TRANG CHủ
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Giải đấu
Ngoại hạng Anh
La Liga
Serie A
Bundesliga 1
V-League
UEFA Champions League
Ligue 1
A LEAGUE
KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC
Hôm nay
12/03
11/03
10/03
09/03
08/03
07/03
06/03
DATE
KSA Division 1
22:55 14/03
Al Hazem
2-1
Ohod
22:05 14/03
Al Sahel
1-2
Al Qaisumah
20:10 14/03
Al-Ain SFC
1-2
Al-Okhdood
GIAO HỮU CLB
22:45 14/03
MSK Breclav
1-3
Bzenec
21:00 14/03
Honka Espoo
5-2
Grorud
20:00 14/03
Brommapojkarna
0-2
IK Brage
02:45 14/03
Bray Wanderers
2-1
Shamrock Rovers
UAFA Club Cup
22:30 14/03
Al Muharraq
2-0
Al Seeb SC
00:00 14/03
Al Hilal Omdurman
3-0
Manama Club
QAT Second Division
22:15 14/03
Al Wabb
0-2
Al Bidda SC
22:15 14/03
Muaither SC
2-0
Al Mesaimeer Club
UEFA Youth League
22:00 14/03
AC Milan U19
2-0
Atletico de Madrid U19
20:00 14/03
Sporting CP U19
1-0
Liverpool U19
KAZ Premier League
22:00 14/03
Kaisar Kyzylorda
2-2
FK Aksu
22:00 14/03
Astana
1-4
FK Aktobe Lento
20:00 14/03
Tobol Kostanay
2-1
FC Shakhtyor Karagandy
20:00 14/03
Ordabasy
2-0
FC Zhetysu Taldykorgan
20:00 14/03
FC Kairat Almaty
3-1
FK Kaspyi Aktau
POR U23
22:00 14/03
Estoril U23
4-0
Braga U23
22:00 14/03
Benfica U23
1-2
Famalicao U23
18:00 14/03
Estrela FC U23
0-0
Vizela U23
OMA Professional League
21:35 14/03
Al Suwaiq
1-1
Al Nahda SC
RUS Cup
21:30 14/03
Akron Togliatti
1-1
Lokomotiv Moscow
KSA Kings Cup
21:30 14/03
Al Nassr
3-1
Abha
20:15 14/03
Al-Wehda FC
2-1
Al-Batin
SYC PR
21:00 14/03
LMS United
2-1
bel-air
21:00 14/03
LMS United
2-1
Bel Air FC
IND Kerala PL
21:00 14/03
Gokulam FC Reserves
1-0
Kovalam FC
SCO Reserve Cup
21:00 14/03
Kilmarnock Reserve
4-1
Dundee United Reserve
20:30 14/03
Dunfermline Reserves
3-0
Queen of South (R)
NOR U19
21:00 14/03
Sogndal U19
0-3
Brann U19
POL Liga 3
21:00 14/03
Olimpia Zambrow
0-2
KS Legionovia Legionowo
BOS Cup
21:00 14/03
HSK Zrinjski Mostar
2-0
Radnik Bijeljina
UEFA European U17 Women's Championship
21:00 14/03
Romania U17(w)
4-3
Estonia (w) U17
21:00 14/03
Poland U17(w)
2-2
Czech Republic (w) U17
ITA Serie C
20:30 14/03
San Donato Tavarnelle
0-2
Olbia
02:30 14/03
Crotone
1-1
Catanzaro
ZA First League
20:30 14/03
Pretoria University
1-2
Hungry Lions
20:30 14/03
Platinum City
0-2
MM Platinum FC
20:30 14/03
Magesi
0-1
Black Leopards
20:30 14/03
Cape Town Spurs
3-2
Baroka FC
BOS Women’s League
20:00 14/03
Sfk Sarajevo(w)
11-0
ZNK Iskra Bugojno (W)
UGA Cup
20:00 14/03
Bright Stars FC
4-0
Kiyinda Boys
20:00 14/03
Wakiso Giants FC
1-1
Vipers
INT FRL
20:00 14/03
Morocco U20(w)
1-1
Algeria U20 (w)
20:00 14/03
North Macedonia U17(w)
2-2
Montenegro (w)U16
19:00 14/03
Tunisia U20(w)
1-3
Egypt U20 (w)
16:00 14/03
Bulgaria U16(w)
1-0
Northern Ireland (w) U16
DEN Reserves League
20:00 14/03
Lyngby Reserve
7-0
Viborg Reserve
19:00 14/03
FC Nordsjaelland Reserve
3-1
Sonderjyske Reserve
ENG U21 League 2
20:00 14/03
Watford U21
1-1
Reading U21
20:00 14/03
Barnsley U21
3-0
Burnley U21
20:00 14/03
Peterborough United U21
1-2
Hull U21
19:30 14/03
Ipswich U21
4-1
Cardiff City U21
02:00 14/03
Colchester United U21
1-1
Crewe Alexandra U21
CHN HK Reserve Division
19:30 14/03
Lee Man FC Reserves
2-0
Eastern (R)
ARG Women's League
19:30 14/03
CA Estudiantes Caseros(w)
0-3
Ferro Carril Oeste (w)
03:00 14/03
Belgrano(w)
0-3
San Lorenzo Women
03:00 14/03
River Plate(w)
2-1
Excursionistas (w)
MFL C
19:15 14/03
Johor Darul Ta'zim II
0-1
Terengganu B
16:30 14/03
Perak II
1-1
Selangor PKNS
URU Reserve League
19:00 14/03
Defensor Sporting Reserve
3-0
Liverpool Montevideo Reserve
03:00 14/03
Wanderers FC Reserve
0-2
Plaza Colonia Reseves
ALB Cup
19:00 14/03
KF Tirana
2-2
Kastrioti Kruje
19:00 14/03
KS Perparimi Kukesi
2-1
Teuta Durres
SIN Premier League
18:45 14/03
Balestier Khalsa FC
1-3
Tampines Rovers FC
18:45 14/03
DPMM FC
2-1
Tanjong Pagar Utd
AZE First Division
18:00 14/03
FK Qabala II
2-0
Turan Tovuz II
17:00 14/03
Standard Sumgayit II
0-1
FK MOIK Baku
TUR Second League
18:00 14/03
1461 Trabzon
3-0
Diyarbakirspor
18:00 14/03
Adiyamanspor
0-3
Iskenderun FK
PAR Reserve League
17:30 14/03
Cerro Porteno Asuncion Reserves
7-0
Sportivo Luqueno Reserves
QLD D2
17:30 14/03
North Lakes United
0-1
North Star
17:30 14/03
Ipswich knights
2-4
Grange Thistle SC
GIẢI VĐQG INDONESIA
17:00 14/03
Persikabo 1973
1-0
Rans Nusantara FC
15:00 14/03
Dewa United
1-2
Barito Putera
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)
16:45 14/03
Sunshine Coast Wanderers FC
3-2
Brisbane Olympic United FC
16:30 14/03
Peninsula Power
2-2
Brisbane Roar (Youth)
AUS FFA Cup
15:05 14/03
Kellyville Kolts SC
13-0
FC Harrington
IDN Liga 3
15:00 14/03
Rajawali FC
2-6
Panipi Raya FC
MGL Premier League
15:00 14/03
Khoromkhon Club
1-3
Khangarid Klub
CA U17W C
14:00 14/03
Kyrgyzstan (w) U17
0-3
Uzbekistan (w) U17
MEX Liga MX Femenil
10:05 14/03
Monterrey(w)
5-0
Pachuca (w)
08:05 14/03
Club Leon(w)
1-0
Juarez FC (w)
08:00 14/03
Mazatlan(w)
1-1
Santos Laguna (w)
08:00 14/03
Club America(w)
5-0
Atlas (w)
06:00 14/03
Club Necaxa(w)
1-0
Cruz Azul (w)
MEX LT
09:06 14/03
UA Zacatecas
0-4
Los Cabos United
MCC
08:30 14/03
Calor de San Pedro
0-2
Inter Playa del Carmen
Categoría Primera A
08:10 14/03
Deportiva Once Caldas
0-1
Deportivo Pasto
JAM Premier League
07:30 14/03
Harbour View FC
1-0
Humble Lions
05:00 14/03
Vere United
0-4
Molynes United
BRA Campeonato Carioca A
07:25 14/03
CR Flamengo
3-2
Clube de Regatas Vasco da Gama
ARG Division 2
07:10 14/03
Aldosivi Mar del Plata
3-1
Atletico Mitre de Santiago del Estero
03:00 14/03
San Telmo
2-1
San Martin Tucuman
GIẢI VĐQG ARGENTINA
07:00 14/03
Velez Sarsfield
1-1
CA Platense
07:00 14/03
Colon de Santa Fe
1-1
Club Atlético Newell's Old Boys
BRA Campeonato Mineiro Division 1
06:30 14/03
Democrata SL/MG
0-2
Villa Nova-MG
BOL Primera Division
06:30 14/03
Atletico Palmaflor Vinto
3-2
Blooming
02:00 14/03
Universitario De Vinto
2-0
Vaca Diez
PAR Primera Division
06:30 14/03
Cerro Porteno
3-3
Sportivo Luqueno
04:00 14/03
Sportivo Ameliano
2-1
Sportivo Trinidense
CHI Primera Division
06:30 14/03
Coquimbo Unido
0-3
Cobresal
06:30 14/03
Audax Italiano
2-2
O.Higgins
COL Torneo BetPlay Dimayor
06:05 14/03
Deportes Quindio
1-0
Patriotas FC
04:00 14/03
Boca Juniors De Cali
0-0
Orsomarso
AB Premier Division
06:00 14/03
All Saints Utd FC
4-1
SAP FC
BRA Campeonato Paulista A1
06:00 14/03
Sao Paulo
0-0
Ah so Santa SP
Brasileirão Feminino
06:00 14/03
SC Corinthians Paulista(w)
4-0
Gremio (w)
PER Liga 1
06:00 14/03
EM Deportivo Binacional
1-2
Universitario De Deportes
URU Primera Division
05:30 14/03
Defensor Sporting Montevideo
2-2
Liverpool URU
03:00 14/03
River Plate Montevideo
3-1
Deportivo Maldonado
COL Liga Betplay Femenina
03:15 14/03
Deportivo Pasto s (W)
1-3
La Equidad (w)
03:15 14/03
Millonarios (w)
1-2
Deportivo Pereira (w)
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
03:15 14/03
FC Famalicao
1-0
Casa Pia AC
Beach Soccer World Cup qualification (CONMEBOL)
03:00 14/03
Brazil Beach Soccer
8-3
Peru Beach Soccer
01:30 14/03
Chile Beach Soccer
4-3
Venezuela Beach Soccer
00:00 14/03
Uruguay Beach Soccer
6-5
Ecuador Beach Soccer
FRA National
03:00 14/03
Versailles 78
1-0
Bastia Borgo
SPA Segunda Division
03:00 14/03
Racing Santander
1-1
SD Huesca
La liga
03:00 14/03
Girona
0-1
Atletico Madrid
NIR Reserve League
02:45 14/03
Glentoran Reserves
1-0
Cliftonville Reserves
02:45 14/03
Dungannon Swifts Reserves
10-0
Portadown Reserves
02:45 14/03
Glenavon Reserves
2-1
Newry City Reserves
SCO Cup
02:45 14/03
Falkirk
2-1
Ayr United
FRA Ligue 2
02:45 14/03
Metz
1-1
Le Havre AC
Serie A
02:45 14/03
AC Milan
1-1
Salernitana
NIR Premier League
02:45 14/03
Crusaders
2-2
Cliftonville
WAL Premier League
02:30 14/03
The New Saints
2-1
Bala Town F.C.
NED Eerste Divisie
02:15 14/03
FC Eindhoven
1-1
ADO Den Haag
02:00 14/03
Roda JC
2-0
AZ Alkmaar (Youth)
02:00 14/03
Utrecht Youth
0-1
Jong PSV Eindhoven (Youth)
02:00 14/03
De Graafschap
0-1
PEC Zwolle
02:00 14/03
NAC Breda
2-6
Jong Ajax (Youth)
02:00 14/03
Almere City FC
1-3
VVV Venlo
ENG U21 League Cup
02:00 14/03
Brentford U21
1-0
Arsenal U21
ICE WLC
02:00 14/03
Alftanes(w)
0-2
Haukar (w)
BEL U21
02:00 14/03
Lierse U21
1-4
Westerlo U21
02:00 14/03
FCV Dender EH U21
2-1
Kortrijk U21
01:30 14/03
RS Waasland Beveren U21
3-2
RWD Molenbeek U21
01:30 14/03
KV Oostende U21
2-0
Deinze U21
01:30 14/03
AS Eupen U21
3-2
Lommel SK U21
01:00 14/03
Excelsior Virton Reserves
1-1
St.-Truidense U21
Cearense 2
01:30 14/03
Pague Menos
4-2
Itapipoca CE
SWE Cup
01:30 14/03
Hammarby
2-1
AIK
GIẢI VĐQG ROMANIA
01:30 14/03
CFR Cluj
4-0
Universitaea Cluj
ISR Premier League
01:30 14/03
Hapoel Tel Aviv
0-1
Maccabi Haifa
COL Regional League
01:00 14/03
Molino Viejo
2-1
FC Leones Reserves
23:00 13/03
Total Soccer FC
1-2
Sol de Oriente
BRA Youth League
01:00 14/03
Flamengo Youth
1-0
Fluminense RJ (Youth)
GHA Premier League
01:00 14/03
Accra Lions
3-2
Ghana Dream FC
HUN NBⅡ
01:00 14/03
MTK Budapest
4-2
Diosgyor VTK
GIẢI VĐQG BA LAN
01:00 14/03
Wisla Plock
1-1
Widzew lodz
GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
01:00 14/03
Randers FC
1-2
Aarhus AGF
LFA First Dicision
00:15 14/03
LISCR FC
2-1
Nimba Kwado
00:15 14/03
BEA Mountain FC
5-0
Nimba United
CYP First Division
00:00 14/03
AEK Larnaca
0-1
Apollon Limassol FC
23:10 13/03
AEL Limassol
0-1
Olympiakos Nicosia FC
Esiliiga B
00:00 14/03
Nomme JK Kalju II
5-2
Tartu JK Maag Tammeka B
00:00 14/03
JK Welco Elekter
4-4
JK Tallinna Kalev II
23:00 13/03
Laanemaa Haapsalu
0-3
FC Kuressaare II
EST Esiliiga
00:00 14/03
Tallinna FC Levadia B
5-1
Elva
ISR Leumit League
00:00 14/03
Maccabi Petah Tikva FC
3-1
Hapoel Acre FC
00:00 14/03
Hapoel Afula
1-2
Hapoel Petah Tikva
00:00 14/03
Hapoel Umm Al Fahm
2-0
Hapoel Ramat Gan
ITA Campionato Primavera 1
00:00 14/03
Sassuolo Youth
4-0
Cesena U20
TUR First League
00:00 14/03
Samsunspor
5-0
Bandirmaspor
00:00 14/03
Eyupspor
0-1
Altay Spor Kulubu
TNK Super League
00:00 14/03
Istanbulspor
3-0
Sivasspor
POL Liga 1
00:00 14/03
Arka Gdynia
0-1
Gornik Leczna
QAT Stars League
23:45 13/03
Al Gharafa
0-1
Al-Arabi SC
RUS Women's Premier League
23:30 13/03
Dynamo Moscow (W)
0-3
CSKA Moscow (w)
GFA Second Division
23:00 13/03
Kanifing East FC
2-1
Tallinding United
23:00 13/03
Jam City
1-0
Kuteh Jumbulu
ICPD Premier Division
23:00 13/03
Abidjan competition
1-1
ASEC MIMOSAS
EGY Premier League
23:00 13/03
NBE SC
2-1
Pyramids FC