KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

BRA WD1

BRA WD1

08:00 19/04
Ciex Sports Academy (W)
Ciex Sports Academy (W)
4-0
Union Cocle (W)
Union Cocle (W)
06:00 19/04
Deportivo Chiriqui (W)
Deportivo Chiriqui (W)
0-5
Santa Fe FC (W)
Santa Fe FC (W)
PER Liga 1

PER Liga 1

08:00 19/04
Alianza Lima
Alianza Lima
3-0
Sport Boys
Sport Boys
PAR Women

PAR Women's League

07:30 19/04
Sportivo Limpeno (w)
Sportivo Limpeno (w)
7-0
Tacuary (W)
Tacuary (W)
05:00 19/04
Club General Bernardino Caballero(w)
Club General Bernardino Caballero(w)
3-1
Nacional-Humaita (w)
Nacional-Humaita (w)
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

07:30 19/04
Botafogo RJ
Botafogo RJ
1-0
Atletico Clube Goianiense
Atletico Clube Goianiense
BOL Primera Division

BOL Primera Division

07:00 19/04
Club Aurora
Club Aurora
2-3
Independiente Petrolero
Independiente Petrolero
06:00 19/04
Bolivar
Bolivar
1-1
San Antonio Bulo Bulo
San Antonio Bulo Bulo
LigaPro Serie A

LigaPro Serie A

07:00 19/04
Barcelona SC
Barcelona SC
1-0
CD El Nacional
CD El Nacional
04:30 19/04
Independiente del Valle
Independiente del Valle
2-1
Mushuc Runa
Mushuc Runa
02:00 19/04
SC Imbabura
SC Imbabura
2-2
CD Universidad Católica
CD Universidad Católica
CONMEBOL U20 Women

CONMEBOL U20 Women's Sudamericano

06:30 19/04
Venezuela U20(w)
Venezuela U20(w)
1-2
Brasil (w) U20
Brasil (w) U20
04:00 19/04
Colombia U20(w)
Colombia U20(w)
3-0
Bolivia (w) U20
Bolivia (w) U20
Categoría Primera A

Categoría Primera A

06:10 19/04
Patriotas FC
Patriotas FC
2-3
Dep.Independiente Medellin
Dep.Independiente Medellin
04:00 19/04
La Equidad
La Equidad
0-0
Fortaleza F.C
Fortaleza F.C
BRA LP

BRA LP

06:00 19/04
Costa Del Este Reserves
Costa Del Este Reserves
1-3
Udelas FC
Udelas FC
NIC Liga Primera

NIC Liga Primera

06:00 19/04
Walter Ferretti
Walter Ferretti
1-1
Real Esteli
Real Esteli
BRA AMP

BRA AMP

06:00 19/04
Independente AP
Independente AP
2-2
Oratorio RC
Oratorio RC
BRA Campeonato Acreano

BRA Campeonato Acreano

05:30 19/04
Humaita AC
Humaita AC
1-1
Vasco AC
Vasco AC
03:30 19/04
Sao Francisco AC
Sao Francisco AC
0-1
Rio Branco AC
Rio Branco AC
MEX Liga Premier

MEX Liga Premier

05:00 19/04
Tigres de Alica FC
Tigres de Alica FC
2-0
Coras FC II
Coras FC II
BRA Youth League

BRA Youth League

05:00 19/04
Fortaleza (Youth)
Fortaleza (Youth)
2-1
Atletico GO (Youth)
Atletico GO (Youth)
03:00 19/04
Atletico Mineiro Youth
Atletico Mineiro Youth
3-3
Cuiaba (MT) (Youth)
Cuiaba (MT) (Youth)
01:15 19/04
Gremio Youth
Gremio Youth
2-1
America MG (Youth)
America MG (Youth)
01:00 19/04
Bahia (Youth)
Bahia (Youth)
1-0
Cruzeiro (Youth)
Cruzeiro (Youth)
VEN Primera Division

VEN Primera Division

05:00 19/04
Estudiantes Merida FC
Estudiantes Merida FC
2-1
Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo Rayo Zuliano
HOR L

HOR L

04:00 19/04
Genesis de Comayagua
Genesis de Comayagua
3-3
CD Real Sociedad Reserves
CD Real Sociedad Reserves
04:00 19/04
CD Victoria La Ceiba Reserves
CD Victoria La Ceiba Reserves
0-1
CD Vida Reserves
CD Vida Reserves
04:00 19/04
CD Marathon Reserves
CD Marathon Reserves
1-1
Motagua Reserves
Motagua Reserves
OFC U16 Championship Cup

OFC U16 Championship Cup

04:00 19/04
Solomon Islands U16
Solomon Islands U16
6-0
American Samoa U16
American Samoa U16
ICE U19 League

ICE U19 League

03:00 19/04
Haukar U19
Haukar U19
6-3
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
01:00 19/04
Leiknir KB U19
Leiknir KB U19
5-1
Breidablik Augnablik Smari U19
Breidablik Augnablik Smari U19
ICE League Cup B

ICE League Cup B

03:00 19/04
Kari
Kari
1-2
Throttur Vogum
Throttur Vogum
UEFA ECL

UEFA ECL

02:00 19/04
Fenerbahce
Fenerbahce
1-0
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
02:00 19/04
PAOK Saloniki
PAOK Saloniki
0-2
Club Brugge
Club Brugge
23:45 18/04
Fiorentina
Fiorentina
0-0
FC Viktoria Plzen
FC Viktoria Plzen
23:45 18/04
Lille
Lille
2-1
Aston Villa
Aston Villa
Europa League

Europa League

02:00 19/04
Marseille
Marseille
1-0
Benfica
Benfica
02:00 19/04
West Ham United
West Ham United
1-1
Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
02:00 19/04
Atalanta
Atalanta
0-1
Liverpool
Liverpool
02:00 19/04
AS Roma
AS Roma
2-1
AC Milan
AC Milan
Copa Argentina

Copa Argentina

02:00 19/04
Deportivo Maipu
Deportivo Maipu
1-1
CA Juventud Unida San Luis
CA Juventud Unida San Luis
MAU Ligue 2

MAU Ligue 2

01:45 19/04
AS Armee
AS Armee
0-3
FC Amitie
FC Amitie
23:00 18/04
Etoile Nouakchott
Etoile Nouakchott
2-1
C Moulaye MBarek
C Moulaye MBarek
ENG-S Division One

ENG-S Division One

01:45 19/04
Badshot Lea
Badshot Lea
2-3
Leatherhead
Leatherhead
IRE Leinster Senior League

IRE Leinster Senior League

01:45 19/04
Rockmount
Rockmount
2-0
University College Cork
University College Cork
SCO Lowland League

SCO Lowland League

01:45 19/04
Civil Service Strollers FC
Civil Service Strollers FC
2-1
East Kilbride
East Kilbride
ENG Isthmian League One

ENG Isthmian League One

01:45 19/04
Binfield
Binfield
6-3
Northwood
Northwood
ENG Conference South Division

ENG Conference South Division

01:45 19/04
Truro City
Truro City
0-0
Weymouth
Weymouth
01:45 19/04
Taunton Town
Taunton Town
0-1
Weston Super Mare
Weston Super Mare
Isthmian League Premier Division

Isthmian League Premier Division

01:45 19/04
Potters Bar Town
Potters Bar Town
1-2
Canvey Island
Canvey Island
ENG-S Premier League

ENG-S Premier League

01:45 19/04
Tiverton Town
Tiverton Town
2-0
Winchester City
Winchester City
01:45 19/04
Hanwell Town
Hanwell Town
4-0
Plymouth Parkway
Plymouth Parkway
ENG National League

ENG National League

01:45 19/04
FC HALIFAX TOWN
FC HALIFAX TOWN
2-2
Oldham Athletic
Oldham Athletic
NAM Premier League

NAM Premier League

01:30 19/04
Ongos
Ongos
0-0
Orlando Pirates SC
Orlando Pirates SC
23:00 18/04
Khomas Nampol FC
Khomas Nampol FC
1-2
FC Tigers
FC Tigers
URU Reserve League

URU Reserve League

01:30 19/04
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
0-2
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
ARG Reserve League

ARG Reserve League

01:20 19/04
JJ Urquiza Reserves
JJ Urquiza Reserves
2-1
El Porvenir Reserves
El Porvenir Reserves
01:00 19/04
Instituto AC Cordoba II
Instituto AC Cordoba II
1-1
San Lorenzo Reserves
San Lorenzo Reserves
01:00 19/04
Union Santa Fe Reserves
Union Santa Fe Reserves
1-1
Central Cordoba SdE Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
01:00 19/04
Tigre Reserves
Tigre Reserves
3-2
Lanus Reserves
Lanus Reserves
01:00 19/04
Estudiantes LP Reserves
Estudiantes LP Reserves
3-2
Talleres Cordoba Reserve
Talleres Cordoba Reserve
01:00 19/04
Argentinos Juniors Reserves
Argentinos Juniors Reserves
0-1
River Plate R
River Plate R
01:00 19/04
Sarmiento Junin Reserves
Sarmiento Junin Reserves
1-2
Newell
Newell's Reserves
00:30 19/04
Defensores Unidos Reserves
Defensores Unidos Reserves
1-1
Deportivo Camioneros Reserves
Deportivo Camioneros Reserves
00:30 19/04
Canuelas FC Reserves
Canuelas FC Reserves
2-0
Argentino Merlo Reserves
Argentino Merlo Reserves
00:00 19/04
Temperley Reserves
Temperley Reserves
3-1
CA San Telmo Reserves
CA San Telmo Reserves
00:00 19/04
Los Andes Reserves
Los Andes Reserves
0-0
Deportivo Liniers Reserves
Deportivo Liniers Reserves
00:00 19/04
Victoriano Arenas Reserves
Victoriano Arenas Reserves
0-3
Lujan Reserves
Lujan Reserves
23:50 18/04
Yupanqui Reserves
Yupanqui Reserves
1-2
Central Ballester (R)
Central Ballester (R)
23:20 18/04
CA Atlas Reserves
CA Atlas Reserves
2-5
Deportivo Espanol Reserves
Deportivo Espanol Reserves
23:00 18/04
Nueva Chicago Reserves
Nueva Chicago Reserves
2-1
Tristan Suarez Reserves
Tristan Suarez Reserves
23:00 18/04
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
3-1
Deportivo Armenio Reserves
Deportivo Armenio Reserves
23:00 18/04
Leandro N. Alem Reserves
Leandro N. Alem Reserves
0-2
Deportivo Paraguayo Reserves
Deportivo Paraguayo Reserves
NOR Youth Cup

NOR Youth Cup

01:15 19/04
Ready U19
Ready U19
1-2
Lyn Oslo U19
Lyn Oslo U19
FAR Division 1

FAR Division 1

01:00 19/04
FC Hoyvik
FC Hoyvik
1-1
HB Torshavn 2
HB Torshavn 2
BEL U21

BEL U21

01:00 19/04
FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
2-0
Lommel SK U21
Lommel SK U21
KSA Professional League

KSA Professional League

01:00 19/04
Al-Shabab FC
Al-Shabab FC
5-0
Abha
Abha
01:00 19/04
Al Fateh
Al Fateh
3-1
Al-Raed SFC
Al-Raed SFC
ROM Cup

ROM Cup

00:30 19/04
FC Otelul Galati
FC Otelul Galati
2-1
Universitaea Cluj
Universitaea Cluj
ISR Women

ISR Women's First National

00:30 19/04
Hapoel Raanana(w)
Hapoel Raanana(w)
2-2
Maccabi Hadera (w)
Maccabi Hadera (w)
00:30 19/04
As Tel Aviv University(w)
As Tel Aviv University(w)
1-2
Qiryat Gat Women
Qiryat Gat Women
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

00:20 19/04
PPJ/Ruoholahti
PPJ/Ruoholahti
1-2
VJS Vantaa B
VJS Vantaa B
00:15 19/04
Gnistan Ogeli
Gnistan Ogeli
1-2
MPS Helsinki
MPS Helsinki
00:15 19/04
HooGee
HooGee
0-2
EIF Academy
EIF Academy
FIN U20 League

FIN U20 League

00:15 19/04
HooGee EsPa YJ U20
HooGee EsPa YJ U20
1-4
MaPs/YJ U20
MaPs/YJ U20
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

00:15 19/04
NOPS
NOPS
1-3
P-Iirot
P-Iirot
NAFR Cup U17

NAFR Cup U17

00:00 19/04
Algeria U17
Algeria U17
1-1
Morocco U17
Morocco U17
INT FRL

INT FRL

00:00 19/04
Malta U19
Malta U19
1-4
Montenegro  U19
Montenegro U19
DEN 2nd Division

DEN 2nd Division

00:00 19/04
Esbjerg
Esbjerg
5-2
Middelfart G og
Middelfart G og
EGY Premier League

EGY Premier League

00:00 19/04
Modern Future FC
Modern Future FC
2-0
Pharco
Pharco
00:00 19/04
Ismaily SC
Ismaily SC
1-2
ZED FC
ZED FC
Mal WL

Mal WL

23:30 18/04
AS DE Mande (W)
AS DE Mande (W)
3-0
AS Police (W)
AS Police (W)
GFA First Division

GFA First Division

23:30 18/04
Banjul United
Banjul United
0-0
Falcons FC
Falcons FC
23:30 18/04
Brikama United
Brikama United
3-2
Real Banjul
Real Banjul
KSA Division 2

KSA Division 2

23:30 18/04
Al Suqoor Ksa
Al Suqoor Ksa
3-2
Jubail
Jubail
LAT Higher League

LAT Higher League

23:30 18/04
Jelgava
Jelgava
0-3
FK Valmiera
FK Valmiera
OMA Professional League

OMA Professional League

23:10 18/04
Rustaq SC
Rustaq SC
2-1
Ibri SCC
Ibri SCC
SEN Premier League

SEN Premier League

23:00 18/04
Generation Foot
Generation Foot
2-2
SONACOS
SONACOS
ALG U21

ALG U21

23:00 18/04
JS Kabylie U21
JS Kabylie U21
3-1
MC Oran U21
MC Oran U21
BF Division 1

BF Division 1

23:00 18/04
Salitas FC
Salitas FC
2-1
RC Kadiogo
RC Kadiogo
23:00 18/04
AS Douanes
AS Douanes
2-0
Rahimo FC
Rahimo FC
23:00 18/04
RC Bobo Dioulasso
RC Bobo Dioulasso
0-0
Etoile Filante de Ouagadougou
Etoile Filante de Ouagadougou
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

23:00 18/04
ASEC Mimosas
ASEC Mimosas
0-0
Bouake FC
Bouake FC
BHR Premier League

BHR Premier League

23:00 18/04
Manama Club
Manama Club
0-4
Al Khaldiya
Al Khaldiya
23:00 18/04
Busaiteen
Busaiteen
0-2
Al-Ahli(BHR)
Al-Ahli(BHR)
23:00 18/04
Al Najma
Al Najma
2-2
Sitra
Sitra
DEN 1st Division

DEN 1st Division

23:00 18/04
Sonderjyske
Sonderjyske
0-0
Vendsyssel
Vendsyssel
ETH Premier League

ETH Premier League

23:00 18/04
Bahir Dar City
Bahir Dar City
0-0
Hadiya Hossana
Hadiya Hossana
UGA Premier League

UGA Premier League

23:00 18/04
KCCA FC
KCCA FC
4-0
Mbarara City
Mbarara City