TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
14/03
13/03
12/03
11/03
10/03
09/03
08/03
DATE
BHR Division 2
22:40 16/03
Al Ittihad
3-3
Busaiteen
22:30 16/03
Etehad Alreef
0-0
Buri
22:30 16/03
Al Najma
3-1
Um Alhassam
BHR Premier League
22:30 16/03
A'Ali FC
0-0
Qalali
ML Cup
22:30 16/03
Binga
5-2
USC Kita
Beach Soccer World Cup qualification (CONMEBOL)
22:30 16/03
Venezuela Beach Soccer
0-4
Colombia Beach Soccer
03:00 16/03
Peru Beach Soccer
1-2
Argentina Islands Beach Soccer
01:40 16/03
Venezuela Beach Soccer
4-5
Paraguay Beach Soccer
ISR Alef League
22:30 16/03
Maccabi Yavne
0-1
Hapoel Kfar Shalem
20:15 16/03
Bnei Eilat
2-0
Hapoel Bikat Hayarden
20:00 16/03
MS Ironi Kuseife
1-2
Maccabi Herzliya
19:00 16/03
Shimshon Kafr Qasim
1-0
Shimshon Tel Aviv
GIAO HỮU CLB
22:00 16/03
Kristiansund BK
1-0
Landskrona BoIS
15:00 16/03
Zenit Penza
1-3
Khimki (R)
07:55 16/03
Alianza Lima(w)
0-3
Colo Colo (w)
05:00 16/03
CS Esportivo AL
1-0
Coruripe Al
01:15 16/03
Eskilsminne IF
0-3
Hassleholms IF
RUS Cup
22:00 16/03
FC Pari Nizhniy Novgorod
0-1
FK Rostov
AZE Premier League
22:00 16/03
FC Neftci Baku
2-2
FK Kapaz Ganca
19:00 16/03
Sabail FC
1-1
Turan Tovuz
ALG U21
21:30 16/03
JS Kabylie U21
4-1
MC El Bayadh U21
21:15 16/03
Paradou AC U21
2-1
USM Alger U21
21:00 16/03
ES Setif U21
0-0
ASO Chlef U21
21:00 16/03
MC Oran U21
0-2
CS Constantine U21
21:00 16/03
HB Chelghoum Laid U21
1-0
USM Khenchela U21
21:00 16/03
US Biskra U21
1-1
RC Arba U21
16:00 16/03
MC Alger U21
0-0
CR Belouizdad U21
16:00 16/03
JS Saoura U21
2-1
NC Magra U21
KUW Federation Cup
21:05 16/03
Khaitan
4-1
Al-Yarmouk
21:05 16/03
Al Fahaheel SC
1-2
Al Kuwait SC
SYC PR
21:00 16/03
Foresters FC
0-1
St Michel United FC
19:00 16/03
Santos
0-6
Lightstars
IND Kerala PL
21:00 16/03
Kovalam FC
0-3
Gokulam FC Reserves
DEN U19
21:00 16/03
Horsens U19
4-4
Odense BK U19
19:30 16/03
Sonderjyske U19
2-4
Nordsjaelland U19
BOS Cup
21:00 16/03
Zvijezda Gradacac
2-3
FK Zeljeznicar
ARM Premier League
21:00 16/03
BKMA
0-2
Urartu
18:00 16/03
Lernayin Artsakh
0-6
FC Pyunik
SLO 1.Liga
21:00 16/03
Tabor Sezana
0-1
ND Gorica
DEN U17
20:45 16/03
Horsens U17
1-1
Silkeborg IF U17
FIFA Beach Soccer
20:40 16/03
Thailand Beach Soccer
2-3
Saudi Arabia Beach Soccer
KSA Division 2
20:30 16/03
Al Suqoor Ksa
1-1
Al-Rayyan
SUD Premier League
20:30 16/03
Haidoub FC
3-2
Al Shorta Al Qadarif
ITA Serie C
20:30 16/03
A.S Andria Bat
0-0
Crotone
03:00 16/03
Virtus Francavilla
3-1
Juve Stabia
03:00 16/03
Foggia
1-0
AC Monopoli
02:30 16/03
Vicenza
0-2
USD Virtus Verona
EGY Division 2
20:00 16/03
Telecom Egypt
1-0
El Alameen
20:00 16/03
Beni Suef
2-3
Asyut Cement
20:00 16/03
Al Hilal El Dabaa
0-1
Kafr El Shaikh
INT FRL
20:00 16/03
Algeria U20 (w)
2-1
Egypt U20 (w)
20:00 16/03
Bulgaria U16(w)
3-0
Montenegro (w)U16
17:00 16/03
Tunisia U20(w)
0-3
Morocco (w)U20
16:00 16/03
Northern Ireland U16(w)
2-1
North Macedonia (w) U17
UGA Division 2
20:00 16/03
Soroti FC
2-0
Lugazi Municipal FC
20:00 16/03
Adjumani Town Center
1-0
Jinja North FC
20:00 16/03
Luweero United FC
2-0
NEC FC Bugolobi
20:00 16/03
Ndejje University FC
1-1
Uganda Police FC
20:00 16/03
Kitara FC
2-0
Kataka FC
HUN NB III
20:00 16/03
Debreceni VSC II
1-1
Hajduszoboszlo SE
CAE Women's League
20:00 16/03
Lekie Filles FC (w)
4-0
Authentic de Douala (W)
MAS Super League
20:00 16/03
Perak FC
0-3
Sri Pahang FC
19:15 16/03
Negeri Sembilan
2-1
Terengganu FC
KSA Professional League
20:00 16/03
Al Khaleej Club
2-2
Al-Tai
DEN Reserves League
20:00 16/03
Copenhagen Reserve
3-0
Midtjylland Reserve
SER Prva Liga
20:00 16/03
Zlatibor Cajetina
1-1
FK Graficar Beograd
MAS President Cup
19:30 16/03
Kuala Lumpur FA U21
0-4
Negeri Sembilan NAZA U21
15:45 16/03
Terengganu FC III U21
1-1
Kedah U21
15:35 16/03
Sabah U21
1-3
Selangor PB U20
15:15 16/03
Kuching FA U21
0-3
Johor Darul Tazim III U21
KEN Premier League
19:30 16/03
Vihiga Bullets
1-3
Kariobangi Sharks
19:15 16/03
Sofapaka FC
3-1
Kakamega Homeboyz
19:00 16/03
Nzoia Sugar
2-2
Kenya Police FC
19:00 16/03
Posta Rangers
0-1
AFC Leopards
19:00 16/03
Ulinzi Stars Nakuru
2-2
Tusker
18:05 16/03
Wazito FC
1-2
Nairobi Star City
17:00 16/03
Mathare United
0-1
Bandari
KSA Youth League
19:30 16/03
Hajer (Youth)
0-0
Ohud Medina Youth
ARG Reserve League
19:00 16/03
Barracas Central Reserves
1-0
Atletico Tucuman Reserves
19:00 16/03
Banfield Reserves
1-1
Talleres Cordoba Reserve
19:00 16/03
Estudiantes LP Reserves
1-0
Gimnasia LP Reserves
19:00 16/03
Tigre Reserves
2-0
Arsenal de Sarandi Reserves
UZB Pro League
19:00 16/03
FK Andijan-2
0-4
Lokomotiv Tashkent
19:00 16/03
Verbajo B
0-0
Aral Nukus
18:30 16/03
Mashal Muborak
1-3
Dinamo Samarqand
CHN MAC Liga de Elite
19:00 16/03
Hang Sai
5-2
Sporting Clube de Macau
SER U19
18:53 16/03
FK Novi Pazar U19
0-0
Mladost Lucani U19
IRN Azadegan League
18:50 16/03
Darya Babol
4-1
Esteghlal Mollasani
18:30 16/03
Kheybar Khorramabad
3-1
Khalij Fars Mahshahr
18:30 16/03
Fajr Sepasi
3-0
Chooka Talesh
18:30 16/03
Saipa
2-1
Shams Azar Qazvin
18:30 16/03
Shahrdari Hamedan
0-2
Khooshe Talaee Sana Saveh
18:30 16/03
Van Pars Isfahan
0-2
Chadormalu SC
AFC Beach Soccer Asian Cup
18:30 16/03
UAE Beach Soccer
4-0
Uzbekistan Beach Soccer
17:00 16/03
Bahrain Beach Soccer
4-2
Afghanistan Beach Soccer
15:30 16/03
Iran Beach Soccer
14-5
Malaysia Beach Soccer
CA U17W C
18:30 16/03
Tajikistan (w) U17
0-5
Uzbekistan (w) U17
14:00 16/03
Iran U17(w)
2-0
Kyrgyzstan (w) U17
POR U23
18:00 16/03
Farense U23
1-0
Maritimo U23
UKR Youth
18:00 16/03
Metalist Kharkiv U21
0-4
PFC Oleksandria U21
ARM First League
18:00 16/03
Gandzasar
0-1
FC West Armenia
UEFA European U17 Women's Championship
17:00 16/03
Norway U17(w)
2-0
Croatia (w) U17
GIẢI VĐQG INDONESIA
17:00 16/03
Bali United
1-1
Madura United
15:00 16/03
Persija Jakarta
1-0
PSIS Semarang
GIẢI VĐQG MYANMAR
16:30 16/03
Yadanabon
2-1
Dagon Star FC
16:15 16/03
Yangon United
1-2
Rakhine United FC
AUS FFA Cup
16:05 16/03
Playford City
3-1
Adelaide Panthers
15:05 16/03
Peakhurst United FC
1-4
Woongarrah Wildcats FC
KAZ Cup
16:00 16/03
Altay FK
0-2
FO Jas Qyran
13:00 16/03
Akzhayik Oral
5-0
AKAS Almaty
MGL Premier League
15:00 16/03
Ulaanbaatar City
0-0
Erchim
12:00 16/03
Deren FC
1-2
Khovd
MEX Ascenso MX
10:05 16/03
Dorados
0-0
CF Atlante
08:05 16/03
Monarcas Morelia
1-0
Raya2 Expansion
06:00 16/03
Alebrijes de Oaxaca
2-2
Leones Negros
CONCACAF Champions League
09:30 16/03
Los Angeles FC
1-2
Alajuelense
07:15 16/03
Orlando City
1-1
Tigres UANL
05:00 16/03
Real Espana
3-2
Vancouver Whitecaps
COL Copa
08:05 16/03
Deportivo Rionegro
0-0
Deportivo Cali
06:00 16/03
Llaneros FC
1-1
Jaguares de Cordoba
03:30 16/03
Fortaleza
2-1
Union Magdalena
03:15 16/03
Tigres Zipaquira
1-1
Envigado FC
03:00 16/03
Cortulua
1-3
Real Cartagena
BRA WD1
08:00 16/03
Plaza Amador(w)
0-3
Tauro (w)
USA USL
08:00 16/03
El Paso Locomotive FC
1-2
Colorado Springs Switchbacks FC
BRA Mato Division 1
07:30 16/03
OperArio MT
1-0
Academia Futebol
BRA Cup
07:30 16/03
Ypiranga RS
3-1
Red Bull Bragantino
06:00 16/03
Botafogo RJ
7-1
Brasiliense
05:30 16/03
CRB
5-0
Operario MS
05:00 16/03
Aguia de Maraba
0-0
Goiás EC
05:00 16/03
Ituano SP
1-1
Ceara
05:00 16/03
Atletico Clube Goianiense
1-1
Volta Redonda
01:30 16/03
Nova Iguacu
5-2
Nova Mutum EC
Copa Libertadores
07:30 16/03
Atletico Mineiro
3-1
Millonarios
07:00 16/03
Medellin Independiente
2-0
CD Magallanes
Copa Argentina
07:00 16/03
CA San Lorenzo
3-0
Sarmiento Resistencia
04:45 16/03
Argentinos Juniors
3-0
Deportivo Armenio
BRA Sergipano Division 1
06:00 16/03
Lagarto
2-2
CS Sergipe
06:00 16/03
AD Atletica Gloriense
1-0
Itabaiana(SE)
06:00 16/03
Falcon SE
0-2
AD Confiança
06:00 16/03
Frei Paulistano
1-0
Estanciano SE
02:00 16/03
America SE
2-0
Dorense SE
BRA Copa Verde
06:00 16/03
Sao Raimundo/RR
1-0
Remo Belem (PA)
05:30 16/03
Vila Nova
0-2
Cuiaba
ARG Tebolidun League GpC
06:00 16/03
Deportivo Laferrere
1-3
Puerto Nuevo
06:00 16/03
Excursionistas
1-4
Ferrocarril Midland
02:00 16/03
Leandro N Alem
1-2
CA Atlas
02:00 16/03
Victoriano Arenas
0-0
Yupanqui
02:00 16/03
San Martin Burzaco
0-0
Claypole
02:00 16/03
General Lamadrid
0-2
Deportivo Espanol
02:00 16/03
Uhl Que Sa
1-0
Sportivo Italiano
02:00 16/03
Central Cordoba De Rosario
1-1
Berazategui
02:00 16/03
Liniers
1-2
Club Lujan
BRA PE League
06:00 16/03
Ibis SC
0-4
Nautico (PE)
BRA Regional League
05:00 16/03
ASA AL
1-0
Zumbi EC
HOR L
04:00 16/03
Lobos UPNFM Reserves
5-1
CD Real Sociedad Reserves
04:00 16/03
Real Espana Reserves
0-0
Motagua Reserves
04:00 16/03
Olancho FC Reserves
2-1
CD Victoria La Ceiba Reserves
NIC L
04:00 16/03
Aguilas de Leon
1-1
Organica Masachapa FC
CUB Championship
03:00 16/03
Santiago de Cuba
6-1
Las Tunas
03:00 16/03
Sancti Spiritus
0-2
Guantanamo FC
03:00 16/03
Matanzas
0-1
La Habana
03:00 16/03
Mayabeque
4-1
Pinar del Rio
03:00 16/03
Granma
1-0
Ciego de Avila
03:00 16/03
Holguin
0-1
Camaguey
03:00 16/03
Artemisa FC
3-0
Villa Clara
ICE League Cup C
03:00 16/03
Ulfarnir
1-1
KFK Kopavogur
CÚP C1 CHÂU ÂU
03:00 16/03
Real Madrid
1-0
Liverpool
03:00 16/03
Napoli
3-0
Eintracht Frankfurt
ENG Women's South Conference
03:00 16/03
Watford(w)
6-0
Crawley Wasps (w)
SCO Highland League
03:00 16/03
Formartine United
2-1
Turriff United
03:00 16/03
Brora Rangers
0-2
Buckie Thistle FC
Anh EFL Championship
03:00 16/03
Sunderland
1-2
Sheffield United
02:45 16/03
Cardiff City
1-1
West Bromwich Albion
02:45 16/03
Hull City
1-3
Burnley
02:45 16/03
Huddersfield Town
1-1
Norwich City
02:45 16/03
Blackburn Rovers
2-1
Reading
02:45 16/03
Luton Town
1-0
Bristol City
ENLW
02:45 16/03
Leeds United(w)
2-0
York City (w)
ENG-S Division One
02:45 16/03
Highworth Town
1-0
Waltham Abbey
02:45 16/03
Biggleswade FC
2-3
Hadley
02:30 16/03
Willand Rovers
2-1
Paulton Rovers
IRE Leinster Senior League
02:45 16/03
Glebe North FC
1-2
Maynooth University Town FC
ENG Women's North Conference
02:45 16/03
Burnley(w)
5-1
Brighouse Town Women
ENG-S Premier League
02:45 16/03
Swindon Supermarine
3-1
Gosport Borough
BRA Amazonas Division 1
02:30 16/03
Rio Negro AM
0-1
Manauara
BEL Women's First Division
02:30 16/03
Wuustwezel(w)
1-4
Kontich FC (w)
NGOẠI HẠNG ANH
02:30 16/03
Brighton Hove Albion
1-0
Crystal Palace
02:30 16/03
Southampton
0-2
Brentford
Ger-V
02:00 16/03
Hanauer SC 1960
1-2
FFV Sportfreunde 04
GER NOFV-Oberliga
02:00 16/03
FC Viktoria Arnoldsweiler
2-2
Hurth
01:30 16/03
TuSpo Surheide
1-3
SV Hemelingen
01:30 16/03
SV Westfalia Rhynern
3-1
TuS Ennepetal
UAFA Club Cup
02:00 16/03
FAR Rabat
4-1
Al ittihad(LBY)
Premier League International Cup
02:00 16/03
Fulham U21
4-2
Sparta Praha B
MAL Women's Division 1
02:00 16/03
San Gwann FC (w)
0-6
Raiders Lija (w)
BEL First Amateur Division
02:00 16/03
Antwerp B
0-0
Hoogstraten VV
02:00 16/03
Dessel Sport
1-3
KSK Heist
ENG FA WSL
02:00 16/03
Tottenham Hotspur(w)
1-0
Leicester City (w)
GER Bundesliga 5
01:30 16/03
SV Weidenhausen
1-0
Steinbach