LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY, LTD CÁC GIẢI HÀNG ĐẦU

MEX Liga MX Femenil

MEX Liga MX Femenil

10:00 19/04
Monterrey(w)
Monterrey(w)
VS
Toluca (w)
Toluca (w)
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Premier League

11:00 19/04
Box Hill(w)
Box Hill(w)
VS
Bulleen Lions Women
Bulleen Lions Women
11:00 19/04
Brunswick Juventus (W)
Brunswick Juventus (W)
VS
Preston Lions (w)
Preston Lions (w)
11:00 19/04
FV Emerging(w)
FV Emerging(w)
VS
Alamein (w)
Alamein (w)
11:00 19/04
Calder United(w)
Calder United(w)
VS
Bentleigh Greens (W)
Bentleigh Greens (W)
11:00 19/04
South Melbourne(w)
South Melbourne(w)
VS
Essendon Royals (W)
Essendon Royals (W)
11:00 19/04
Boroondara Eagles(w)
Boroondara Eagles(w)
VS
Heidelberg United Women
Heidelberg United Women
BGD Champions League

BGD Champions League

11:30 19/04
Dhaka Wanderers
Dhaka Wanderers
VS
Wari Club
Wari Club
IND RAD

IND RAD

12:00 19/04
Sunrise FC Rajasthan
Sunrise FC Rajasthan
VS
Jaipur Elite
Jaipur Elite
KOR K3

KOR K3

13:00 19/04
Daejeon Korail
Daejeon Korail
VS
Paju Citizen FC
Paju Citizen FC
CHN FA Cup

CHN FA Cup

13:00 19/04
Hangzhou Qiantang FC
Hangzhou Qiantang FC
VS
Nantong Haimen Codion
Nantong Haimen Codion
AFC Futsal Championship

AFC Futsal Championship

14:00 19/04
China Futsal
China Futsal
VS
Vietnam Futsal
Vietnam Futsal
16:00 19/04
Australia Futsal
Australia Futsal
VS
Saudi Arabia Futsal
Saudi Arabia Futsal
18:00 19/04
Myanmar Futsal
Myanmar Futsal
VS
Thailand Futsal
Thailand Futsal
21:00 19/04
Iraq Futsal
Iraq Futsal
VS
Uzbekistan Futsal
Uzbekistan Futsal
NPL U23 A

NPL U23 A

14:00 19/04
Werribee City U23
Werribee City U23
VS
Northcote City U23
Northcote City U23
14:00 19/04
Brunswick City U23
Brunswick City U23
VS
Western United FC U23
Western United FC U23
14:00 19/04
North Geelong Warriors U23
North Geelong Warriors U23
VS
Eastern Lions U23
Eastern Lions U23
14:00 19/04
Langwarrin U23
Langwarrin U23
VS
Melbourne Victory U23
Melbourne Victory U23
14:00 19/04
Caroline Springs George Cross U23
Caroline Springs George Cross U23
VS
Bentleigh Greens U23
Bentleigh Greens U23
14:00 19/04
Melbourne City U23
Melbourne City U23
VS
Preston Lions U23
Preston Lions U23
14:00 19/04
Bulleen Lions U23
Bulleen Lions U23
VS
Kingston City U23
Kingston City U23
NZ Northern Premier League

NZ Northern Premier League

14:00 19/04
Birkenhead United
Birkenhead United
VS
East Coast Bays
East Coast Bays
UKR Youth

UKR Youth

15:00 19/04
Chernomorets Odessa Youth
Chernomorets Odessa Youth
VS
Kryvbas U21
Kryvbas U21
16:00 19/04
FC Vorskla Youth
FC Vorskla Youth
VS
Kolos Kovalivka U21
Kolos Kovalivka U21
RUS Youth League

RUS Youth League

15:00 19/04
FK Rostov Youth
FK Rostov Youth
VS
Fakel Youth
Fakel Youth
17:00 19/04
FK Krasnodar Youth
FK Krasnodar Youth
VS
Rubin Kazan (R)
Rubin Kazan (R)
17:00 19/04
Strogino Youth
Strogino Youth
VS
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00 19/04
FK Nizhny Novgorod Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
VS
FK Ural Youth
FK Ural Youth
19:00 19/04
Lokomotiv Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
VS
PFC Sochi Youth
PFC Sochi Youth
19:00 19/04
FK Orenburg Youth
FK Orenburg Youth
VS
FC Terek Groznyi Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00 19/04
Cska Moscow Youth
Cska Moscow Youth
VS
Dinamo Moscow Youth
Dinamo Moscow Youth
21:00 19/04
Konopliev Youth
Konopliev Youth
VS
Krylya Sovetov Samara Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
21:00 19/04
Chertanovo Moscow Youth
Chertanovo Moscow Youth
VS
Zenit St.Petersburg Youth
Zenit St.Petersburg Youth
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

15:00 19/04
Blacktown Spartans U20
Blacktown Spartans U20
VS
Rydalmere Lions FCU20
Rydalmere Lions FCU20
15:00 19/04
Nepean FC U20
Nepean FC U20
VS
Northern Tigers U20
Northern Tigers U20
AUS VPL U21

AUS VPL U21

15:15 19/04
Oakleigh Cannons U21
Oakleigh Cannons U21
VS
St. Albans Saints U21
St. Albans Saints U21
Aus NPL U23

Aus NPL U23

15:15 19/04
Oakleigh Cannons U23
Oakleigh Cannons U23
VS
St Albans Saints U23
St Albans Saints U23
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

15:15 19/04
New Lambton FC Reserves
New Lambton FC Reserves
VS
Weston Workers Reserves
Weston Workers Reserves
AUS QLD U23

AUS QLD U23

15:30 19/04
Gold Coast Knights U23
Gold Coast Knights U23
VS
Brisbane City U23
Brisbane City U23
15:30 19/04
Caboolture FC U23
Caboolture FC U23
VS
Capalaba Bulldogs U23
Capalaba Bulldogs U23
AUS-S Women

AUS-S Women's Premier League

15:45 19/04
Flinders United (W)
Flinders United (W)
VS
Adelaide University (w)
Adelaide University (w)
17:45 19/04
West Adelaide SC (w)
West Adelaide SC (w)
VS
Adelaide Comets Women
Adelaide Comets Women
17:45 19/04
Salisbury Inter(w)
Salisbury Inter(w)
VS
Sturt Lions (W)
Sturt Lions (W)
AUS-S Women

AUS-S Women's Reserves League

15:45 19/04
West Adelaide Reserve (w)
West Adelaide Reserve  (w)
VS
Adelaide Comets Reserve (w)
Adelaide Comets Reserve (w)
15:45 19/04
Salisbury Inter Reserves(w)
Salisbury Inter Reserves(w)
VS
Sturt Lions Reserves (W)
Sturt Lions Reserves (W)
17:45 19/04
Flinders United Reserves (W)
Flinders United  Reserves (W)
VS
Adelaide University Reserve Women
Adelaide University Reserve Women
AUS Welsh League

AUS Welsh League

16:00 19/04
Hakoah Sydney FC
Hakoah Sydney FC
VS
Bankstown City Lions
Bankstown City Lions
16:00 19/04
Mt Druitt Town Rangers FC
Mt Druitt Town Rangers FC
VS
Inter Lions
Inter Lions
16:00 19/04
Bonnyrigg White Eagles
Bonnyrigg White Eagles
VS
Dulwich Hill SC
Dulwich Hill SC
16:00 19/04
SD Raiders FC
SD Raiders FC
VS
Bulls Academy
Bulls Academy
16:00 19/04
Canterbury Bankstown FC
Canterbury Bankstown FC
VS
University NSW
University NSW
16:00 19/04
Dunbar Rovers FC
Dunbar Rovers FC
VS
Macarthur Rams
Macarthur Rams
17:00 19/04
Blacktown Spartans
Blacktown Spartans
VS
Rydalmere Lions FC
Rydalmere Lions FC
17:00 19/04
Nepean Football Club
Nepean Football Club
VS
Northern Tigers
Northern Tigers
POL Women

POL Women's Ekstraliga

16:00 19/04
Leczna(w)
Leczna(w)
VS
UKS Lodz (w)
UKS Lodz (w)
UKR First League

UKR First League

16:00 19/04
Prykarpattya Ivano Frankivsk
Prykarpattya Ivano Frankivsk
VS
SC Poltava
SC Poltava
17:00 19/04
FC Karpaty Lviv
FC Karpaty Lviv
VS
FC Inhulets Petrove
FC Inhulets Petrove
KAZ Division 1

KAZ Division 1

16:00 19/04
Akzhayik Oral
Akzhayik Oral
VS
FK Kaspyi Aktau
FK Kaspyi Aktau
16:00 19/04
Ulytau Zhezkazgan
Ulytau Zhezkazgan
VS
FC Jetisay
FC Jetisay
18:00 19/04
Kairat Almaty II
Kairat Almaty II
VS
SD Family
SD Family
18:00 19/04
Yassi Turkistan
Yassi Turkistan
VS
FK Taraz
FK Taraz
AUS Darwin Premier League

AUS Darwin Premier League

16:00 19/04
Darwin Olympics
Darwin Olympics
VS
Garuda FC
Garuda FC
18:00 19/04
Hellenic AC
Hellenic AC
VS
Casuarina FC
Casuarina FC
ALG U21

ALG U21

16:00 19/04
NRB Teleghma U21
NRB Teleghma U21
VS
JS Bordj Menaiel U21
JS Bordj Menaiel U21
16:00 19/04
MSP Batna U21
MSP Batna U21
VS
Olympique Akbou U21
Olympique Akbou U21
SVK U19 A

SVK U19 A

16:00 19/04
MSK Zilina U19
MSK Zilina U19
VS
FK Zeleziarne Podbrezova U19
FK Zeleziarne Podbrezova U19
VIE Second Class League

VIE Second Class League

16:00 19/04
Da Nang II
Da Nang II
VS
PVF Vietnam
PVF Vietnam
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

16:30 19/04
Heidelberg United
Heidelberg United
VS
Moreland City
Moreland City
16:45 19/04
Dandenong City SC
Dandenong City SC
VS
South Melbourne
South Melbourne
17:30 19/04
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
VS
St Albans Saints
St Albans Saints
AUS ACT Women

AUS ACT Women's League

16:30 19/04
Gungahlin United (w)
Gungahlin United (w)
VS
West Canberra Wanderers FC (w)
West Canberra Wanderers FC (w)
A LEAGUE

A LEAGUE

16:45 19/04
Newcastle Jets
Newcastle Jets
VS
Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
BGD Premier League

BGD Premier League

16:45 19/04
Abahani Limited
Abahani Limited
VS
Sheikh Jamal
Sheikh Jamal
16:45 19/04
Bangladesh Police Club
Bangladesh Police Club
VS
Sheikh Russel KC
Sheikh Russel KC
ISR Alef League

ISR Alef League

17:00 19/04
Moadon Sport Tira
Moadon Sport Tira
VS
Tzeirey Kafr Kana
Tzeirey Kafr Kana
17:40 19/04
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
VS
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Bnei Lod
17:40 19/04
AS Ashdod
AS Ashdod
VS
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Bikat Hayarden
17:40 19/04
Hapoel Herzliya
Hapoel Herzliya
VS
Shimshon Tel Aviv
Shimshon Tel Aviv
17:40 19/04
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Kfar Shalem
VS
Ironi Modiin
Ironi Modiin
17:40 19/04
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
VS
Maccabi Yavne
Maccabi Yavne
17:40 19/04
Maccabi Shaarayim
Maccabi Shaarayim
VS
Maccabi Ironi Ashdod
Maccabi Ironi Ashdod
17:40 19/04
Sport Club Dimona
Sport Club Dimona
VS
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Agudat Sport Nordia Jerusalem
17:40 19/04
Shimshon Kafr Qasim
Shimshon Kafr Qasim
VS
Holon Yermiyahu
Holon Yermiyahu
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

17:00 19/04
Croydon Kings
Croydon Kings
VS
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
17:00 19/04
Modbury Jets
Modbury Jets
VS
Adelaide City FC
Adelaide City FC
17:00 19/04
Para Hills Knlghts SC
Para Hills Knlghts SC
VS
Metrostars SC
Metrostars SC
UZB Cup

UZB Cup

17:00 19/04
FK Do stlik Tashkent
FK Do stlik Tashkent
VS
Metallurg Bekobod
Metallurg Bekobod
17:00 19/04
Sirdaryo FA
Sirdaryo FA
VS
Neftchi Fargona
Neftchi Fargona
17:00 19/04
Pakhtakor
Pakhtakor
VS
FK Kokand 1912
FK Kokand 1912
17:00 19/04
Sogdiana Jizak
Sogdiana Jizak
VS
Jizzakh-Bars
Jizzakh-Bars
AUS TSA Premier League

AUS TSA Premier League

17:15 19/04
Glenorchy Knights FC
Glenorchy Knights FC
VS
Kingborough Lions
Kingborough Lions
17:15 19/04
Riverside Olympic
Riverside Olympic
VS
LAN Thurston
LAN Thurston
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

17:15 19/04
New Lambton FC
New Lambton FC
VS
Weston Workers FC
Weston Workers FC
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

17:30 19/04
Werribee City
Werribee City
VS
Northcote City
Northcote City
17:30 19/04
Brunswick City
Brunswick City
VS
Western United FC NPL
Western United FC NPL
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

17:30 19/04
Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
VS
Brisbane City
Brisbane City
AUS QLD League 1

AUS QLD League 1

17:30 19/04
Capalaba Bulldogs
Capalaba Bulldogs
VS
Caboolture FC
Caboolture FC
QLD D2

QLD D2

17:30 19/04
Grange Thistle SC
Grange Thistle SC
VS
North Lakes United
North Lakes United
AUS-W Women

AUS-W Women's League

17:30 19/04
Balcatta(w)
Balcatta(w)
VS
Ntc Football West (w)
Ntc Football West (w)
NPL Victoria 3

NPL Victoria 3

17:30 19/04
Essendon Royals
Essendon Royals
VS
North Sunshine Eagles
North Sunshine Eagles
17:30 19/04
Whittlesea Zebras
Whittlesea Zebras
VS
Pascoe Vale SC
Pascoe Vale SC
AUS VIC League 1

AUS VIC League 1

17:30 19/04
Collingwood
Collingwood
VS
Banyule City
Banyule City
IND Manipur  SL

IND Manipur SL

17:30 19/04
Millat FC
Millat FC
VS
Reliance FYC
Reliance FYC
SYC PR

SYC PR

18:00 19/04
Lightstars
Lightstars
VS
La Passe
La Passe
21:00 19/04
Bazar Brothers FC
Bazar Brothers FC
VS
Saint Louis Suns United
Saint Louis Suns United
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

18:45 19/04
Balestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FC
VS
Young Lions
Young Lions
ISR Bet League

ISR Bet League

18:45 19/04
AC Hamachtesh Givataim
AC Hamachtesh Givataim
VS
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
THA League 1

THA League 1

19:00 19/04
Port FC
Port FC
VS
Chiangrai United
Chiangrai United
THA League 2

THA League 2

19:00 19/04
Customs United
Customs United
VS
Suphanburi FC
Suphanburi FC
ENG U21 League 2

ENG U21 League 2

19:00 19/04
Burnley U21
Burnley U21
VS
Barnsley U21
Barnsley U21
20:00 19/04
Peterborough United U21
Peterborough United U21
VS
Hull U21
Hull U21
20:00 19/04
Crewe Alexandra U21
Crewe Alexandra U21
VS
Cardiff City U21
Cardiff City U21
20:00 19/04
Bournemouth AFC U21
Bournemouth AFC U21
VS
Sheffield United U21
Sheffield United U21
CHN Super League

CHN Super League

19:00 19/04
Zhejiang FC
Zhejiang FC
VS
Tianjin Jinmen Tiger FC
Tianjin Jinmen Tiger FC
DJI PL

DJI PL

19:00 19/04
Lesotho
Lesotho
VS
AS Arta
AS Arta
21:30 19/04
CF Gendarmerie Nationale
CF Gendarmerie Nationale
VS
Garde-Cotes FC
Garde-Cotes FC
SYR Premier League

SYR Premier League

19:00 19/04
Al Wathbah
Al Wathbah
VS
Hutteen FC
Hutteen FC
20:00 19/04
Jableh SC
Jableh SC
VS
Al futowa
Al futowa
20:00 19/04
Teshrin SC
Teshrin SC
VS
Al Karamah
Al Karamah
UEFA Youth League

UEFA Youth League

19:00 19/04
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus  U19
VS
Nantes U19
Nantes U19
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

19:30 19/04
Paris Fc(w)
Paris Fc(w)
VS
RC Saint Etienne (w)
RC Saint Etienne (w)
AZE Premier League

AZE Premier League

19:30 19/04
Turan Tovuz
Turan Tovuz
VS
Standard Sumgayit
Standard Sumgayit
ALB Super league

ALB Super league

20:00 19/04
Erzeni
Erzeni
VS
KF Tirana
KF Tirana
20:00 19/04
KS Perparimi Kukesi
KS Perparimi Kukesi
VS
Skenderbeu Korca
Skenderbeu Korca
UGA Premier League

UGA Premier League

20:00 19/04
Kitara FC
Kitara FC
VS
Vipers
Vipers
AFC U23 Asian Cup

AFC U23 Asian Cup

20:00 19/04
China U23
China U23
VS
South Korea U23
South Korea U23
22:30 19/04
Thailand U23
Thailand U23
VS
Saudi Arabia U23
Saudi Arabia U23
22:30 19/04
United Arab Emirates U23
United Arab Emirates U23
VS
Japan U23
Japan U23
ETH Premier League

ETH Premier League

20:00 19/04
Hambericho Durame
Hambericho Durame
VS
Hawassa City
Hawassa City
MOL Division 2

MOL Division 2

20:00 19/04
Iskra Stal Ribnita
Iskra Stal Ribnita
VS
Real Succes
Real Succes
20:00 19/04
FC Sheriff B
FC Sheriff B
VS
Flacara Falesti
Flacara Falesti
20:00 19/04
FCM Ungheni
FCM Ungheni
VS
Speranta Nisporeni
Speranta Nisporeni
IRN Pro League

IRN Pro League

20:00 19/04
Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
VS
Tractor S.C.
Tractor S.C.
21:30 19/04
Esteghlal Tehran
Esteghlal Tehran
VS
Shams Azar Qazvin
Shams Azar Qazvin
21:40 19/04
Foolad Khozestan
Foolad Khozestan
VS
Mes Rafsanjan
Mes Rafsanjan
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

20:00 19/04
Khosilot Parkhar
Khosilot Parkhar
VS
FK Eskhata
FK Eskhata
20:00 19/04
Pandjsher Rumi
Pandjsher Rumi
VS
FC Istaravshan
FC Istaravshan
CHN MAC Liga de Elite

CHN MAC Liga de Elite

20:00 19/04
Macau University
Macau University
VS
Ching Fung
Ching Fung
ISR Leumit League

ISR Leumit League

20:00 19/04
Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv
VS
 Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Nof HaGalil
20:00 19/04
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Kiryat Shmona
VS
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Umm Al Fahm
20:00 19/04
Ironi Tiberias
Ironi Tiberias
VS
Ironi Nir Ramat HaSharon
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00 19/04
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
VS
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
20:00 19/04
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Rishon Lezion
VS
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba
20:00 19/04
Hapoel Acco
Hapoel Acco
VS
Sekzia Ness Ziona
Sekzia Ness Ziona
20:00 19/04
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Ramat Gan
VS
Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram
20:00 19/04
Kafr Qasim
Kafr Qasim
VS
Hapoel Afula
Hapoel Afula
KOS Division 1

KOS Division 1

20:00 19/04
KF Ramiz Sadiku
KF Ramiz Sadiku
VS
KF Dinamo Ferizaj
KF Dinamo Ferizaj
RUS FNL2

RUS FNL2

20:30 19/04
Amkar Perm
Amkar Perm
VS
Sokol Kazan
Sokol Kazan
TUN Cup

TUN Cup

20:30 19/04
AS Slimane
AS Slimane
VS
AS Gabes
AS Gabes
20:30 19/04
AS Mhamdia
AS Mhamdia
VS
C.A.Bizertin
C.A.Bizertin
20:30 19/04
Chebba
Chebba
VS
Jerba Midoun
Jerba Midoun
20:30 19/04
Alaouite
Alaouite
VS
CS Korba
CS Korba
20:30 19/04
AS Hamma
AS Hamma
VS
E.Gawafel.S.Gafsa
E.Gawafel.S.Gafsa
OMA Professional League

OMA Professional League

20:45 19/04
Al Shabab SC
Al Shabab SC
VS
Dhofar SCSC
Dhofar SCSC
POL Mloda Ekstraklasa

POL Mloda Ekstraklasa

21:00 19/04
Legia Warszawa Youth
Legia Warszawa Youth
VS
Lech Poznan (Youth)
Lech Poznan (Youth)
BLR Premier League

BLR Premier League

21:00 19/04
Smorgon FC
Smorgon FC
VS
FC Gomel
FC Gomel
Congo Premier League

Congo Premier League

21:00 19/04
Vegas
Vegas
VS
juk
juk
EGY Premier League

EGY Premier League

21:00 19/04
Baladiyat El Mahalla
Baladiyat El Mahalla
VS
El Mokawloon El Arab
El Mokawloon El Arab
ALG Ligue 2

ALG Ligue 2

21:00 19/04
MC El Eulma
MC El Eulma
VS
USM Annaba
USM Annaba
21:00 19/04
USM EL HARRACH
USM EL HARRACH
VS
HB Chelghoum Laid
HB Chelghoum Laid
21:00 19/04
IB Khemis El Khechna
IB Khemis El Khechna
VS
AS Khroub
AS Khroub
21:00 19/04
AS Ain Mlila
AS Ain Mlila
VS
ES Sour El Ghozlane
ES Sour El Ghozlane
21:00 19/04
MO Constantine
MO Constantine
VS
Oued Magrane
Oued Magrane
21:00 19/04
MSP Batna
MSP Batna
VS
Olympique Akbou
Olympique Akbou
21:00 19/04
IRB Ouargla
IRB Ouargla
VS
CA Batna
CA Batna
21:00 19/04
NRB Teleghma
NRB Teleghma
VS
JS Bordj Menaiel
JS Bordj Menaiel
IND Super League

IND Super League

21:00 19/04
Odisha FC
Odisha FC
VS
Kerala Blasters FC
Kerala Blasters FC
CRO U19

CRO U19

21:00 19/04
HNK Cibalia U19
HNK Cibalia U19
VS
NK Rudes U19
NK Rudes U19
ROM Liga III

ROM Liga III

21:00 19/04
ACS Viitorul Cluj
ACS Viitorul Cluj
VS
Industria Galda
Industria Galda
21:00 19/04
Odorheiu Secuiesc
Odorheiu Secuiesc
VS
AS Viitorul Curita
AS Viitorul Curita
21:00 19/04
ACS Vedita Colonesti MS
ACS Vedita Colonesti MS
VS
CSM Ramnicu Valcea
CSM Ramnicu Valcea
21:00 19/04
CNS Cetate Deva
CNS Cetate Deva
VS
Ghiroda SI Giarmata VII
Ghiroda SI Giarmata VII
21:00 19/04
ACS Targu Mures 1898
ACS Targu Mures 1898
VS
Metalurgistul Cugir
Metalurgistul Cugir
21:00 19/04
ACS Kids Tampa Brasov
ACS Kids Tampa Brasov
VS
Muscelul Campulung
Muscelul Campulung
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

21:30 19/04
Botev Vratsa
Botev Vratsa
VS
Etar
Etar
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

21:30 19/04
AFC Hermannstadt
AFC Hermannstadt
VS
FC Botosani
FC Botosani
LIB Premier League

LIB Premier League

21:30 19/04
Abu Salim
Abu Salim
VS
Al ittihad(LBY)
Al ittihad(LBY)
21:30 19/04
Asswehly SC
Asswehly SC
VS
Al Mlaba Libe
Al Mlaba Libe
BOS 1st League

BOS 1st League

21:30 19/04
FK Kozara Gradiska
FK Kozara Gradiska
VS
FK Modrica
FK Modrica
SLO 2.Liga

SLO 2.Liga

22:00 19/04
ND Beltinci
ND Beltinci
VS
Krka
Krka
22:00 19/04
Tolmin
Tolmin
VS
Dravinja
Dravinja
ARM Premier League

ARM Premier League

22:00 19/04
FC Noah
FC Noah
VS
BKMA
BKMA
KSA Professional League

KSA Professional League

22:00 19/04
Al Nassr
Al Nassr
VS
Al-Fayha
Al-Fayha
22:00 19/04
Al-Riyadh
Al-Riyadh
VS
Al-Tai
Al-Tai
NGA Premier League

NGA Premier League

22:00 19/04
Heartland FC
Heartland FC
VS
Shooting Stars SC
Shooting Stars SC
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:00 19/04
Erbil
Erbil
VS
Al Talaba
Al Talaba
22:00 19/04
Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa
VS
Zakho SC
Zakho SC
22:00 19/04
Al-Mina'a
Al-Mina
VS
Newroz SC
Newroz SC
22:00 19/04
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
VS
Karbalaa
Karbalaa
ALG Ligue 1

ALG Ligue 1

22:00 19/04
ES Setif
ES Setif
VS
JS Saoura
JS Saoura
22:00 19/04
Hanshely
Hanshely
VS
CS Constantine
CS Constantine
22:00 19/04
MC Magra
MC Magra
VS
MC Alger
MC Alger
22:00 19/04
Union Sportive Souf
Union Sportive Souf
VS
ASO Chlef
ASO Chlef
22:00 19/04
ASO Chlef
ASO Chlef
VS
MC Magra
MC Magra
22:00 19/04
ES Ben Aknoun
ES Ben Aknoun
VS
JS kabylie
JS kabylie
22:00 19/04
Biskra
Biskra
VS
ES Setif
ES Setif
22:00 19/04
El Bayadh
El Bayadh
VS
USM Khenchela
USM Khenchela
22:00 19/04
MC Alger
MC Alger
VS
Paradou AC
Paradou AC
22:00 19/04
JS Saoura
JS Saoura
VS
Union Sportive Souf
Union Sportive Souf
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

22:00 19/04
SJK Seinajoen
SJK Seinajoen
VS
Ilves Tampere
Ilves Tampere
22:00 19/04
Inter Turku
Inter Turku
VS
KuPs
KuPs
GHA Division 1

GHA Division 1

22:00 19/04
Accra Athletic
Accra Athletic
VS
Kotoku Royals FC
Kotoku Royals FC
22:00 19/04
Tamale City
Tamale City
VS
Wa Suntaa
Wa Suntaa
CZE Third League

CZE Third League

22:00 19/04
TJ Start Brno
TJ Start Brno
VS
Banik Ostrava B
Banik Ostrava B
22:00 19/04
Otrokovice
Otrokovice
VS
Blansko
Blansko
EST Women

EST Women's Meistri Liiga

22:00 19/04
Viimsi JK (W)
Viimsi JK (W)
VS
Tammeka Tartu (w)
Tammeka Tartu (w)
CAE Elite One

CAE Elite One

22:00 19/04
Avion Academy
Avion Academy
VS
Fauve Azur Elite
Fauve Azur Elite
22:00 19/04
Aigle Royal Menoua
Aigle Royal Menoua
VS
AS Fortuna Mfou
AS Fortuna Mfou
22:00 19/04
PWD de Bamenda
PWD de Bamenda
VS
Bamboutos de
Bamboutos de
22:00 19/04
Fovu de Baham
Fovu de Baham
VS
APEJES Academy
APEJES Academy
22:00 19/04
Les Astres FC
Les Astres FC
VS
UMS de Loum
UMS de Loum
2. HNL

2. HNL

22:00 19/04
Radnik Sesvete
Radnik Sesvete
VS
NK Jarun
NK Jarun
22:00 19/04
NK Zrinski Jurjevac
NK Zrinski Jurjevac
VS
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
Liga MX U23

Liga MX U23

22:00 19/04
Atletico San Luis U23
Atletico San Luis U23
VS
Toluca U23
Toluca U23
NAM Premier League

NAM Premier League

22:00 19/04
UNAM FC
UNAM FC
VS
Eeshoke Chula Chula
Eeshoke Chula Chula
22:30 19/04
Mighty Gunners
Mighty Gunners
VS
Life Fighters
Life Fighters
SLO U19

SLO U19

22:00 19/04
NK Nafta 1903 U19
NK Nafta 1903 U19
VS
NK Tabor Sezana U19
NK Tabor Sezana U19
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:00 19/04
NuPS
NuPS
VS
LJS
LJS
22:30 19/04
RiPS
RiPS
VS
SAPA
SAPA
COL U19

COL U19

22:00 19/04
Leones U19
Leones U19
VS
CD Ciclos U19
CD Ciclos U19
QAT Stars League

QAT Stars League

22:30 19/04
Al Arabi SC
Al Arabi SC
VS
Al Markhiya
Al Markhiya
22:30 19/04
Al Rayyan
Al Rayyan
VS
Al-Ahli Doha
Al-Ahli Doha
22:30 19/04
Al Wakrah
Al Wakrah
VS
Al-Gharafa
Al-Gharafa
22:30 19/04
Muaither SC
Muaither SC
VS
Qatar SC
Qatar SC
22:30 19/04
Al Shamal
Al Shamal
VS
Al-Sadd
Al-Sadd
22:30 19/04
Umm Salal
Umm Salal
VS
Al Duhail
Al Duhail
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

22:30 19/04
KaPa
KaPa
VS
Salon Palloilijat
Salon Palloilijat
FIN Kansallinen Liiga

FIN Kansallinen Liiga

22:30 19/04
PK 35 Ry (w)
PK 35 Ry (w)
VS
PK 35 Vantaa (w)
PK 35 Vantaa (w)
SVK Nike liga

SVK Nike liga

22:30 19/04
Trencin
Trencin
VS
FK Kosice
FK Kosice
PER Liga Femenina

PER Liga Femenina

22:30 19/04
Carlos Mannucci W
Carlos Mannucci W
VS
Cesar Vallejo W
Cesar Vallejo W
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

22:30 19/04
SK Slany
SK Slany
VS
SK Kladno
SK Kladno
AUT Landesliga

AUT Landesliga

22:45 19/04
UFV Thalgau
UFV Thalgau
VS
SK Adnet
SK Adnet