KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Stade Malien
6-0
CASS FC
CO Korhogo
2-1
Bouake FC
CS Voluntari
1-1
Hermannstadt
Lokomotiv Sofia
1-0
Slavia Sofia
Cherno More Varna
3-0
Septemvri Sofia
Duhok
2-0
Al Diwaniya
Karbalaa
3-1
Al Talaba
Naft Misan
0-0
Al Wasat
Al Karkh
1-1
Newroz SC
Rustaq SC
1-1
Al Nasr SCSC
Sur SC
3-0
Sohar SC
Spartak Moscow Youth
1-2
Dinamo Moscow Youth
Zenit St.Petersburg Youth
1-0
Chertanovo Moscow Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
1-1
PFC Sochi Youth
FK Orenburg Youth
1-2
Khimki Youth
Torpedo Moscow Youth
0-0
Kuban Krasnodar Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
0-0
FC Terek Groznyi Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
0-0
Fakel Youth
Strogino Youth
1-1
FK Rostov Youth
Cska Moscow Youth
2-1
Lokomotiv Moscow Youth
FK Ural Youth
0-2
FK Krasnodar Youth
FC Minsk
2-0
Slavia Mozyr
Puebla U20
3-2
Atlas U20
Partizan Belgrade
1-2
Radnik Surdulica
Olimpia Grudziadz
4-1
Unia Solec Kujawski
NK Zrinski Jurjevac
2-1
NK Grobnican
NK Opatija
1-0
Radnik Sesvete
Valerenga B
1-0
Stromsgodset B
KFUM Oslo
1-0
Ullensaker/Kisa IL
Sogndal
0-2
Hodd
Irtysh 1946 Omsk
5-2
Spartak Kostroma
AIK
0-0
IK Sirius FK
Sandnes Ulf
0-3
Haugesund
Aalesund FK
3-1
Ham-Kam
Valerenga
3-2
Stromsgodset
Logan Metro
3-3
Springfield United
Ipswich City
2-1
Ripley Valley FC
Tuan Tu Phu Tho
1-2
Hoa Binh
Switzerland U17(w)
3-0
Slovakia (w) U17
Austria U17(w)
0-1
Slovenia (w) U17
Pakhtakor
2-1
Navbahor Namangan
Buxoro FK
0-1
Nasaf Qarshi
Olympic FK Tashkent
0-1
FC OKMK Olmaliq
Red Star
0-3
La Passe
Red Star Defence Force FC
0-3
La Passe
AS Stade Mandji
0-0
Vautour
Pelican Lambarene
1-0
Bouenguidi
Mounana FC
0-1
FC 105 Libreville
Missile FC
0-0
Dikaki
Union Sportive Bitam
0-0
Mberi Sportif
Centre Sportif Bendje
2-0
Oyem
Sesvete U19
1-0
HNK Sibenik U19
NRB Teleghma
1-0
US Chaouia
MC Oran
0-0
CS Constantine
Biskra
1-0
RC Arba
Krasnodar(w)
1-3
Zenit St Petersburg (w)
FK Panevezys B
2-4
Babrungas
Dinamo Tbilisi II
3-1
WIT Georgia Tbilisi
Umm Salal
1-2
Al-Gharafa
Al Shamal
1-3
Al-Sadd
Progresso da Lunda Sul
2-0
Sporting Cabinda
HNK Cibalia
0-0
NK Croatia Zmijavci
Swansea City U21
3-1
Reading U21
Cardiff City U21
4-2
Ipswich U21
Crystal Palace U21
2-0
Arsenal U21
Al Ahli
3-1
Khor Fakkan SSC
Baniyas Club
0-2
Dabba Al-Fujairah
City Club
1-2
Masafi
Hay Al Wadi
2-3
Al-Zoma Khartoum
Al-Ahly Merowe
2-2
Kober Khartoum
CS Sfaxien
0-0
Club Africain
Platinum City
0-1
Pretoria Univ
MM Platinum FC
0-1
Magesi
Strumska Slava
1-0
Botev Plovdiv II
Minyor Pernik
1-1
Vitosha Bistritsa
FC Dunav Ruse
0-1
Ludogorets Razgrad II
Wajj
1-3
An Nasiriyah
Al Najma(KSA)
1-1
Al-Kawkab
Al Zlfe
2-1
Al Shuaib
Sajer FC
1-1
Al Washm
Al Sharq
0-0
Al Safa
Al Rawdhah
1-1
Bisha FC
AEK Athens B
0-0
Kalamata AO
Apollon Larissas
0-3
Panserraikos
Al-Sawahreh
4-2
Islami Sour Baher
Hapoel Nof HaGalil
2-2
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Rishon Lezion
2-2
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Petah Tikva
2-0
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
0-0
Kafr Qasim
Ironi Nir Ramat HaSharon
1-5
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
2-2
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Nof HaGalil
5-0
AS Ashdod
Hapoel Acco
1-0
Hapoel Afula
Inainte Modelu
1-0
FC Voluntari II
Unirea Bascov
1-2
Real Bradu
CNS Cetate Deva
4-0
AFC Vointa Lupac
ACS Targu Mures 1898
3-1
Universitatea Alba Iulia
Odorheiu Secuiesc
3-1
ACS Kids Tampa Brasov
CSM Ramnicu Sarat
2-0
Unirea Branistea
Ghiroda SI Giarmata VII
1-0
ACS Progresul Pecica
ACSO Filiasi
0-2
ACS Viitorul Simian
CS Avantul Periam
0-2
Scolar Resita
Crisul Chisineu Cris
2-0
Gloria Lunca Teuz Cermei
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
1-0
Baile Felix
ACS Vedita Colonesti MS
2-0
CSO Petrolul Potcoava
KCCA FC
2-1
Mbarara City
Ual Urquiza(w)
0-0
Platense Women
Mustak balwatan
0-1
FC Porto Suez
El Obour SC
0-0
El Entag Al Harby
Wadi Degla SC
1-3
El Sekka El Hadid
Petrojet
1-2
ZED FC
Eastern Company
0-2
Olympic El Qanal
Kahraba Ismailia
0-1
Tersana SC
Suez Montakhab
3-1
Al Nasr Cairo
Real Succes
2-1
Sporting Trestieni
Olimp Comrat
1-2
Vasieni
FC Floresti
4-0
CF Sparta Selemet
Dinamo Auto
1-2
Victoria Bardar
FK Gilan Gabala
2-0
Shamakhi FK
Gol Gohar FC
1-0
Foolad Khozestan
Al Merrikh
1-1
Esperance Sportive de Tunis
Kedah
3-0
Kuching City FC
Selangor FC
0-4
Johor Darul Ta'zim FC
Kelantan FC
2-2
Kuala Lumpur City FC
Sabah FC
5-2
Penang FC
Damac
1-0
Al-Batin
Al-Fayha
1-1
Al-Adalah
Hapoel Bueine
1-3
Hapoel Kaukab
Moadon Sport Tira
1-2
Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Migdal HaEmek
2-1
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc
Holon Yermiyahu
1-2
Maccabi Ironi Ashdod
Ironi Nesher
0-2
Ihud Bnei Shefaram
Maccabi Shaaraim
1-0
Ironi Modiin
Tzeirey Kafr Kana
1-0
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Raanana
1-0
Maccabi Nujeidat Ahmed
Haladas(w)
2-6
Ferencvarosi TC (w)
Oman Beach Soccer
7-0
Kyrgyzstan Beach Soccer
Palestine Beach Soccer
0-5
Kuwait Beach Soccer
Akhaa Ahli Aley
1-2
Bourj SC
Shabab Sahel
3-0
Al Ahli SC Nabaṭīya
KF Istogu
2-1
KF Rilindja 1974
Maccabi Ahva Fureidis
1-0
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Hod HaSharon
4-1
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Beitar Ramat Gan
1-2
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Ironi Kiryat Gat
1-2
Hapoel Ironi Gedera
MS Jerusalem
1-1
SC Shicun Hamizrah
Beitar Haifa Yakov
1-1
Hapoel Sandala Gilboa
Tzeirey Tira
1-1
Ironi Beit Dagan
San Lorenzo Reserves
1-0
Newell's Reserves
Instituto AC Cordoba II
0-2
Boca Juniors Reserve
Rosario Central Reserves
3-1
Huracan Reserves
Racing Club Reserves
1-0
Union Santa Fe Reserves
KCB
0-0
Gor Mahia
Vasas U19
0-0
Gyori ETO U19
Szeged-Csanad Grosics U19
0-1
KaposvarU19
FK Sfîntul Gheorghe Suruceni (- 2023)
1-1
CSF Baliti
Benfica de Macau
4-0
Toi Seng
Pars Jonoubi Jam
1-2
Esteghlal Khozestan
Shahrdari Astara
2-0
Arman Gohar Sirjan
SKA Rostov
5-0
FC Yessentuki
Sparta Praha U19
1-2
MFK Karvina U19
Slavia Praha U19
1-0
Tescoma Zlin U19
Slovacko U19
0-1
Banik Ostrava U19
Sigma Olomouc U19
3-0
Dynamo Ceske Budejovice U19
Viktoria Plzen U19
2-0
Vysocina Jihlava U19
Brno U19
3-2
Hradec Kralove U19
Dukla Praha U19
4-0
Marila Pribram U19
Yenisey Krasnoyarsk
1-0
Arsenal Tula
FC Vorskla Youth
3-1
Metalist 1925 Kharkiv Youth
Veres Rivne U21
0-2
Dnipro-1 U21
Lviv Youth
3-0
Kryvbas U21
Bayswater City
1-4
Sorrento F.C.
Sapanca Genclikspor
3-0
Arguvan
Osmaniyespor
0-3
Bursa Yıldırımspor
Kahramanmarasspor
0-3
Orduspor
FK Van
1-2
FC Ararat-Armenia
Alashkert Yerevan
3-0
Shirak
Metalist Kharkiv
0-0
FK Oleksandria
BKMA II
1-0
Ararat Yerevan II
Syunik
3-0
Lernayin Artsakh B
Etimesgut Belediye Spor
3-0
Adiyamanspor
Diyarbekirspor
0-3
Belediye Vanspor
Western Spirit
0-3
Centenary Stormers
North Pine United
1-2
Redcliffe PCYC
Gold Coast Knights B
2-3
Musgrave Yellow
Gornik Zabrze U19
0-0
Lech Poznan U19
Gornik Zabrze Youth
0-0
Lech Poznan (Youth)
Whittlesea Ranges
1-1
Upfield SC
Eltham Redbacks
3-1
Collingwood
Springvale White Eagles
1-1
Bentleigh Utd Cobras
Mornington
0-1
South Springvale SC
Yarraville
1-4
Sydenham Park
Chinland FC
2-1
Ispe FC
NRB Teleghma U21
1-1
US Chaouia U21
Metro Claremont SC
1-2
Hobart United
Launceston City
2-0
Riverside Olympic
Weston Workers FC
3-2
Edgeworth Eagles FC
Lambton Jarvis
1-1
New Lambton FC
Nepean Football Club
1-0
Gladesville Ryde Magic
FK Yelimay Semey
0-1
Zhenis