30 18/03
Corinthian Casuals
0-3
Enfield Town
22:00 18/03
Wingate Finchley
0-1
Bishop's Stortford
22:00 18/03
Potters Bar Town
3-2
Kingstonian
22:00 18/03
Margate
0-1
Aveley
22:00 18/03
Horsham
4-1
Bowers Pitsea
22:00 18/03
Haringey Borough
1-1
Hornchurch
22:00 18/03
Folkestone
1-2
lewes
22:00 18/03
Carshalton Athletic FC
1-3
Herne Bay
22:00 18/03
Brightlingsea Regent
0-1
Cray Wanderers
22:00 18/03
Bognor Regis Town
0-1
Canvey Island
GRE Super League
22:30 18/03
OFI Crete FC
1-1
Levadiakos
22:00 18/03
Asteras Tripolis
2-1
Panaitolikos Agrinio
SWI Women's Division 1
22:30 18/03
Aarau (w)
0-5
Young Boys (w)
22:00 18/03
Yverdon(w)
1-0
FC Luzern Women
SWI Divison 1
22:30 18/03
FC St.Gallen U21
2-5
FC Luzern U21
22:00 18/03
Weesen
1-1
Uzwil
22:00 18/03
SC Cham
2-1
Stade Nyonnais
22:00 18/03
FC Baden 1897
2-2
Zurich B team
22:00 18/03
FC Winterthur U21
1-0
FC Wettswil Bonstetten
22:00 18/03
FC Tuggen
2-2
FC Gossau
22:00 18/03
SV Hongg
1-4
Kreuzlingen
22:00 18/03
Rotkreuz
1-1
FC Thun U21
22:00 18/03
FC Solothurn
1-1
Koniz
22:00 18/03
FC Schotz
2-1
Concordia
22:00 18/03
SC Dornach
1-2
Wohlen
22:00 18/03
Echallens
2-1
FC Sion U21
Liga Portugal 2
22:30 18/03
Nacional da Madeira
0-2
Moreirense
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
22:30 18/03
Portimonense SC
0-1
Vizela
NED Eredivisie
22:30 18/03
FC Utrecht
1-2
Go Ahead Eagles
DEN 4th Division
22:15 18/03
Brabrand 2
2-1
Otterup
NOR SAS Braathens Cup
22:15 18/03
FK Bodo/Glimt
5-3
Viking
ITA Serie B
22:15 18/03
Reggio
0-4
Cagliari
SPA Segunda Division
22:15 18/03
Leganes
0-1
Real Oviedo
22:15 18/03
Albacete
1-2
Granada CF
La liga
22:15 18/03
Rayo Vallecano
2-2
Girona
ENG National League
22:10 18/03
Bromley
1-2
Wrexham
22:00 18/03
York City
2-1
Dorking
22:00 18/03
Southend United
1-2
Aldershot Town
22:00 18/03
Solihull Moors
2-0
Boreham Wood
22:00 18/03
Scunthorpe United
4-1
Wealdstone FC
22:00 18/03
Maidenhead United
2-1
Maidstone United
22:00 18/03
Gateshead
1-1
Torquay United
22:00 18/03
FC HALIFAX TOWN
1-1
Yeovil Town
TOG Premier Division
22:00 18/03
FC Espoir Tsevie
1-2
ASC Kara
22:00 18/03
AS Binah
2-2
Tambo FC
SYC PR
22:00 18/03
Anse Royale FC
0-2
Northern Dynamo FC
BEN Ligue 1
22:00 18/03
ASVO
1-0
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC
22:00 18/03
Adjidja FC
3-0
JS Pobe
22:00 18/03
Energie FC
1-1
Real Sports Parakou
22:00 18/03
Avrankou Omnisport FC
1-1
Benin Police
22:00 18/03
Parakou Dynamo
1-1
Hodio
22:00 18/03
Espoir
0-0
Dynamique Djougou
22:00 18/03
Dynamo Abomey
2-0
Damissa
DJI PL
22:00 18/03
Arta Solar FC
1-0
AS du Port
POR Campeonato Nacional
22:00 18/03
Maritimo B
5-1
AD Castro Daire
22:00 18/03
Olhanense SC
2-3
Vasco da Gama(POR)
INT FRL
22:00 18/03
Bahrain (w) U17
1-3
Jordan U17 Women
FRA National 3
22:00 18/03
Olympique de Marseille B
3-1
So Cassis Carnou
MAR Botola 2
22:00 18/03
RCOZ Oued Zem
0-0
Wydad Fes
ENG Northern League Division One
22:00 18/03
Stocksbridge Park Steels
0-0
Grimsby Borough
22:00 18/03
Loughborough Dynamo
1-2
Dereham Town
CAE Elite Two
22:00 18/03
Unisport Bafang
3-1
Foncha Street Bamenda
POR Juniores A2
22:00 18/03
Anadia U19
3-0
Tondela U19
22:00 18/03
CD Mafra U19
2-2
CD Fatima U19
NOR U19
22:00 18/03
Aalesund FKU19
2-1
Rosenborg U19
GER Bundesliga 5
22:00 18/03
ASV Cham
3-0
FC Geesdorf
GER NOFV-Oberliga
22:00 18/03
FC 1906 Erlensee
4-1
FSV Fernwald
22:00 18/03
Pforzheim
4-1
Freiburger FC
22:00 18/03
Eintracht Celle
5-1
Freie Turnerschaft Braunschweig
BOS Premier League
22:00 18/03
HSK Zrinjski Mostar
2-1
FK Igman Konjic
CAE Elite One
22:00 18/03
Fauve Azur Elite
0-1
AS Fortuna Mfou
CYP First Division
22:00 18/03
Apollon Limassol FC
3-1
Omonia Nicosia FC
SCO Lowland League
22:00 18/03
Cumbernauld Colts
1-3
Edinburgh University FC
22:00 18/03
Stirling University
2-1
Gala Fairydean
22:00 18/03
East Kilbride
2-1
Civil Service Strollers FC
22:00 18/03
Cowdenbeath
0-4
Berwick Rangers
22:00 18/03
Gretna
3-3
Broomhill FC
FRA Coupe de Feminine
22:00 18/03
Paris Saint Germain(w)
1-0
Thonon Evian FC (w)
BLR Premier League
22:00 18/03
Dinamo-Minsk
3-0
FK Isloch Minsk
LAT Higher League
22:00 18/03
Riga FC
1-1
Rigas Futbola Skola
LIT A Lyga
22:00 18/03
Alytis Alytus
2-1
Banga Gargzdai
BEL Second Division
22:00 18/03
KMSK Deinze
1-1
KVSK Lommel
EST Premium Liiga
22:00 18/03
Trans Narva
0-2
Levadia Tallinn
CHI Primera Division
22:00 18/03
Huachipato
3-0
Everton CD
MEX U20
22:00 18/03
Tigres UANL U20
2-1
Monterrey U20
22:00 18/03
Chivas Guadalajara U20
1-1
Club America U20
22:00 18/03
Cruz Azul U20
1-0
San Luis U20
IRE First Division
22:00 18/03
Waterford United
2-2
Bray Wanderers
SPDRFEFA
22:00 18/03
Pontevedra
3-1
CD Linares Deportivo
GHA Premier League
22:00 18/03
Tamale City
3-1
Ghana Dream FC
22:00 18/03
Samartex
1-2
Asante Kotoko FC
AUT Frauen Bundesliga
22:00 18/03
Austria Wien (w)
1-0
Neulengbach (w)
ENG-S League Central Division
22:00 18/03
Tamworth
0-1
Needham Market
22:00 18/03
Stratford Town
2-0
Alvechurch
22:00 18/03
St Ives Town
1-5
Stourbridge
22:00 18/03
Redditch United
1-0
Rushden Diamonds
22:00 18/03
Nuneaton Borough
0-1
Coalville
22:00 18/03
Mickleover Sports
2-3
Barwell
22:00 18/03
Leiston FC
3-2
Bromsgrove Sporting FC
22:00 18/03
Kings Langley
1-1
Basford Utd
22:00 18/03
Ilkeston Town
3-3
Royston Town
22:00 18/03
Hednesford Town
1-0
Hitchin Town
22:00 18/03
Bedford Town
0-2
Rushall Olympic
FRA National 2
22:00 18/03
Toulon
0-1
Auxerre B
22:00 18/03
Haguenau
0-3
Bobigny A.C.
22:00 18/03
Rennes II
2-1
Voltigeurs Chateaubriant
ENG-N Premier League
22:00 18/03
Warrington Rylands
2-1
Guiseley
22:00 18/03
Morpeth Town
3-2
Stalybridge Celtic
22:00 18/03
Marske United FC
2-1
Matlock Town
22:00 18/03
Marine
3-0
FC United of Manchester
22:00 18/03
Liversedge
3-3
Stafford Rangers
22:00 18/03
Hyde F.C.
0-1
South Shields
22:00 18/03
Gainsborough Trinity
0-1
Nantwich Town
22:00 18/03
Belper Town
1-2
Lancaster City
22:00 18/03
Bamber Bridge
2-1
Whitby Town
22:00 18/03
Ashton United
3-0
Atherton Collieries
ENG-S Premier League
22:00 18/03
Weston Super Mare
1-1
Metropolitan Police
22:00 18/03
Swindon Supermarine
3-3
Tiverton Town
22:00 18/03
Salisbury City
4-2
North Leigh
22:00 18/03
Plymouth Parkway
4-0
Harrow Borough
22:00 18/03
Merthyr Town
1-2
Hendon
22:00 18/03
Hayes Yeading United
4-0
Dorchester Town
22:00 18/03
Hartley Wintney
1-1
Poole Town
22:00 18/03
Gosport Borough
0-2
Hanwell Town
22:00 18/03
Chesham United
1-1
Winchester City
22:00 18/03
Bracknell Town
0-3
Truro City
22:00 18/03
Beaconsfield Town
3-2
Yate Town
SCO Highland League
22:00 18/03
Turriff United
5-0
Strathspey Thistle
22:00 18/03
Lossiemouth
0-2
Clachnacuddin
22:00 18/03
Huntly
1-1
Inverurie Loco Works
22:00 18/03
Fraserburgh
0-3
Banks o Dee
22:00 18/03
Formartine United
3-0
Wick Academy
22:00 18/03
Deveronvale
2-1
Forres Mechanics
22:00 18/03
Buckie Thistle FC
1-1
Rothes
22:00 18/03
Brora Rangers
2-1
Nairn County
AUT 3.Liga
22:00 18/03
SC Bregenz
4-2
Dornbirner SV
22:00 18/03
SPG Wels
0-1
DSV Leoben
ENG Conference South Division
22:00 18/03
Weymouth
2-1
Welling United
22:00 18/03
Taunton Town
1-2
Hemel Hempstead Town
22:00 18/03
Oxford City
1-0
Cheshunt
22:00 18/03
Hungerford Town
2-1
Braintree Town
22:00 18/03
Havant Waterlooville
1-1
Tonbridge Angels
22:00 18/03
Farnborough Town
0-1
Chippenham Town
22:00 18/03
Ebbsfleet United
4-2
Dulwich Hamlet
22:00 18/03
Eastbourne Borough
2-0
Slough Town
22:00 18/03
Dover Athletic
0-3
Hampton Richmond Borough
22:00 18/03
Chelmsford City
4-2
Worthing
22:00 18/03
Bath City
1-3
St Albans City
GER Regionalliga
22:00 18/03
Wattenscheid 09
2-3
Koln Am
ENG Conference North Division
22:00 18/03
Southport FC
0-0
Kettering Town
22:00 18/03
Peterborough Sports
3-0
Leamington
22:00 18/03
Kings Lynn
3-0
Spennymoor Town
22:00 18/03
Gloucester City
1-1
Kidderminster Harriers
22:00 18/03
Darlington
3-0
Hereford United
22:00 18/03
Chorley FC
1-0
Banbury United
22:00 18/03
Chester FC
2-2
Scarborough
22:00 18/03
Buxton FC
2-0
Farsley Celtic
22:00 18/03
Brackley Town
1-1
Blyth Spartans
22:00 18/03
Boston United
1-0
Bradford Park Avenue
22:00 18/03
Alfreton Town
0-1
AFC Fylde
22:00 18/03
AFC Telford United
2-3
Curzon Ashton FC