TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
13/03
12/03
11/03
10/03
09/03
08/03
07/03
DATE
BHR Division 2
22:40 15/03
Isa Town
3-4
Al-Ittifaq
22:30 15/03
Al Tadhmon
0-0
Malkiya
Beach Soccer World Cup qualification (CONMEBOL)
22:30 15/03
Chile Beach Soccer
4-2
Bolivia Soccer
UAFA Club Cup
22:30 15/03
Al Kuwait SC
1-0
JS Saoura
BHR Premier League
22:30 15/03
Al Shabab
1-0
East Riffa
22:30 15/03
Al Khaldiya
2-2
Sitra
POR Women's Campeonato Nacional
22:15 15/03
Benfica(w)
3-3
Famalicao (w)
18:00 15/03
Racing Power (w)
0-0
Braga (w)
QAT Second Division
22:15 15/03
Russell City
0-2
Al-Khuraitiat
22:15 15/03
Al Shahaniya
3-0
Al Khor SC
BEN Ligue 1
22:00 15/03
Benin Cavaliers
1-1
Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC
22:00 15/03
Coton de Ouidah
3-2
Dynamo Abomey
22:00 15/03
Buffles du Borgou
1-1
JA Kétou
22:00 15/03
LOTO
1-0
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC
22:00 15/03
Dragons
0-1
Takunnin FC
22:00 15/03
Ayema
1-0
Damissa
22:00 15/03
Dadje FC
0-0
ASPAC Cotonou
22:00 15/03
Requins
0-1
Bani Ganse
Niger Premier League
22:00 15/03
AS GNN
1-0
Olympic FC
ITA Serie D
22:00 15/03
Ligorna
1-1
Sestri Levante
21:00 15/03
FC Matese
2-2
Avezzano
20:30 15/03
AC Este
0-1
Montecchio Maggiore
20:30 15/03
Arconatese
1-1
Ponte San Pietro
20:30 15/03
Borgosesia
0-1
Gozzano
20:30 15/03
Barletta
1-4
FB Brindisi 1912
POL Liga 3
22:00 15/03
Pilica Bialobrzegi
0-0
Jagiellonia Bialystok II
21:30 15/03
KP Starogard Gdanski
2-1
Jarota Jarocin
21:00 15/03
Lechia Tomaszow Mazowiecki
1-0
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
21:00 15/03
Pilica Bialobrzegi
0-0
Jagiellonia Bialystok II
POR U23
22:00 15/03
CD Mafra U23
3-3
Leixoes U23
GIAO HỮU CLB
21:45 15/03
SalPa
0-0
Ilves Tampere
19:30 15/03
Avangard
4-2
Nosta Novotroitsk
18:00 15/03
CS Mioveni
9-0
Muscelul Campulung
18:00 15/03
FK Zenit Izhevsk
1-1
Arsenal Tula II
16:20 15/03
Tuan Tu Phu Tho
2-1
Hai Nam Vinh Phuc
15:40 15/03
Dinamo Vladivostok
0-1
FK Ural-2
14:00 15/03
Hoa Binh
4-2
TTBD Phu Dong
13:30 15/03
Ba Ria Vung Tau FC
5-0
Gia Dinh
CAE Elite Two
21:30 15/03
Victoria Utd Limbe
1-1
AS Fap
21:30 15/03
Rangers FC of Bafut
1-1
Unisport Bafang
19:30 15/03
Foncha Street Bamenda
0-0
Racing de Bafoussam
RUS Cup
21:30 15/03
Krylya Sovetov
2-2
CSKA Moscow
19:00 15/03
Akhmat Grozny
0-3
FK Krasnodar
SER U19
21:20 15/03
FK Napredak U19
1-0
OFK Vrsac U19
19:00 15/03
Partizan Belgrade U19
4-0
FK Rad U19
19:00 15/03
FK Graficar Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
18:00 15/03
Cukaricki U19
3-0
FK Radnicki 1923 U19
17:00 15/03
FK Brodarac U19
2-1
Vojvodina U19
CAE Women's League
21:20 15/03
AS Fortuna Mfou (W)
0-2
Louves Minproff Women
KUW Federation Cup
21:05 15/03
Al Sahe
2-2
Al-Nasar
21:00 15/03
Burgan SC
1-2
Al Qadisiya SC
IND Kerala PL
21:00 15/03
Kerala United
0-1
Wayanad United
MOR Cup
21:00 15/03
CAYB Club Athletic Youssoufia
0-1
Raja Casablanca Atlhletic
UZB Pro League
21:00 15/03
Unired
1-0
Xorazm Urganch
20:00 15/03
Shurtan Guzor
3-3
FK Kokand 1912
GRE Gamma Ethniki
21:00 15/03
Finikas Nea Epidaurus
0-2
Panionios
20:00 15/03
APO Keratsini
0-2
Fostiras
20:00 15/03
Agrotikos Asteras
1-0
Orfeas Xanthis
20:00 15/03
Agia Paraskevi
2-2
Agios Nikolaos
20:00 15/03
Olympiakos Volou
0-1
Thiella Sarakinon
20:00 15/03
AE Lefkimmis
0-0
Asteras Petriti
20:00 15/03
Panagriniakos
1-0
Byzas Megaron
20:00 15/03
AE Moschatou
2-0
Poros
20:00 15/03
Panelefsiniakos
1-1
Tilikratis
20:00 15/03
Thermaikos Thermis
0-2
Posidonas Neas Michanionas
20:00 15/03
Rodos FC
1-0
Ialysos
20:00 15/03
Marko
0-2
Ethnikos Pireaus
20:00 15/03
Thyella Rafinas
2-1
AO Tympakiou
20:00 15/03
Ethnikos Alexandroupoli
2-1
OF Vironas Kavalas
20:00 15/03
AO Kavala
2-1
Panthrakikos
20:00 15/03
AO Chaniotis
2-1
Elassona FC
20:00 15/03
Ypato
2-0
Digenis Neochoriou
20:00 15/03
Doxa Dramas
0-2
Nestos Chrisoupolis
20:00 15/03
AO Giouchtas
2-1
Almyros Gaziou
CAE Elite One
21:00 15/03
Djiko FC de Bandjoun
4-0
Stade Renard de Melong
SYC PR
21:00 15/03
Real Maldive FC
6-0
Mont Fleuri
AFC U20 Asian Cup
21:00 15/03
Uzbekistan U20
0-0
South Korea U20
17:00 15/03
Iraq U20
1-1
Japan U20
BOS Cup
21:00 15/03
Rudar Prijedor
0-2
FK Tuzla City
UEFA European U17 Women's Championship
21:00 15/03
England U17(w)
4-0
Belgium (w) U17
20:00 15/03
Spain U17(w)
5-0
Serbia (w) U17
19:00 15/03
Georgia U17(w)
0-4
Scotland (w) U17
17:30 15/03
Albania U17(w)
0-3
Luxembourg U17 (w)
17:00 15/03
Denmark U17(w)
3-0
Belarus (w) U17
AZE Premier League
21:00 15/03
Sumgayit FK
0-6
Qarabag
SER Cup
21:00 15/03
FK Radnicki Sremska Mitrovica
1-3
Crvena Zvezda
SLO 1.Liga
21:00 15/03
NK Domžale
1-2
Radomlje
19:00 15/03
ASK Bravo Publikum
2-3
Maribor
INT FRL
20:30 15/03
Bangladesh
1-1
Malawi
17:30 15/03
luxembourg U19
4-1
Hungary U19
07:00 15/03
Jamaica
0-0
Trinidad Tobago
ITA Serie C
20:30 15/03
Viterbese
0-0
Taranto Sport
20:30 15/03
AP Turris
1-0
Gelbison
20:30 15/03
AZ Picerno ASD
2-0
Audace Cerignola
20:30 15/03
Latina
0-0
Potenza
20:30 15/03
Messina
1-0
Pescara
20:30 15/03
Renate AC
1-4
Triestina
ZA First League
20:30 15/03
Venda
2-1
JDR Stars
20:30 15/03
Uthongathi FC
0-2
Cape Town All Stars
20:30 15/03
Pretoria Callies
0-0
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
20:30 15/03
Polokwane City
0-1
Casric Stars
EGY Division 2
20:00 15/03
MS Naser Malawy
0-2
Dayrot
20:00 15/03
Dikernis SC
0-3
Tanta
20:00 15/03
Shoban Moslemen Qena
1-1
Masr El Makasa
20:00 15/03
Tamiya Youth Center
0-0
El Alominiom
20:00 15/03
Nasr Taadeen
1-0
Al Minya
20:00 15/03
Egy Salloum
1-2
Abu Qir Semad
20:00 15/03
Gomhoryet Shebin
1-0
Pioneers Club
20:00 15/03
Ittihad Nabarouh
0-1
El Olympi
20:00 15/03
Baladiyet El Mahallah
3-0
El Hammam
20:00 15/03
Proxy SC
2-1
El Mansoura
20:00 15/03
Al Magd
1-1
Sporting Alexandria
ENG Reserve League
20:00 15/03
Wrexham Reserve
2-3
Accrington Stanley Reserves
UGA Cup
20:00 15/03
Onduparaka FC
0-1
BUL FC
CUB Championship
20:00 15/03
Isla de la Juventud
0-2
FC Cienfuegos
SWE U21 Allsvenskan
20:00 15/03
Elfsborg U21
2-0
Skowad U21
UEFA Youth League
20:00 15/03
AZ Alkmaar U19
4-0
Real Madrid U19
KSA Youth League
19:30 15/03
Al Fath Youth
1-2
Al-Ahli Saudi FC (Youth)
KEN Premier League
19:00 15/03
Bidco United
0-1
FC Talanta
SYR 1st Division
19:00 15/03
Al-Horgelah
0-1
Al Tall
Ken-SL
19:00 15/03
SS Assad
1-2
Naivas FC
19:00 15/03
Muranga Seal
0-0
Kibera Black Stars
19:00 15/03
Mombasa Elite
2-1
Mwatate United
19:00 15/03
Darajani Gogo
3-0
Gusii FC
19:00 15/03
MCF FC
0-1
Shabana FC
KOS Cup
19:00 15/03
KF Trepca 89
1-5
Gjilani
19:00 15/03
KF Llapi
2-2
Malisheva
19:00 15/03
Prishtina
2-0
FC Ballkani
19:00 15/03
Kosova Vushtrri
1-0
KF Behar Vitomirica
ALB Cup
19:00 15/03
KF Laci
0-3
Egnatia
THA League 2
19:00 15/03
Uthai Thani F.C.
3-0
Rajpracha FC
19:00 15/03
Chiangmai FC
1-2
Chiangmai United FC
18:30 15/03
Udon Thani
0-8
Trat FC
18:30 15/03
Ranong United FC
1-0
Chainat Hornbill FC
18:00 15/03
Samut Prakan City
1-1
Ayutthaya United
18:00 15/03
Rayong FC
2-1
Customs ladkrabang United
18:00 15/03
Krabi FC
2-1
Kasetsart FC
17:30 15/03
Phrae United FC
1-1
Nakhon Si United FC
17:30 15/03
Nakhon Pathom FC
1-0
Suphanburi FC
CHN HK Elite Cup
19:00 15/03
Biu Chun Rangers
1-0
Kitchee
SIN Premier League
18:45 15/03
Lion City Sailors
3-0
Geylang United FC
18:45 15/03
Albirex Niigata FC
2-0
Hougang United FC
TUR Second League
18:10 15/03
Erzincanspor
0-1
Duzcespor
18:00 15/03
Zonguldak
0-1
Belediye Vanspor
18:00 15/03
Usakspor
2-4
Ankarademirspor
18:00 15/03
Sariyer
1-0
Kirsehir Koyhizmetleri
18:00 15/03
Pazarspor
1-1
Etimesgut Belediye Spor
18:00 15/03
Kirklarelispor
1-0
Serik Belediyespor
18:00 15/03
Fethiyespor
2-0
Karacabey Belediyespor
18:00 15/03
Balikesirspor
1-1
GMG Kastamonuspor
18:00 15/03
Bukaspor
1-0
Kocaelispor
18:00 15/03
Tarsus Idman Yurdu
1-9
Utkoi
18:00 15/03
Sivas Belediyespor
0-2
Bursaspor
18:00 15/03
Inegolspor
2-0
Menemen Belediye Spor
18:00 15/03
Erokspor
0-0
Somaspor
18:00 15/03
Corum Belediyespor
2-2
Afyonspor
18:00 15/03
Bayburt Ozel Idare
0-1
Ispartaspor
18:00 15/03
Ankaraspor
2-0
S.Urfaspor
18:00 15/03
Amedspor
3-0
Nazillispor
AZE First Division
18:00 15/03
Araz Nakhchivan
3-0
Zira FK II
KAZ Premier League
18:00 15/03
Okzhetpes
0-1
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00 15/03
Maktaaral
0-1
FK Atyrau
GIẢI VĐQG MYANMAR
16:30 15/03
Myawady
1-4
Shan United
16:15 15/03
Sagaing United
2-1
Ayeyawady united
TUR U19 A2
16:00 15/03
Altinordu U19
2-1
Kasimpasa U19
16:00 15/03
Sivasspor U19
2-2
Giresunspor U19
16:00 15/03
Ankaraspor U19
1-5
Galatasaray U19
16:00 15/03
Antalyaspor U19
3-0
Bursaspor U19
16:00 15/03
Boluspor U19
2-2
Trabzonspor U19
16:00 15/03
Ankaragucu U19
1-3
Fenerbahce U19
16:00 15/03
Goztepe U19
1-0
Fatih Karagumruk U19
16:00 15/03
Alanyaspor U19
1-1
Buyuksehir BLD.Spor U19
16:00 15/03
Adana Demirspor U19
0-1
Kayserispor U19
AUS FFA Cup
15:00 15/03
Central Sydney Wolves
0-3
Waverley Old Boys
15:00 15/03
Olympia Warriors
3-1
University of Tasmania SC
14:40 15/03
Tuggeranong United
1-2
Canberra Olympic
14:30 15/03
Brindabella Blues FC
1-2
Belconnen United
MGL Premier League
15:00 15/03
FC Ulaanbaatar
9-1
BCH Lions
12:00 15/03
SP Falcons
6-1
Tuv Buganuud
GIẢI VĐQG INDONESIA
15:00 15/03
Persis Solo FC
1-1
Arema FC
MEX Ascenso MX
10:05 15/03
Correcaminos UAT
2-1
Tepatitlan de Morelos
08:05 15/03
Tabasco
1-1
Atletico La Paz
06:05 15/03
Tlaxcala FC
1-1
Venados FC
CONCACAF Champions League
09:15 15/03
Atlas
4-0
CD Olimpia
07:00 15/03
Austin FC
2-0
Violette AC
07:00 15/03
Philadelphia Union
4-0
Alianza San Salvador
CRC Women's Primera Division
09:00 15/03
Alajuelense(w)
1-2
Saprissa (w)
Categoría Primera A
08:10 15/03
Independiente Santa Fe
2-0
America de Cali
06:00 15/03
Deportes Tolima
1-0
La Equidad
BRA Cup
07:30 15/03
America MG
1-0
Santa Cruz PE
06:00 15/03
Maringa FC
2-0
Marcilio Dias SC
06:00 15/03
Coritiba PR
1-1
Criciuma
BRA Copa do Nordeste
07:30 15/03
Fluminense PI
1-1
Bahia
ARG Tebolidun League GpB
07:10 15/03
Talleres Rem de Escalada
1-1
CA San Miguel
BRA Campeonato Acreano
07:00 15/03
Humaita AC
2-0
Independent AC
05:00 15/03
Andira AC
1-2
ADESG
ARU Division Di Honor
07:00 15/03
SV Caravel
1-3
Sport Club United
BRA Mato Division 1
06:30 15/03
Dom Bosco MT
0-1
Luverdense
CHI Primera B
06:30 15/03
San Luis Quillota
2-0
Santiago Wanderers
06:30 15/03
Deportes Santa Cruz
1-0
Barnechea